ಆಡಮ್ಸ್ ಅರಮನೆ ವಿರುದ್ಧ ಲೀಡ್ಸ್ ಹೊಳೆಯುವ ಬೆಳಕು

  • Whatsapp
ಹೌದು!

ಭಾನುವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಪ್ಯಾಲೇಸ್ ವಿರುದ್ಧ 2-1 ಸೋಲನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದ ನಂತರ ಲೀಡ್ಸ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ನ ಗೆಲುವಿಲ್ಲದ ಓಟವು ಐದನೇ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ವಿಸ್ತರಿಸಿತು.

ಮೇಕ್‌ಶಿಫ್ಟ್ ಲೆಫ್ಟ್-ಬ್ಯಾಕ್ ಪಾಸ್ಕಲ್ ಸ್ಟ್ರೂಯಿಕ್ ಅವರು ಬ್ರೆಂಡನ್ ಆರನ್‌ಸನ್‌ನಿಂದ ಮರುಕಳಿಸಿದ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ಅನ್ನು ಮನೆಗೆ ಹಾರಿಸಿದ ನಂತರ ಸಂದರ್ಶಕರಿಗೆ ಹತ್ತನೇ ನಿಮಿಷದ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು ಆದರೆ ಅದು ಅಲ್ಲಿಂದ ಕೆಳಗಿಳಿಯಿತು.

ಕೇವಲ 14 ನಿಮಿಷಗಳ ನಂತರ, ಓಡ್ಸೋನ್ ಎಡ್ವರ್ಡ್ ಮೈಕೆಲ್ ಒಲಿಸ್ ಅವರ ಫ್ರೀ-ಕಿಕ್ ಅನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಅತ್ಯಧಿಕವಾಗಿ ಏರಿದರು, ಎಬೆರೆಚಿ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತವಾದ ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ ಪ್ರಯತ್ನದಿಂದ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸುತ್ತಿದರು.

ಇದರರ್ಥ ಯಾರ್ಕ್‌ಷೈರ್ ದೈತ್ಯರು ಆಗಸ್ಟ್ 21 ರಿಂದ ಸ್ಟ್ಯಾಮ್‌ಫೋರ್ಡ್ ಬ್ರಿಡ್ಜ್‌ನಲ್ಲಿ ಚೆಲ್ಸಿಯಾವನ್ನು ದಿಗ್ಭ್ರಮೆಗೊಳಿಸಿದಾಗಿನಿಂದ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಅಗ್ರ-ಫ್ಲೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಗೆದ್ದಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಆಗ್ನೇಯ ಲಂಡನ್ ಪ್ರವಾಸದಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಬಹುಶಃ ಟೈಲರ್ ಆಡಮ್ಸ್ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೊಳೆಯುವ ಬೆಳಕು ಇತ್ತು.

ಆಡಮ್ಸ್ ಇದುವರೆಗೆ ಲೀಡ್ಸ್‌ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಬೇಸಿಗೆ ಸಹಿಯಾಗಿದೆಯೇ?

ಹೌದು!

ಇಲ್ಲ!

ಇಲ್ಲ!

ಅಮೇರಿಕನ್ ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡರ್ ಲೀಡ್ಸ್‌ನ ಇಂಜಿನ್ ರೂಮ್‌ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಉತ್ತಮ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದನು ಸೋಫಾಸ್ಕೋರ್ಮೂರು ಗೋಲ್‌ಸ್ಕೋರರ್‌ಗಳ ಹೊರಗೆ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಶ್ರೇಯಾಂಕದ ಆಟಗಾರ.

ಲೀಡ್ಸ್ಲೈವ್ ವರದಿಗಾರ ಬೆರೆನ್ ಕ್ರಾಸ್ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರದ ಅಂಕಣದಲ್ಲಿ 23 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರಿಂದ ಸಮಾನವಾಗಿ ಪ್ರಭಾವಿತರಾದರು: ‘ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೋರಾಟಗಾರ ಅಮೆರಿಕನ್‌ನಿಂದ ಮತ್ತೊಂದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ. ಟ್ಯಾಕಲ್‌ಗಳು, ಕೀ ಪಾಸ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಫಾರ್ವರ್ಡ್-ಥಿಂಕಿಂಗ್ ಆಳದಿಂದಲೂ ಒಯ್ಯುತ್ತದೆ.’

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಆಡಮ್ಸ್ ಪಿಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಆಟಗಾರನ ಜಂಟಿ-ಹೆಚ್ಚಿನ ಟ್ಯಾಕಲ್‌ಗಳನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಿದ ಕಾರಣ ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಆಗಿತ್ತು. ಐದುಅವರು ತಮ್ಮ ತಂಡವನ್ನು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಒಂದು ಕ್ಲಿಯರೆನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಒಂದು ಪ್ರತಿಬಂಧವನ್ನು ಹಾಕಿದರು ಆದರೆ ಅವರು ಪಶ್ಚಿಮ ಯಾರ್ಕ್‌ಷೈರ್‌ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಈ ರೀತಿಯ ಬಾಕ್ಸ್-ಟು-ಬಾಕ್ಸ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಮುಂದೆ ಬಂದರು.

ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡರ್, ಅವರು ಕ್ಲಬ್‌ನ ಸುತ್ತಲೂ ವೆಚ್ಚ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ £20ಮಿ RB ಲೀಪ್ಜಿಗ್ನಿಂದ, ತಯಾರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ 39 ನಿಖರವಾದ ಪಾಸ್ಗಳು, ಅದರಲ್ಲಿ ಎರಡು ಪ್ರಮುಖ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲಾಯಿತು. ಇದು ಬ್ರೆಂಡನ್ ಆರನ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಜ್ಯಾಕ್ ಹ್ಯಾರಿಸನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಷ್‌ನ ಕೆಲವು ಸಾಮಾನ್ಯ ಸೃಜನಶೀಲ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದಾಗಿದೆ, ಅವರು ಅವರ ನಡುವೆ ಕೇವಲ ಒಂದನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಿದರು.

ಟಚ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ (69) ತಂಡವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು, ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಆಟದಲ್ಲಿ ಅವರ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸಿದರು, ಆಡಮ್ಸ್ ಒಂಬತ್ತು ಡ್ಯುಯೆಲ್‌ಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದರು ಮತ್ತು ಅವರು ಪಿಚ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದ 90 ನಿಮಿಷಗಳ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಎರಡು ಫ್ರೀ-ಕಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದರು. ಸೋಫಾಸ್ಕೋರ್.

ಅಮೇರಿಕನನ್ನು “” ಎಂದು ಪ್ರಶಂಸಿಸಿರುವುದು ಆಶ್ಚರ್ಯವೇನಿಲ್ಲ.ಎಂಜಿನ್“ಸ್ಟಾಟ್ಮನ್ ಡೇವ್ ಮತ್ತು ಒಂದು”ದೈತ್ಯಾಕಾರದಪತ್ರಕರ್ತ ಟೋಮಿ ಒಲಾಡಿಪೊ ಅವರಿಲ್ಲದೆ, ಮಾರ್ಷ್ ಈಗಲ್ಸ್‌ನಿಂದ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಬಲ ಸ್ಕೋರ್‌ಲೈನ್‌ಗೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿರಬಹುದು.

ಸೆಲ್ಹರ್ಸ್ಟ್ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿನ ಸೋಲಿನಿಂದ ಆಡಮ್ಸ್ ಬಿಳಿಯರ ಒಂದು ಹೊಳೆಯುವ ಬೆಳಕು, ಮೇಲಿನ ಪುರಾವೆಗಳಿಂದ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ.

ಮತ್ತು ಇತರ ಸುದ್ದಿಗಳಲ್ಲಿ, ಫಿಲ್ ಹೇ: ಅರಮನೆಯ ಮೊದಲು “ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಕಾಲ” ಲೀಡ್ಸ್ ನಾಯಕ, ಇದು ಮಾರ್ಷ್‌ಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಚಿಂತೆ…

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ