ವೆರ್ವೂಲ್ಫ್ ಬೈ ನೈಟ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ವಿಮರ್ಶೆ (2022)

  • Whatsapp

ಕುಖ್ಯಾತ ದೈತ್ಯಾಕಾರದ ಕೊಲೆಗಾರ ಯುಲಿಸೆಸ್ ಬ್ಲಡ್‌ಸ್ಟೋನ್ ನಿಧನರಾದರು. ಅವನ ವಿಧವೆ ವೆರುಸಾ (ಹ್ಯಾರಿಯೆಟ್ ಸ್ಯಾನ್ಸಮ್ ಹ್ಯಾರಿಸ್) ಮೂಲತಃ ಅವನ ಸಿಂಹಾಸನವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಪಂಚದ ಅತ್ಯಂತ ಕುಖ್ಯಾತ ಬೇಟೆಗಾರರನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಬಿರುಗಾಳಿಯ, ಕಪ್ಪು-ಬಿಳುಪು ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಆಗಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೇಟೆಗಾರರಿಗೆ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ ಅಥವಾ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದ ಕೊರತೆಯಿದೆ-ಇದು ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿದೆ-ಆದರೆ ನಿಗೂಢ ಜ್ಯಾಕ್ (ಗೇಲ್ ಗಾರ್ಸಿಯಾ ಬರ್ನಾಲ್) ರಹಸ್ಯವನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಮರೆಮಾಡುತ್ತಾನೆ, ಆದರೆ ಎಲ್ಸಾ ಬ್ಲಡ್‌ಸ್ಟೋನ್ (ಲಾರಾ ಡೊನ್ನೆಲ್ಲಿ) ರಾತ್ರಿಯ ಘಟನೆಗಳಿಗೆ ಕೆಲವು ಭಾರವಾದ ಸಾಮಾನುಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತಾನೆ. ಯುಲಿಸೆಸ್‌ನ ದೂರವಾದ ಮಗಳು ವೆರುಸಾವನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಇಷ್ಟಪಡಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವಳು ಆಡುತ್ತಿರುವ ಆಟದ ಅಂಶವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ, ಈ ಸಂಜೆ ಪೌರಾಣಿಕ ಬೇಟೆಯ ಭಾಗವಾಗುವುದಾಗಿ ಬೇಟೆಗಾರರಿಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾಳೆ. ಓಹ್, ಮತ್ತು ನಾನು ಜ್ಯಾಕ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಾತ್ರ, ಸ್ವತಃ ದೈತ್ಯ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದೇನೆಯೇ? ಅಥವಾ ಅವರು ಕಾಮಿಕ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಗುರುತಿಸುವ, ಟೆಡ್ ಎಂಬ ಅಡ್ಡಹೆಸರು ಮತ್ತು ಮ್ಯಾನ್-ಥಿಂಗ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಯೇ?

Read More

“ಮಾರ್ವೆಲ್ ವಿಶೇಷ ಪ್ರಸ್ತುತಿ” ಗಾಗಿ ಇದು ಬಹಳಷ್ಟು ಧ್ವನಿಸುತ್ತದೆ, ಸರಿ? ಇದು ಇರಬೇಕು. ಹಾಗಾದರೆ “ವೆರ್ವೂಲ್ಫ್ ಬೈ ನೈಟ್” ಏಕೆ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ತೋರುತ್ತದೆ? ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅದು ತುಂಬಾ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ ಏಕೆ? ಇದು ಕಿರುಚಿತ್ರ ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದ ನಡುವೆ ಕಳೆದುಹೋಗಿರುವ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಆಗಿದೆ, ಹಿಂದಿನದಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಕಿಕ್ಕಿರಿದು ಮತ್ತು ನಂತರದ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ತೆಳುವಾಗಿದೆ. ಇದು ಹೆಚ್ಚಿನ ತೂಕವನ್ನು ನೀಡಲು ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ತಿರುವುಗಳು ಅಥವಾ ಸ್ಮರಣೀಯ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಬೇಡಿಕೆಯಿರುವ ಯೋಜನೆಯಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಅದರ ಪ್ರಮೇಯವನ್ನು ನೀಡುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಒಬ್ಬರು ಆಶಿಸುವ ಯುನಿವರ್ಸಲ್ ಮಾನ್ಸ್ಟರ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ಖಚಿತವಾಗಿ, ಕೆಲವು ಮೋಜಿನ ಬಿ&ಡಬ್ಲ್ಯೂ ದೃಶ್ಯಗಳು ಇವೆ, ಮತ್ತು, ಸಹಜವಾಗಿ, ಸ್ಕೋರ್ ವಾದಯೋಗ್ಯವಾಗಿ MVP ಆಗಿದೆ, ಆದರೆ ಈ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ದೈತ್ಯಾಕಾರದ ಸರಪಳಿಗಳನ್ನು ಅತಿಯಾಗಿ ಸೊಗಸಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ಪೌರಾಣಿಕ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕಾಲ್ಬೆರಳನ್ನು ಅದ್ದಬೇಡಿ, ಎರಡೂ ಪಾದಗಳಿಂದ ನೇರವಾಗಿ ಜಿಗಿಯಿರಿ.

ಹಾಗಾದರೆ “ವೆರ್ವೂಲ್ಫ್” ಅನ್ನು ವಿಪತ್ತು ಆಗದಂತೆ ತಡೆಯುವುದು ಯಾವುದು? ಇದು ಎಂದಿಗೂ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿಯಾಗಿ ಕೆಟ್ಟದ್ದಲ್ಲ ಅಥವಾ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲದ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಇದು ಕೇವಲ ಒಂದು ರೀತಿಯ ಇಲ್ಲಿದೆ, ಅದು ಬೀಳುವ ವಾರಾಂತ್ಯದ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ಮರೆತುಹೋಗುತ್ತದೆ. ನ್ಯಾಯೋಚಿತವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಯಾವಾಗಲೂ-ಒಳ್ಳೆಯ ಬರ್ನಾಲ್ ಬಹಳಷ್ಟು ಮೋಜು ಮಾಡುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರಲು ಇದು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಡೊನ್ನೆಲ್ಲಿ ಕಹಿ ವೀರತೆಯ ಉತ್ತಮ ನೋಂದಣಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಭವಿಷ್ಯದ ನಿರ್ಮಾಣಗಳಲ್ಲಿ ನೋಡಲು ಅವು ಆಸಕ್ತಿಕರವಾಗಿರುತ್ತವೆ-ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ, ನಾವು ಡಿಸ್ನಿ + ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ, ಇದು ನಂತರದ MCU ಕೊಡುಗೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುವ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ನಾವು ಎಲ್ಸಾ ಮತ್ತು ಜ್ಯಾಕ್‌ರ ಭವಿಷ್ಯದ ಸಾಹಸಗಳನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ ಅದು ಈ ಯೋಜನೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ತೂಕವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ, ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಆಹ್ಲಾದಕರ ತಿರುವು ಆಗಿದ್ದು ಅದು ಎಂದಿಗೂ ಅದರ ಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಕ್ಕೆ ಬದಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಇಂದು ಡಿಸ್ನಿ+ ನಲ್ಲಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ