ಅಂಕಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ 10 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿರುವ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಈಗ ಆಟಗಾರರನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

  • Whatsapp
ಅಂಕಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ 10 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿರುವ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಈಗ ಆಟಗಾರರನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

ಆರ್ಸೆನಲ್ ವಿರುದ್ಧದ ಸೋಲು ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸಿತು ಮತ್ತು ಅಗ್ರ ಸ್ಥಾನದಿಂದ 14 ಅಂಕಗಳ ಅಂತರದೊಂದಿಗೆ 10 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿತು.

ತನ್ನ ಆಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕ್ಲಬ್‌ಗಾಗಿ ಎರಡು ಪ್ರಮುಖ ಟ್ರೋಫಿಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದ ಮಾಜಿ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಆಟಗಾರ ಜೇಮೀ ರೆಡ್‌ನಾಪ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಋತುವಿನ ಕಳಪೆ ಆರಂಭದ ನಂತರ ವರ್ಗಾವಣೆ ವಿಂಡೋ ಮತ್ತೆ ತೆರೆಯುವುದರಿಂದ ವರ್ಗಾವಣೆಯ ಕ್ರಮವನ್ನು ಮಾಡಲು ತನ್ನ ಹಳೆಯ ಕ್ಲಬ್‌ಗೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ಕೈ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್.

Read More

ಎಮಿರೇಟ್ಸ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಭಾನುವಾರ (9/10) ಸಂಜೆ ನಡೆದ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಲೀಡರ್ಸ್ ಆರ್ಸೆನಲ್‌ಗೆ 3-2 ರಿಂದ ಶರಣಾಗಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ನಂತರ ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ಅವರ ಪುರುಷರು ಋತುವಿನ ತಮ್ಮ ಎರಡನೇ ಸೋಲನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದರು.

ಮೊದಲ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಗೇಬ್ರಿಯಲ್ ಮಾರ್ಟಿನೆಲ್ಲಿ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆದರು, ಆದರೆ 34 ನೇ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಡಾರ್ವಿನ್ ನುನೆಜ್ ಅವರು ಬುಕಾಯೊ ಸಾಕಾ ಮೂಲಕ ವಿರಾಮದ ಮೊದಲು ಆತಿಥೇಯರು ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸುವ ಮೊದಲು, ಹತ್ತಿರದ ದೂರದಿಂದ ಫ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಸಮಗೊಳಿಸಿದರು.

ಬದಲಿ ಆಟಗಾರ ರಾಬರ್ಟೊ ಫಿರ್ಮಿನೊ ಅವರು ಆರನ್ ರಾಮ್‌ಸ್‌ಡೇಲ್ ಅವರ ಗೋಲಿನ ಕೆಳಗಿನ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೈಕ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸಿದರು, ಆದರೆ ಬಾಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಥಿಯಾಗೊ ಅವರ ಫೌಲ್ ಬುಕಾಯೊ ಸಾಕಾಗೆ ಸ್ಥಳದಿಂದ ತನ್ನ ಎರಡನೇ ಗೋಲು ಗಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಆರ್ಸೆನಲ್‌ನ ವಿಜೇತರನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು.

ಈ ಫಲಿತಾಂಶವು ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ಅವರ ಪುರುಷರು ಟೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ 10 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಈಗ ಜೇಮೀ ರೆಡ್‌ನಾಪ್ ನಂಬುತ್ತಾರೆ ರೆಡ್ಸ್ ಋತುವಿನ ಕಳಪೆ ಆರಂಭದ ನಂತರ ತಮ್ಮ ತಂಡವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲು ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯತ್ತ ನೋಡುವುದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಕು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವರು ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಿಂದ 14 ಅಂಕಗಳ ಅಂತರದಲ್ಲಿ 10 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಈಗ ಪಂಡಿತನಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಆಕೃತಿ ಸ್ಕೈ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ತನ್ನ ತಂಡಕ್ಕೆ ತಾಜಾ ರಕ್ತ ಮತ್ತು ಯುವ ರಕ್ತದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ಅದು ಹೇಳುತ್ತದೆ, ಕಳೆದ ಬೇಸಿಗೆಯ ವರ್ಗಾವಣೆ ವಿಂಡೋದ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಕ್ಲಬ್‌ಗೆ ಒಳಬರುವ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಸಮಂಜಸವಾದ ಟೀಕೆಗೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ.

ಬಂದಾರ್ಟೊಗೆಲ್77

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ