ಆರ್ಸೆನಲ್ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಬಹುದೆಂಬ ಆಶಾವಾದವನ್ನು ಟೇಕಿರೊ ಟೊಮಿಯಾಸು ಹೊಂದಲು ಕಾರಣ

  • Whatsapp
ಆರ್ಸೆನಲ್ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಬಹುದೆಂಬ ಆಶಾವಾದವನ್ನು ಟೇಕಿರೊ ಟೊಮಿಯಾಸು ಹೊಂದಲು ಕಾರಣ

ಉತ್ತರ ಲಂಡನ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ಆರ್ಸೆನಲ್‌ಗೆ ಏನು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು ಎಂಬುದನ್ನು ಟಕೆಹಿರೊ ಟೊಮಿಯಾಸು ವಿವರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಭಾನುವಾರ (9/10) ರಾತ್ರಿ WIB ನ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಲೀಗ್‌ನ ದೊಡ್ಡ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಎಮಿರೇಟ್ಸ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಆರ್ಸೆನಲ್ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಟಕೆಹಿರೊ ಟೊಮಿಯಾಸು ಬಹಳ ಆಶಾವಾದಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಗನ್ನರ್‌ಗಳು ತಾವು ಗೆಲ್ಲಬಹುದು ಎಂಬ ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಲು ಆಟಗಾರನಿಗೆ ಬಲವಾದ ಕಾರಣಗಳಿವೆ.

Read More

2022/23 ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಋತುವಿನ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಆರ್ಸೆನಲ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಪ್ರೇಮಿಗಳನ್ನು ಬೆಚ್ಚಿಬೀಳಿಸಿದೆ. ಲಂಡನ್ ಫಿರಂಗಿ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಮೈಕೆಲ್ ಆರ್ಟೆಟಾ ಅವರ ಪಡೆಗಳು ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಒಮ್ಮೆ ಮಾತ್ರ ಸೋತಿದ್ದಾರೆ.

ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ವಿಭಿನ್ನ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಟಕೆಹಿರೊ ಟೊಮಿಯಾಸು ಅವರ ಎದುರಾಳಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ಸ್ಥಿರವಾಗಿ ಆಡಲು ವಿಫಲರಾದರು. ಮರ್ಸಿಸೈಡ್‌ನ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ಕ್ಲಬ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನ ಅಗ್ರ ಐದರಿಂದ ಪುಟಿದೇಳಲು ತೃಪ್ತಿಪಡಬೇಕಾಯಿತು.

ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ನಿರಾಶಾವಾದಿ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ರೆಡ್ಸ್ ಅನ್ನು ಲೀಗ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗೆ ತರಬಹುದು. ಧನಾತ್ಮಕ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಆರ್ಸೆನಲ್, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆಡುವಾಗ ಅದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಬಯಸುತ್ತದೆ. ಜಪಾನ್ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ತನ್ನ ತಂಡವನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿತು.

ನಿಂದ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ ಟ್ರೈಬಾಲ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ಆರ್ಸೆನಲ್ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದರೆ ಟೊಮಿಯಾಸುಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಶ್ವಾಸವಿದೆ. ಮಾಜಿ ಬೊಲೊಗ್ನಾ ಆಟಗಾರನು ಆನ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ಮೂಲದ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಕ್ಲಬ್‌ಗೆ ಹೆದರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ತಕೆಹಿರೊ ಟೊಮಿಯಾಸು ಅವರು ತಮ್ಮ ತಂಡವು ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲ್ಲಬಹುದು ಎಂದು ನಂಬುತ್ತಾರೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಜೊತೆಗೆ, ಹತ್ತಾರು ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಅವನು ಮತ್ತು ಅವನ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರು ಗೆಲ್ಲಲು ಹೋರಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಅವರು ಗೆದ್ದರೆ, ಆರ್ಸೆನಲ್ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿಯ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಿಂದ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ. ಗನ್ನರ್ಸ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಗೆದ್ದರೆ, ಟಕೆಹಿರೊ ಟೊಮಿಯಾಸು ಮತ್ತು ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ರೆಡ್ಸ್‌ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುವ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪುನರುಜ್ಜೀವನಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಟೋಮಿಯಾಸು ಸ್ವತಃ 2022/23 ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೀಮಿತ ಆಟದ ನಿಮಿಷಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಬೆನ್ ವೈಟ್‌ನಿಂದ ಹೊರಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟ ಅವನ ಸ್ಥಾನದಿಂದ ಇದನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಆಡಿದ 7 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಆರಂಭಿಕರಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ.

ಬಂದಾರ್ಟೊಗೆಲ್77

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ