ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಉಡುಪುಗಳು ಇಂಡೀ ನಂತರದ ಸ್ಲೀಜ್ ನವೋದಯವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ

  • Whatsapp

Read More

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಟ್ರಿನಿಟಿಯಲ್ಲಿ ಯಾರಿಗಾದರೂ ಸಿಂಪ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ (à la ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್) ಕೆಲವು ಹಂತದಲ್ಲಿ ನೆಲಮಾಳಿಗೆಯ ರೇವ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ, ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಅವರಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವಸ್ತುವಿನ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅರ್ಹರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ – ಕ್ಲರ್ಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ನಿಮ್ಮ ಸರಾಸರಿ ಹಗಲಿನ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲೂ. ಬೇರೇನೂ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಯಾವುದೇ ಪತನ ಮತ್ತು ಚಳಿಗಾಲದ ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ‘ಫಿಟ್’ ಅನ್ನು Sade ಧ್ವನಿಸುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅನುಭವಿಸಬೇಕು: ನಯವಾದ, ಬೆಚ್ಚಗಿನ, ಮತ್ತು ಅಲೌಕಿಕ ಲೈಂಗಿಕ ಆಕರ್ಷಣೆಯಿಂದ ತುಂಬಿದೆ. ಸುಮ್ಮನೆ ಕೇಳು ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್‌ನ ಕ್ರೋಮ್ ಬಿಸ್ಕೆಟ್ ಲೇಡಿತಿಂಗಳ ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಸೂಟ್ ಫೆಮ್ಮೆ.

ನೀವು ಹೊಂದಿರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ BDSM ಬಂದೀಖಾನೆ ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ವಿನೈಲ್ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು, ನಿಮ್ಮದನ್ನು ಅಭಿನಂದಿಸಲು ನಾವು ಹೆಚ್ಚು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ ವಾಸಿಲಿ ಕುರ್ಚಿ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪೊಮ್ಮೆಲ್ ಕುದುರೆಯೊಂದಿಗೆ. ಅಂದಿನಿಂದ ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಫ್ಯಾಷನ್ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ವಿಕಸನಗೊಂಡಿದೆ ಇಂಡೀ ಸ್ಲೀಜ್ ಯುಗ ವಿನೈಲ್ ಕಾರ್ಗೋ ಪ್ಯಾಂಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಐಷಾರಾಮಿ ಬಸ್ಟಿಯರ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ನಾವು ನಮ್ಮ ಅಮೇರಿಕನ್ ಅಪ್ಯಾರಲ್ PVC ಸ್ಕರ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿಯ ಸರಿಯಾದ ಮೊಣಕಾಲು ಎತ್ತರದ ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಬೂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವಾಗ ನಾವು ನಮ್ಮ ಜಿಪ್-ಅಪ್ ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಟಾಪ್‌ಗಳನ್ನು ಜೀನ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

ಸರಿಯಾಗಿ ಮಾಡಿದಾಗ, ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ನಮ್ಮ ವಾರ್ಡ್ರೋಬ್ ಮಂಕುಕವಿದ ಚಳಿಗಾಲದ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ನೀರಸವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತಿರಲಿ ಕಿಂಕಿ ಬೂಟುಗಳುಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಟ್ವೀಡ್ ಪತನವನ್ನು ಅಭಿನಂದಿಸಲು ನೋಡುತ್ತಿರುವಾಗ ‘ಕೆಲವು ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಪರಿಕರಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ನೀವು ಸೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಒಳ್ಳೆಯವರು ಎಂಬುದನ್ನು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ನೆನಪಿಸಲು ನಾವು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್, ವಿನೈಲ್ ಮತ್ತು PVC ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದೇವೆ.

ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಧರಿಸುವುದು ಹೇಗೆ

ಕ್ರಿಸ್ಟಿನಾ ಅಗುಲೆರಾ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಂಡಂತೆ ಕಾಣದೆ ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಧರಿಸುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂದು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಾ? ಇಟಾಲಿಯನ್ ಫ್ಯಾಶನ್ ಹೌಸ್‌ನಿಂದ ಸ್ಕಿನ್-ಅಂಗಿಂಗ್ PVC ಲೆಗ್ಗಿಂಗ್ ಅಥವಾ ಕಾಪ್ ಸ್ಲಿಮ್ ವಿನೈಲ್ 80 ರ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಬದಲಿಗೆ ವೈಡ್ ಲೆಗ್ ಫಿಟ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಫಿಯೋರುಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಎ ಜೊತೆ ಜೋಡಿಸಿ ದಪ್ಪನಾದ, ರಚನೆಯ ಸ್ವೆಟರ್ ಪ್ಯಾಂಟ್ನ ಮೃದುತ್ವಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ.


$57 ನಲ್ಲಿ ASOS


$295 ನಲ್ಲಿ ಫಿಯೋರುಸಿ


$22$10.75 ನಲ್ಲಿ ಶೇನ್

ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗೋಯಿಂಗ್-ಔಟ್ ಟಾಪ್ಸ್

ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಟಾಪ್ಸ್ ನಿಮಗೆ ಮೇರಿಯಾನ್ನೆ ಫೇಯ್ತ್‌ಫುಲ್‌ನಂತೆ ಅನಿಸುತ್ತದೆ ಮೋಟಾರ್ ಸೈಕಲ್ ಮೇಲೆ ಹುಡುಗಿ ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ ಕೊಂಬಿನ ಸನ್ಯಾಸಿ/ಕೋರ್ಟಿಯರ್‌ನ ನಕ್ಷತ್ರ ಎನಿಗ್ಮಾ ಸಂಗೀತ ವೀಡಿಯೊ. ಪೂರ್ಣ-ಹಾರಿಬಂದ ಬಾಡಿಸೂಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಬಸ್ಟಿಯರ್‌ಗಳು ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್, ಆದರೆ ಸೈಟ್‌ಗಳು ಎಟ್ಸಿ, ಮಿಯಾವುಮತ್ತು ಸಹ ಅಮೆಜಾನ್ ಎಲ್ಲಾ ಲಿಂಗಗಳು ಮತ್ತು ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿಗಳಿಗೆ ಚರ್ಚ್-ಸೂಕ್ತವಾದ (ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಮಾನದಂಡಗಳ ಮೂಲಕ) ಟಾಪ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಿ. ಅವುಗಳನ್ನು 90 ರ ಜೊತೆ ಜೋಡಿಸಿ ಕಾರ್ಗೋ ರೇವರ್ ಪ್ಯಾಂಟ್ಉದ್ದ ಡೆನಿಮ್ ಸ್ಕರ್ಟ್ಅಥವಾ ಅಗಲವಾದ ಕಾಲಿನ ಜೀನ್ಸ್ಮತ್ತು ನೀವು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಧರಿಸಿರುವಿರಿ, ಬ್ರಂಚ್, ಮತ್ತು ಕ್ಲರ್ಬ್.


$295 ನಲ್ಲಿ ಮಿಯಾವು


$43.43 ನಲ್ಲಿ ಎಟ್ಸಿ


$9.35 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಬಾಡಿಸೂಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಒಳ ಉಡುಪುಗಳು

ನಾವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಲೆಯಿಂದ ಟೋ ಸ್ಟಾನ್ ಟ್ರಿನಿಟಿ ಬಾಡಿಸೂಟ್, ಆದರೆ ನೀವು ಪೀಕ್-ಎ-ಬೂ ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಕಲೆಯನ್ನು ಸಹ ಕರಗತ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಬೃಹತ್ ಚಳಿಗಾಲದ ಕೋಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀನ್ಸ್‌ನ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಎತ್ತರದ ಕುತ್ತಿಗೆಯ ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಬಾಡಿಸೂಟ್ ಅನ್ನು ಧರಿಸಿ ಅಥವಾ ಐಷಾರಾಮಿ ಒಳ ಉಡುಪು ಬ್ರಾಂಡ್‌ಗಳಿಂದ ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ PVC ಸ್ತನಬಂಧವನ್ನು ಹುಡುಕಿ ಫ್ಲ್ಯೂರ್ ಡು ಮಾಲ್ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಒಂದು ಜೊತೆ ಜೋಡಿಸಿ ಗಾತ್ರದ ಮಾಸ್ಕ್ ಬ್ಲೇಜರ್ ಮತ್ತು ಜೀನ್ಸ್; ನೀವು ಬಾರ್‌ಸ್ಟೂಲ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವೇಪ್ ಅನ್ನು ಹರಿದು ಹಾಕಿದಾಗ ಎಲ್ಲರೂ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ.


$130 ನಲ್ಲಿ ಸೆನ್ಸ್


$66.99$61.99 ನಲ್ಲಿ Xookool

ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಶೂಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಮೂತ್ ಚಲನೆಗಳು

ಸ್ಲಿಪ್-ಆನ್ ಸ್ನೀಕರ್ಸ್ ಮತ್ತು ನಮ್ಮಂತಹ ಬಿಸಿ, ಸೋಮಾರಿಗಳಿಗೆ ಬೂಟುಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸಲಾಯಿತು. ಬಿರ್ಕೆನ್ಸ್ಟಾಕ್ಸ್ ನಮ್ಮ ನಾರ್ಮ್‌ಕೋರ್ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಈ ಕಡಿಮೆ-ಟಾಪ್, ಇಟಾಲಿಯನ್ PVC ಸ್ಲಿಪ್-ಆನ್ ಸ್ನೀಕರ್‌ಗಳು ತುಂಬಾ ಲ್ಯಾರಿ-ಡೇವಿಡ್-ಆಫ್ಟರ್-ಡಾರ್ಕ್.


$340 ನಲ್ಲಿ ಸೆನ್ಸ್

ಹೊಸ ಬ್ಯಾಟ್‌ಮ್ಯಾನ್ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಜೋಯ್ ಕ್ರಾವಿಟ್ಜ್ ಇವುಗಳನ್ನು ಏಕೆ ಧರಿಸಲಿಲ್ಲ? ಅಮಿನಾ ಮುಅಡ್ಡಿಯವರ ಮೊಣಕಾಲು ಎತ್ತರದ ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಬೂಟುಗಳು ನಮಗೆ ನಂಚಕ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವಿಂಗ್ ಮಾಡಲು, ದರೋಡೆಕೋರರನ್ನು ಯೋಜಿಸಲು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಮಾಜಿ ಬಿಟ್‌ಕಾಯಿನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನಮ್ಮ ಹಲ್ಲುಗಳನ್ನು ಫ್ಲೋಸ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.


$1630 ನಲ್ಲಿ ನಾರ್ಡ್ಸ್ಟ್ರಾಮ್

ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಸಹ ಹೊರ ಉಡುಪು ಆಗಿರಬಹುದು

ಯಾವುದು ತೇವಾಂಶವನ್ನು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸುತ್ತದೆ, ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬೆಚ್ಚಗಾಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತಂಪಾಗಿರುತ್ತದೆ? ನಿನ್ನ ಅಮ್ಮನ ನಾಲಿಗೆ. ರಬ್ಬರ್, ಸೊಗಸುಗಾರ. ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಬಟ್ಟೆಯ ಹಾಟೆಸ್ಟ್ ಕ್ಲೀಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಇದು ತೆಗೆಯಲು ಮಾತ್ರ ಧರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಬಾಂಬರ್ ಜಾಕೆಟ್ ಮತ್ತು ಟ್ರೆಂಚ್ ಕೋಟ್‌ನ ರೂಪದಲ್ಲಿರುವ ಅಂಶಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ.


$95$76 ನಲ್ಲಿ ASOS


$113$40 ನಲ್ಲಿ ASOS

… ಇದು ಪಫರ್ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಕೂಡ

ಒಂದು ಬೇಡ ಕಪ್ಪು ಪಫರ್ ಇನ್ನೂ? ನೀವು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್‌ನವರಾ ?? ಚಳಿಗಾಲದ ಕೋಟ್‌ಗಳು ನೂರಾರು ಡಾಲರ್‌ಗಳಷ್ಟು ವೆಚ್ಚವಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ಅಮೆಜಾನ್ ಮತ್ತು ASOS ನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಕೈಗೆಟುಕುವ ವಿನೈಲ್ ಪಫರ್ ಜಾಕೆಟ್‌ಗಳಿವೆ, ಅದು ತಂಪಾದ, ಹೊಳೆಯುವ PVC ವಿನ್ಯಾಸದೊಂದಿಗೆ ನಮ್ಮ ಶೀತ ಹವಾಮಾನದ ವಾರ್ಡ್‌ರೋಬ್‌ಗಳು ಕಡಿಮೆ ಮುಜುಗರವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.


$114 ನಲ್ಲಿ ASOS


$26.99 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ನುಣುಪಾದ ಕಾಣುತ್ತಿದೆ.


ರೆಕ್ ರೂಮ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಈ ಸ್ಟೋರಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು, ಶಿಫಾರಸುಗಳು ಮತ್ತು ರೆಡ್-ಹಾಟ್ ಡೀಲ್‌ಗಳು ಬೇಕೇ? ನಮ್ಮ ಸುದ್ದಿಪತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ