ಈ ಕಾಣದ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ವಾಟರ್ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಗೌರಿ ಖಾನ್, ಸುಹಾನಾ ಮತ್ತು ಅನನ್ಯಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ತಣ್ಣಗಾಗಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp
ಚಿತ್ರ ಕೃಪೆ: ಅನನ್ಯ ಪಾಂಡೆ Instagram

ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಗೌರಿ ಖಾನ್ ಬಿ-ಟೌನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೋಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ ಅವರ ಚಿತ್ರಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಪಾಪ್ ಅಪ್ ಆಗುತ್ತವೆ, ಅವು ಕ್ಷಣಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತವೆ. ಗೌರಿ ಅವರ 52 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ನಟಿ ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ ಅವರು Instagram ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಪ್ರಮುಖ ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಅವರ BFF ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಅವರ ತಾಯಿ ಭಾವನಾ ಪಾಂಡೆಯನ್ನೂ ಸಹ ಒಳಗೊಂಡಿತ್ತು. ಎರಡೂ ಕುಟುಂಬಗಳು ಉತ್ತಮ ಬಾಂಧವ್ಯವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಅವರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ರಜೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ.

Read More

ಅನನ್ಯಾ ತಮ್ಮ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಸ್ಟೋರಿಯಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರೆಲ್ಲರೂ ವಾಟರ್ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಗಲಾಟೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಪುಟ್ಟ ಸುಹಾನಾ ಮತ್ತು ಅನನ್ಯಾ ಅವರು ಮುದ್ದಾದ ಈಜುಡುಗೆಗಳನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅವರ ಮಮ್ಮಿಗಳು ಕೂಡ ಪೂಲ್ ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಶಾರುಖ್ ಕಪ್ಪು ಜಾಕೆಟ್ ಅನ್ನು ಟಿ-ಶರ್ಟ್, ಕ್ಯಾಪ್ ಮತ್ತು ತಂಪಾದ ಬಿಸಿಲುಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕಾಣದ ಚಿತ್ರವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಒಂದು ರಸದೌತಣವಾಗಿದೆ. ಅನನ್ಯಾ ಚಿತ್ರವನ್ನು ‘ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳು’ ಮತ್ತು ‘ಲವ್ ಯು ಸೋ ಮಚ್’ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್‌ಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಹಾನಾ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳು

ಸುಹಾನಾ ತನ್ನ ಮತ್ತು ಎಸ್‌ಆರ್‌ಕೆ ಅವರ ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ತನ್ನ ತಾಯಿಯನ್ನು ಹಾರೈಸುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಅವರು ಅದನ್ನು ತಮ್ಮ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಸ್ಟೋರಿಯಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಐಟಿ ದಂಪತಿಗಳ ಏಕವರ್ಣದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅದರೊಂದಿಗೆ, ಅವಳು ತನ್ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಳಿ ಹೃದಯದ ಎಮೋಜಿಯನ್ನು ಹಾಕಿದಳು.

ಚಿತ್ರ ಕೃಪೆ: ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ Instagram

ಸುಹಾನಾ ಅವರ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಚೊಚ್ಚಲ

ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಫೇಮಸ್ ಆಗಿರುವ ಶಾರುಖ್ ಪುತ್ರಿ ಸುಹಾನಾ, ಜೋಯಾ ಅಖ್ತರ್ ಅವರ ದಿ ಆರ್ಚೀಸ್ ಮೂಲಕ ಬಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಜಾನ್ವಿ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಖುಷಿ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಶ್ವೇತಾ ಬಚ್ಚನ್ ನಂದಾ ಅವರ ಮಗ ಅಗಸ್ತ್ಯ ನಂದಾ ಅವರ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಸಹ ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಅನಾವರಣಗೊಂಡಿದ್ದು, ನೆಟ್ಟಿಗರ ಮನಸೂರೆಗೊಂಡಿದೆ. ಚಿತ್ರವನ್ನು ಒಟಿಟಿ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗ

ಕಿಂಗ್ ಖಾನ್ 2023 ರಲ್ಲಿ ತೆರೆಗೆ ಬೆಂಕಿ ಹಚ್ಚಲಿದ್ದಾರೆ. ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಪಠಾಣ್, ಜವಾನ್ ಮತ್ತು ಡುಂಕಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಝೀರೋ ನಂತರ ಅವರನ್ನು ನೋಡಲು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಅವರು ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರ ಬ್ರಹ್ಮಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ | ಎಕ್ಸ್‌ಕ್ಲೂಸಿವ್: ಮಗ ಆರ್ಯನ್ ಖಾನ್‌ಗೆ ತರಬೇತಿ ನೀಡಲು ‘ಫೌಡಾ’ ನಿರ್ದೇಶಕನನ್ನು ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಹಗ್ಗ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ