ಮೋಡದ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಂತೆ ಭಾಸವಾಗುವ ಆರಾಮದಾಯಕವಾದ ಮಂಚಗಳು ಮತ್ತು ಸೋಫಾಗಳು

  • Whatsapp

Read More

ಮಂಚವಿಲ್ಲದ ಮನೆ ಮನೆ ಅಲ್ಲ. ನಮ್ಮ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ BDSM ಪೊಮೆಲ್ ಕುರ್ಚಿ, ಸೋಫಾ ಕಾಸಾದ ನಿಜವಾದ ವರ್ಕ್‌ಹಾರ್ಸ್ ಆಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ನಿದ್ರೆಯ ದಣಿವರಿಯದ ಹೋಸ್ಟ್, ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಬಿಂಗ್‌ಗಳು, ಆಳವಾದ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳು ಮತ್ತು (ಮುಖ್ಯವಾಗಿ) ನಿಮ್ಮ ಸಿಹಿ ಪೀಚ್. ನಾವು ಇದನ್ನು ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅಲ್ಲ ದುಷ್ಟ, $45,000 ಆಧುನಿಕೋತ್ತರ ಸ್ಟಾರ್ಫಿಶ್ ಸಿಂಹಾಸನ ಬಿಗಿಯಾಗಿಲ್ಲ-ನಾವು ಅದರ ಮೇಲೆ ಸುರುಳಿಯಾಗಿ ಕೆಲವು ಡೇನಿಯಲ್ ಸ್ಟೀಲ್ ಅನ್ನು ಓದಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ. ನಾವು ಶೈಲಿ ಮತ್ತು ಸೌಕರ್ಯವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಆರಾಮದಾಯಕವಾದ ಮತ್ತು ನಾವು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಸಂಪಾದಿಸಿದ ಮೂಲಾಹ್ ಅನ್ನು ಶೆಲ್ ಮಾಡಲು ಯೋಗ್ಯವಾದ ಮಂಚವನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಬಂದಾಗ ನಾವು ಅದನ್ನು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಬಯಸುತ್ತೇವೆ.

ಆರಾಮದಾಯಕ ಮಂಚಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವಾಗ ನೀವು ಏನು ನೋಡಬೇಕು? ಒಳ್ಳೆಯದು, ನೀವು ಮಂಚದಲ್ಲಿ ಪ್ರಯಾಣಿಸುವಾಗ ಆರಾಮದಾಯಕವಾದವು ಬಹಳಷ್ಟು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಅರ್ಥೈಸಬಲ್ಲದು: ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ, ಅತ್ಯಂತ ಆರಾಮದಾಯಕವಾದ ಮಂಚಕ್ಕೆ ಆಳವಾದ ಮೆತ್ತೆಗಳು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆನ್ನಿನ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ; ಇದು ಸರಿಯಾದ ವಸ್ತುವನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಬಗ್ಗೆ ಇರಬಹುದು [velour has entered the chat], ಅಥವಾ ಮಾಡ್ಯುಲರ್ ಸೋಫಾದಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಅದು ಬದಲಾಗಬಹುದು ಕೊಂಬಿನ ಸಂಭಾಷಣೆ ಪಿಟ್. ಹಳಸಿದ ಉಪ್ಪಿನಕಾಯಿಯ ಎಲ್ಲಾ ಬೆಚ್ಚಗಿರುವ ಮಂಚಗಳಿಗೆ ನಾವು ಬಹಳ ಸಮಯದಿಂದ ನೆಲೆಸಿದ್ದೇವೆ-ಅಥವಾ ಮೋಡದಂತಹ ಮಂಚವು ಒಂದು ವರ್ಷದ ಬಳಕೆಯ ನಂತರ ತಪ್ಪಾದ ಡೈಪರ್ ಆಗಿ ಬದಲಾಗಬಾರದು. (ಈ ಅನ್ಯಾಯವು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ದಣಿದ ಪ್ರಯಾಣಿಕ.) ಆದ್ದರಿಂದ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಡಗರವಿಲ್ಲದೆ, ತಂಪಾದ ಚಾವಟಿಯ ಮೋಡದ ಮೇಲೆ ನಾವು ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ನಮಗೆ ಭಾಸವಾಗುವ ಎಲ್ಲಾ ಆರಾಮದಾಯಕವಾದ ಮಂಚಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ.

ಆರಾಮದಾಯಕ ವಿಭಾಗೀಯ ಮಂಚಗಳು

ಫ್ಲಾಯ್ಡ್ ನಿಯೋಜನೆಯನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದೆ: ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ನ ವಿಭಾಗೀಯ ಸೋಫಾ ದೃಢವಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಮೆತ್ತಗಿನ, ಆಳವಾದ ಮತ್ತು ಮಾಡ್ಯುಲರ್ ಆಗಿದೆ (ಅಂದರೆ, ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡುವಷ್ಟು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ತುಣುಕುಗಳನ್ನು ನೀವು ಸೇರಿಸಬಹುದು). “[It’s] ಆಳವಾದ ಆಸನದೊಂದಿಗೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಪ್ರತಿ ಘಟಕವು ಎರಡು ಸಾಂದ್ರತೆಯ ಫೋಮ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಫ್ಲಾಯ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಜನರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, “ಇದು ಬೆಂಬಲವನ್ನು ತ್ಯಾಗ ಮಾಡದೆ ಮೃದುವಾದ ಲ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ [while] ಬ್ಯಾಕ್‌ರೆಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಫೋಮ್‌ನ ಮೂರನೇ ಸಾಂದ್ರತೆಯು ನಿಮ್ಮ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಲೆಕ್ಕಿಸದೆ ಸೌಕರ್ಯವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.


$3235 ನಲ್ಲಿ ಫ್ಲಾಯ್ಡ್

ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮುಳುಗಬಹುದಾದ ಸೂಪರ್-ಮೃದುವಾದ ಮತ್ತು ಮೋಡದಂತಹ ಸೋಫಾವನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವಿರಾ? ಈ ಎಲ್ಲಾ ಆಧುನಿಕ ವಿಭಾಗೀಯ ಮಂಚವು ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ದಿನ ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿಯ ಮೇಲೆ ಹಿಂತಿರುಗಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ. ಅದರ ಅಗಲವಾದ ತೋಳುಗಳು, ಕಡಿಮೆ ಪ್ರೊಫೈಲ್, ಕ್ಲೀನ್ ಲೈನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು “ಸ್ಕ್ವಾಶಿ ಮೆತ್ತೆಗಳು”, ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಿಂಬಸ್‌ನಲ್ಲಿ ನಪಿನಂತೆಯೇ ಇರುತ್ತದೆ. (ಮೇಘ ಡ್ಯೂಪ್ ಸೋಫಾಗಳಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು…) ನೀವು ಅದರ ಶಕ್ತಿಗಳ ಪುರಾವೆಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಬಯಸಿದರೆ ವಿಮರ್ಶೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ; “ಇದು ತುಂಬಾ ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಒಬ್ಬ ವಿಮರ್ಶಕ ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ. “ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಮಲಗುವ ಮಂಚವಾಗಿದೆ.” ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಸಂತೋಷದ ಖರೀದಿದಾರರು ಸೇರಿಸುತ್ತಾರೆ, “ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಂಚ! ಇದು ತುಂಬಾ ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿದೆ! ಇದು ಕಡಿಮೆ ಆದರೆ ತುಂಬಾ ಮುದ್ದು ಮತ್ತು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ನೀವು ಎದ್ದೇಳಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ!” ಇದು ತುಂಬಾನಯವಾದ ಕಾರ್ಡುರಾಯ್ ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ (ಬಹು ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ) ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ನೇಯ್ದ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾವು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಕುಶನ್ ಕವರ್‌ಗಳು ಯಂತ್ರವನ್ನು ತೊಳೆಯಬಹುದು.


$4025$2700 ನಲ್ಲಿ ವೇಫೇರ್

ವೆಸ್ಟ್ ಎಲ್ಮ್ ಡಾಲ್ಟನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್-ಕಾಮ್ಫಿ ಮಧ್ಯಮ-ಬೆಂಬಲದ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಇದು ದೃಢತೆಯ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ “ಮಧ್ಯಮ” ಆಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಗೋಲ್ಡಿಲಾಕ್ಸ್‌ಗೆ ಅದರ ಹೈ-ಗೇಜ್ ಸೈನಸ್ ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಕ್ರೇಡ್ಲಿಂಗ್ ಬೆಂಬಲಕ್ಕಾಗಿ ವೆಬ್‌ಡ್ ಕುಶನ್‌ಗಳಿಂದ ಸರಿಯಾದ ಅನುಭವವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಇದರ ಮೆತ್ತೆಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಥಿತಿಸ್ಥಾಪಕತ್ವದ ಪಾಲಿಯುರೆಥೇನ್ ಫೋಮ್ ಕೋರ್‌ಗಳಿಂದ ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ನಂತರ ಅದನ್ನು ಗೂಸ್ ಡೌನ್ ಮತ್ತು ಪಾಲಿ ಫೈಬರ್‌ಗಳ ಮಿಶ್ರಣದಲ್ಲಿ ಸುತ್ತಿ, ಮೆಮೊರಿ ಫೋಮ್ ಮತ್ತು ದೇಹದ ದಿಂಬುಗಳಂತೆ ಭಾಸವಾಗುವ ಕಾಂಬೊಗಾಗಿ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಸುತ್ತಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ.


$3647$2917.60 ನಲ್ಲಿ ವೆಸ್ಟ್ ಎಲ್ಮ್


$3647$2917.60 ನಲ್ಲಿ ವೆಸ್ಟ್ ಎಲ್ಮ್

ಉತ್ತಮ ಜನರಾಗಿದ್ದರು ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ರಿ ಜೋನಾಥನ್ ವಿಭಾಗೀಯವಾಗಿ ಮಾಡಿ, ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಂಚತಾರಾ ರೇಟಿಂಗ್ ಹೊಂದಿರುವ ದೃಢವಾದ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ, ಒಬ್ಬ ವಿಮರ್ಶಕರು ಇದು ಸೊಗಸಾದ, ವಿಶಾಲವಾದ ಮತ್ತು ತುಂಬಾ ಆರಾಮದಾಯಕ ಎಂದು ದೃಢೀಕರಿಸುತ್ತಾರೆ. “ನನ್ನ ಎತ್ತರದ ಪತಿ ಮತ್ತು ನಾನು ಅದರ ಮೇಲೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹರಡಬಹುದು, ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಸಾಕುಪ್ರಾಣಿಗಳು ಸಹ ತಮ್ಮ ಮೂಲೆಗಳನ್ನು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿವೆ” ಎಂದು ಅವರು ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ. “ನೀವು ಐದು ಅಥವಾ ಆರು ಜನರನ್ನು ಆರಾಮವಾಗಿ ಪಡೆಯಬಹುದು ಎಂದು ನಾನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ.” ನೋಡಿ? ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಕೆಲವು ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಮಾಡಲು ಎಲ್ಲಾ ಕಾರಣಗಳು! ಇದು ಆಳವಾದ ಆಸನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, “ಪ್ಲಸಿ” ಭಾವನೆ, ಮತ್ತು ಫೋಮ್ ಮತ್ತು ಫೈಬರ್ ಕಾಂಬೊದಿಂದ ತುಂಬಿದ ಮೆತ್ತೆಗಳು, ಹಾಗೆಯೇ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಬೌನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ಆಸನಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಕೆಟ್ ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್‌ಗಳು.


$3069 ನಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ರಿ

ಅತ್ಯಂತ ಆರಾಮದಾಯಕವಾದ ಚರ್ಮದ ಮಂಚಗಳು

ಇದು ನಮ್ಮ ಸೋದರಸಂಬಂಧಿ ವಿನ್ನಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಹೇಳುವಂತಿದೆ: ಯಾ ಲೆತ್-ಆಹ್ ಗಿಂತ ಬೆಟ್-ಆಹ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ನಿಜ ಜೀವನದಲ್ಲಿ, ಬೆಳೆದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಓದುವ ಸ್ಥಳದಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯನ್ನು ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುವ ಯಾವುದೇ ವಸ್ತು ವಾದಯೋಗ್ಯವಾಗಿ ಇಲ್ಲ ದಿ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕರ್ ಪ್ರತಿ ದಿನ ಬೆಳಗ್ಗೆ. ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಚರ್ಮದ ಮಂಚದ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುವುದು ವಾಟರ್‌ಪಾರ್ಕ್ ಸ್ಲೈಡ್‌ಗೆ ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗುವಂತೆ ಭಾವಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ಗಳು ವೆಸ್ಟ್ ಎಲ್ಮ್ ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಲಾದ, ಸಸ್ಯಾಹಾರಿ ಚರ್ಮದ ಮಂಚವನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ್ದೇವೆ, ನಾವು (ವಾಸ್ತವವಾಗಿ) ಅದರ ಹೆಚ್ಚುವರಿ-ಕುಶಿ, ದುಂಡಾದ ಅಂಚುಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೂಜ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ.


$4238 ನಲ್ಲಿ ವೆಸ್ಟ್ ಎಲ್ಮ್

ಕಾರ್ಡಿಯೆಲ್ ನಮ್ಮದು ಎಂದು ಮೆತ್ತನೆಯ ಚರ್ಮದ ಸೋಫಾವನ್ನು ಸಹ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಕುಡಿದ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮನೆಯ ಅತಿಥಿಗಳು ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಮಲಗುವುದನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದನ್ನು ಇಟಲಿಯ ವಿನ್ಸೆನ್ಜಾದಿಂದ ಐಷಾರಾಮಿ ಚರ್ಮದಿಂದ ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇದನ್ನು ಬೆಣ್ಣೆಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಶ್ರಮದಾಯಕವಾಗಿ ಉರುಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಎಣ್ಣೆ ಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹಿಂಭಾಗ, ಬದಿ ಮತ್ತು ಆಸನ ಕುಶನ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ನೀಡಲು ಕುಶನ್‌ಗಳು ‘ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮಾನವೀಯ’ ಗರಿ ಮತ್ತು ಫೋಮ್ ಮಿಶ್ರಣದಿಂದ ತುಂಬಿವೆ.


$3699$2697 ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಡಿಯೆಲ್

ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕ್ಲೌಡ್ ಸೋಫಾ ಡೀಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಡ್ಯೂಪ್‌ಗಳು

ಮರುಸ್ಥಾಪನೆ ಯಂತ್ರಾಂಶ ಅದರೊಂದಿಗೆ ವೈರಲ್ ಆಯಿತು ಪ್ರಸಿದ್ಧ-ಅನುಮೋದಿತüber-cushy Cloud sofa-ಆದರೆ ನೀವು ವೆಟೆಡ್ ವಿಂಟೇಜ್ ಸೈಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ‘ಸ್ಪೆನ್ಸಿ’ ಅನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು ಕೈಯೋ, ಅಲ್ಲಿ ಬಿಳಿ ಕೈಗವಸು ವಿತರಣೆಯು ವೇಗವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು $50 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿಲ್ಲ. ಕೈಯೊದಿಂದ ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಎಷ್ಟು ಸುಂದರವಾದ ಅನುಭವವಾಗಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ನಾವು ಸಂಪೂರ್ಣ ಗ್ರಂಥವನ್ನು ಬರೆದಿದ್ದೇವೆ, ಆದರೆ ಹೇಳಲು ಸಾಕು, ನೀವು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡದಿರುವ ಗುಂಪು ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿರುವಂತೆ (ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ).


$8195$3678 ನಲ್ಲಿ ಕೈಯೋ

ವೆಸ್ಟ್ ಎಲ್ಮ್ ಜೊತೆಗೆ ಮೇಘದ ಕಿರೀಟಕ್ಕಾಗಿ ಬರುತ್ತಿದೆ ಹಾರ್ಮನಿ ಸೋಫಾ, ಇದು-TBH-ಇನ್ನೂ ತುಂಬಾ ದುಬಾರಿಯಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಕೇವಲ ಈ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಆಲಿಸಿ: ಸೂಪರ್-ಸಾಫ್ಟ್ ಫೈಬರ್-ಸುತ್ತಿದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಂದ್ರತೆಯ ಪಾಲಿಯುರೆಥೇನ್ ಫೋಮ್ ಮೆತ್ತೆಗಳು, ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಸೊಂಟದ ದಿಂಬುಗಳು ಮತ್ತು ಥ್ರೋ ದಿಂಬುಗಳೊಂದಿಗೆ; ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್‌ನೆಸ್ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲಕ್ಕಾಗಿ ಹೈ-ಗೇಜ್ ಸೈನಸ್ ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್‌ಗಳು; ಹಿಂಭಾಗದ ಮೆತ್ತೆಗಳು 50% ಬಾತುಕೋಳಿ ಗರಿಗಳಿಂದ ತುಂಬಿವೆ ಮತ್ತು ದಿಂಬಿನಂತಹ ಮೃದುತ್ವಕ್ಕಾಗಿ ಕೆಳಗೆ. ದೃಢತೆಯ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ, ಸಾಮರಸ್ಯವನ್ನು “ಮೃದು” ಎಂದು ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ. ವೆಸ್ಟ್ ಎಲ್ಮ್‌ಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿರುವ ಅದರ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಇದು ಲೆಗ್ ಅಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಲಿವಿಂಗ್ ರೂಮ್‌ನ ಹಬ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ವೈಟ್‌ನಿಂದ ಮೇವ್ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್ ಲಿನಿನ್ ನೇಯ್ಗೆ ಅಥವಾ ಸಾಸಿವೆ ವೆಲ್ವೆಟ್‌ನವರೆಗೆ ಎಲ್ಲದರ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದು ಎಂದರೆ ನೀವು ಅದನ್ನು ಸರಳವಾಗಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಅಥವಾ ಸ್ಟೇಟ್‌ಮೆಂಟ್ ಪೀಸ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಬಹುದು.


$4147$3864.95 ನಲ್ಲಿ ವೆಸ್ಟ್ ಎಲ್ಮ್


$4147$3864.95 ನಲ್ಲಿ ವೆಸ್ಟ್ ಎಲ್ಮ್

ಈ ಗಾತ್ರದ ಮರುಸ್ಥಾಪನೆ ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ ಮೇಘ ಮಂಚ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನಿಮಗೆ $5,000 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ವೆಚ್ಚವಾಗುತ್ತದೆ. ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ವೇಫೇರ್ ಮಾಂತ್ರಿಕರು ಅತ್ಯಂತ ಉದಾರವಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ಉನ್ನತ ದರ್ಜೆಯ ಡ್ಯೂಪ್ ಅನ್ನು ನಮಗೆ ಆಶೀರ್ವದಿಸಿದ್ದಾರೆ 23% ರಿಯಾಯಿತಿ ಸಾಮಾನ್ಯ ಬೆಲೆ. “ನಾವು ನಮ್ಮ ಮಂಚವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಒಬ್ಬ ವಿಮರ್ಶಕ ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ. “ಇದು ನಿರೀಕ್ಷೆಗಿಂತ ಮುಂಚೆಯೇ ಬಂದಿತು, ಅಸೆಂಬ್ಲಿ ಸುಲಭವಾಗಿದೆ.”


$1749.99$1339.99 ನಲ್ಲಿ ವೇಫೇರ್


$1749.99$1339.99 ನಲ್ಲಿ ವೇಫೇರ್

4.5-ಸ್ಟಾರ್ ರೇಟೆಡ್ ಮ್ಯಾಡಿಸನ್ ಸೋಫಾ ವೇಫೇರ್‌ನಿಂದ ಮತ್ತೊಂದು ಹೆಚ್ಚು ಕೈಗೆಟುಕುವ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಲ್ಪ ಚಿಕ್ಕ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಜೊತೆಗೆ, ಚೈಸ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಾಕಷ್ಟಿದ್ದು ಅದು ನಮಗೆ ಸರಿಹೊಂದುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ತಾಯಿ.


$1800$1650 ನಲ್ಲಿ ವೇಫೇರ್

ಸಣ್ಣ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಆರಾಮದಾಯಕವಾದ ಮಂಚ

ಈ ಕುರಿಮರಿಗಳ ಉಣ್ಣೆ ಬಟ್ಟೆಯ ಸೋಫಾ ಪುಶಿನ್‌ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕುಶನ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು Amazon ನಲ್ಲಿ 4.7-ಸ್ಟಾರ್ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದೆ. ಒಬ್ಬ ವಿಮರ್ಶಕರ ಮಾತಿನಲ್ಲಿ, “[It’s the] ನಾನು ಹೊಂದಿದ್ದ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳ ಅತ್ಯಂತ ಸುಂದರವಾದ ತುಣುಕು. ಸಣ್ಣ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ದೊಡ್ಡ ಮತ್ತು ಐಷಾರಾಮಿ ಭಾಸವಾಗುತ್ತದೆ. ದೃಢವಾದ ಆದರೆ ತುಂಬಾ ಆರಾಮದಾಯಕ. ”


$939.99 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ತುಂಬಾ ಸಾಂದ್ರವಾದ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಶೀಲವಾಗಿರುವ ಮಂಚವು, ಕೆಲವು ಬೆಚ್ಚಗಿನ ಹುಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಹೊಲದ ಇಲಿಯಂತೆ ನಾವು ಅದರಲ್ಲಿ ಸುರುಳಿಯಾಗಲು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ: ಅದು ನಮಗೆ ಬೇಕು. ಆ ದಿಂಬುಗಳ ಗಾತ್ರವನ್ನು ನೋಡಿ, ಸೊಸೆ, ಮತ್ತು ತೋಳುಗಳು ಹೇಗೆ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಮಂಚದಿಂದ ಹೊರಬರುತ್ತವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಇದರಿಂದ ನೀವು ಮೆತ್ತೆಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ತಲೆಯನ್ನು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಮಾಡಲು ಇನ್ನೂ ಮೆತ್ತಗಿನ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಈ ಮಂಚವು ಹೇಗಾದರೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜಂಬೂ ವಿಭಾಗಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಆಂತರಿಕ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನನೀವು ನಮ್ಮನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.


$1545 ನಲ್ಲಿ ಆಂತರಿಕ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ

ಆರಾಮದಾಯಕ ಸಂಭಾಷಣೆಯ ಪಿಟ್ ಮಂಚ

ದೀರ್ಘಾಯುಷ್ಯ ಸಂಭಾಷಣೆಯ ಪಿಟ್, ಅಕಾ 1970 ರ ಶೈಲಿಯ ಆಸನದ ಶೈಲಿಯು ಎಲ್ಲಾ ತಂಪಾದ ಮಕ್ಕಳು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಶಾಗಾಡೆಲಿಕ್ ಮನೆಯ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಅಥವಾ ವಿಷಯಾಸಕ್ತ, ಮುಳುಗಿದ ಕೋಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸೌಂದರ್ಯದ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಇದರಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿಸಲು ಹಲವು ವಿಷಯಗಳಿವೆ ಆಲ್ಬನಿ ಪಾರ್ಕ್ ಪಿಟ್, ಏಳು ಬಣ್ಣದ ಮಾರ್ಗಗಳು ಮತ್ತು ಬೆಲೆಬಾಳುವ ಕುಶನ್‌ಗಳಿಂದ ಗಟ್ಟಿಮುಟ್ಟಾದ, ಗೂಡು-ಒಣಗಿದ ಗಟ್ಟಿಮರದ ಚೌಕಟ್ಟಿನವರೆಗೆ. ಆದರೆ, ನಾವು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಇದು ಹಡಗು ಎಂದು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಡಿಗ್ ಉಚಿತಮತ್ತು ಜೋಡಣೆಗೆ ಶೂನ್ಯ ಉಪಕರಣಗಳು ಬೇಕಾಗುತ್ತವೆ.


$4700$3520 ನಲ್ಲಿ ಆಲ್ಬನಿ ಪಾರ್ಕ್


$4700$3520 ನಲ್ಲಿ ಆಲ್ಬನಿ ಪಾರ್ಕ್

ವೆಸ್ಟ್ ಎಲ್ಮ್ ಅವರ ಸಂಭಾಷಣೆಯ ಪಿಟ್ ಹಲವಾರು ಬಣ್ಣಗಳು ಮತ್ತು ಬಟ್ಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ, ಒಂದರಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದು ಐಷಾರಾಮಿ ಬಿಲ್ಡ್-ಎ-ಬೇರ್ ಅನುಭವದಂತೆ ಭಾಸವಾಗುತ್ತದೆ. “ರೆಮಿ” ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ದೊಡ್ಡ ಮಾಡ್ಯುಲರ್ ಸೋಫಾವು ನಿಮ್ಮ ಸಿಹಿ ಪೀಚ್ ಅನ್ನು ತೊಟ್ಟಿಲು ಮಾಡಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಆರು ಮೆಮೊರಿ ಫೋಮ್ ಸೀಟ್‌ಗಳಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಕಪ್ಪು ಟ್ವಿಲ್ ತುಂಬಾ ಕೊಕೇನ್ ಅಲಂಕಾರ-ತಂಪಾದ ಭಾಸವಾಗುತ್ತದೆ.


$4644 ನಲ್ಲಿ ವೆಸ್ಟ್ ಎಲ್ಮ್

ಅತ್ಯಂತ ವೈಬ್-ಭಾರೀ ಆರಾಮದಾಯಕ ಮಂಚ

ನಾವು ಬ್ಲಾಬ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಮಾರ್ಷ್‌ಮ್ಯಾಲೋಗಳ ಆಕಾರವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ. ಈ ಮೇಘ-ಎಸ್ಕ್ಯೂ ಮಂಚವು ಕೇವಲ ಭಿಕ್ಷೆ ಬೇಡುವುದು ನಿಮ್ಮ 1978 ರ ಗೃಹಾಲಂಕಾರ ಪ್ರಯಾಣದ ಆರಂಭವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು (ಹಾಗೆಯೇ ಇವುಗಳು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗೆ ಬೌಕಲ್ ಬಾರ್ ಮಲ) ಇದು ವಿವೇಚನಾಶೀಲ ಬರ್ಲಿನ್ ಗ್ಯಾಲರಿಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ತಂಪಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಅದರ ಕುಶನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನೆಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿದೆ.


$3119.99$2199.99 ನಲ್ಲಿ ವೇಫೇರ್


$3119.99$2199.99 ನಲ್ಲಿ ವೇಫೇರ್

ಈಗ ಹಿಂತಿರುಗಿ, ಮತ್ತು ಆ ಪಾದಗಳನ್ನು ನಾವು ನೋಡಬಹುದಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ.


ರೆಕ್ ರೂಮ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಈ ಸ್ಟೋರಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು, ಶಿಫಾರಸುಗಳು ಮತ್ತು ರೆಡ್-ಹಾಟ್ ಡೀಲ್‌ಗಳು ಬೇಕೇ? ನಮ್ಮ ಸುದ್ದಿಪತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ