“ವೈಟ್ ಲೈವ್ಸ್ ಮ್ಯಾಟರ್” ಅಭಿಯಾನದೊಂದಿಗೆ ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಈ ಬಾರಿ ಯಾವ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ?

  • Whatsapp

ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಏನು ಸಮರ್ಥರಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ತಿಳಿದಿದ್ದರೆ, ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಫ್ಯಾಷನ್ ಹೇಳಿಕೆಯು ಪ್ರಚಾರದ ಸಾಹಸವಲ್ಲದೆ ಏನೂ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗಬಹುದು. ಆದರೂ ಒಂದು ಪ್ರಬಲವಾದ ಪ್ರಶ್ನೆಯು ಉಳಿಯುತ್ತದೆ – ಯಾವ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ?

Read More

2013 ರಲ್ಲಿ, ಸಮುದಾಯ ಸಂಘಟಕರಾದ ಓಪಲ್ ಟೊಮೆಟಿ, ಪ್ಯಾಟ್ರಿಸ್ಸೆ ಕಲ್ಲರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಅಲಿಸಿಯಾ ಗಾರ್ಜಾ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಲೈವ್ಸ್ ಮ್ಯಾಟರ್ ಚಳುವಳಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಟ್ರೇವಾನ್ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಸಾವಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ ಹ್ಯಾಶ್‌ಟ್ಯಾಗ್‌ನಂತೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾದದ್ದು ಜಾಗತಿಕ ವಿದ್ಯಮಾನವಾಯಿತು, ಆಫ್ರಿಕನ್-ಅಮೆರಿಕನ್ನರ ಹತ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ ಪ್ರತಿಭಟನೆಗಳು ಮತ್ತು USAಾದ್ಯಂತ ಅಧ್ಯಾಯಗಳು. ಈಗ, ಯಾರಾದರೂ ಬಂದು ಚಳುವಳಿಯನ್ನು ಅಪಹಾಸ್ಯ ಮಾಡುವವರು ಇಂಟರ್ನೆಟ್‌ನಿಂದ ಮರಣದಂಡನೆಗೆ ಒಳಗಾಗುವ ದೊಡ್ಡ ಅಪಾಯವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಪಂತವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ “ವೈಟ್ ಲೈಫ್ ಮ್ಯಾಟರ್” ಟಿ-ಶರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಧರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಬೇರೆ ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡಿದರು, ಅನೇಕರು ಅನೇಕ ಆಫ್ರಿಕನ್-ಅಮೆರಿಕನ್ನರ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಉಗುಳಿದರು.

ರಾಪರ್ ಸೋಮವಾರ ಪ್ಯಾರಿಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾದ ಯೀಜಿ ಫ್ಯಾಶನ್ ಶೋವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದರು, ಅವರ ಸೀಸನ್ 9 ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದರು.

ಮಾಡೆಲ್‌ಗಳು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು, ವೆಸ್ಟ್ ಅವರು “ವೈಟ್ ಲೈವ್ಸ್ ಮ್ಯಾಟರ್” ಟಿ-ಶರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪೋಪ್‌ನ ಮುಖದೊಂದಿಗೆ ಅಲಂಕರಿಸಿದಾಗ ಭಾಷಣ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಕಳೆದ ವಾರ ಅವರು ಆಡಿದ ಅದೇ ಬೆಡಝ್ಡ್ ಫ್ಲಿಪ್-ಫ್ಲಾಪ್ಸ್.

ಅವರು ತಮ್ಮ ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ಕಿಮ್ ಕಾರ್ಡಶಿಯಾನ್ ಅವರ 2016 ರ ಪ್ಯಾರಿಸ್ ದರೋಡೆ, ಅವರ ಮಾಜಿ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಸ್ಕೂಟರ್ ಬ್ರಾನ್, ಫ್ಯಾಶನ್ ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಅವರು ಎದುರಿಸಿದ ಹೋರಾಟಗಳು, ಗ್ಯಾಪ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕುಸಿತ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ನಾನು ಯೆ, ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ನಾನೇ ನಾಯಕ ಎಂದು ತಿಳಿದಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೊಸ ಕಾನೂನು ಹೆಸರನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತಾ ಒಂದು ಹಂತದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು. “ನೀವು ನನ್ನನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.”

ಪ್ರದರ್ಶನದ ಮೊದಲು, ಯೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಕೆಲವು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಮಾಡೆಲ್‌ಗಳನ್ನು ಕೀಟಲೆ ಮಾಡಿದರು: ಕಾರ್ಡಶಿಯಾನ್, 41, ಮಾಜಿ ಗೆಳತಿ ಐರಿನಾ ಶೇಕ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಜ್ವಾಲೆಯ ಕ್ಯಾಂಡಿಸ್ ಸ್ವಾನೆಪೋಲ್ ಮತ್ತು ಇತರ ದೊಡ್ಡ ಹೆಸರುಗಳಾದ ಬಿಯಾನ್ಸ್, ರಿಹಾನ್ನಾ, ಏಂಜಲೀನಾ ಜೋಲೀ, ಲಾರಿನ್ ಹಿಲ್, ನವೋಮಿ ಕ್ಯಾಂಪ್‌ಬೆಲ್, ಎಮಿಲಿ ರತಾಜ್ಕೋವ್ಸ್ಕಿ, ಗಿಸೆಲ್ ಬುಂಡ್ಚೆನ್, ಬೆಲ್ಲಾ ಹಡಿಡ್ ಮತ್ತು ಅಮೆಲಿಯಾ ಗ್ರೇ ಹ್ಯಾಮ್ಲಿನ್.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಶೇಕ್, ಕ್ಯಾಂಪ್‌ಬೆಲ್ ಮತ್ತು ಹ್ಯಾಮ್ಲಿನ್ ಮಾತ್ರ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು, ರಷ್ಯಾದ ಮಾಡೆಲ್ ಇತರ ಇಬ್ಬರು ರನ್‌ವೇಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವುದನ್ನು ಬದಿಯಿಂದ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಮಾಡೆಲ್‌ಗಳು ಅದೇ ಶರ್ಟ್ ಅನ್ನು “ವೈಟ್ ಲೈವ್ಸ್ ಮ್ಯಾಟರ್” ಅನ್ನು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಧರಿಸಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದರು.

“ಪ್ಯಾರಿಸ್‌ನಲ್ಲಿ ರನ್‌ವೇಯಲ್ಲಿ “ವೈಟ್ ಲೈವ್ಸ್ ಮ್ಯಾಟರ್” ಟೀ ಶರ್ಟ್ ಕಳುಹಿಸುವುದು ಅಕ್ಷರಶಃ ಹುಚ್ಚುತನವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಸುವಾರ್ತೆಯು ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಸ್ವರ್ಗದ ಗೇಟ್ ಮೂಲಕ ಪಡೆಯುತ್ತಿಲ್ಲ, ನನ್ನನ್ನು ಕ್ಷಮಿಸಿ,” ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನೊಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ“2 ವಾರಗಳ ಹಿಂದೆ ಕಾನ್ಯೆ ಕಿಮ್ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಸ್ ದ ಕೆಕೆಕೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಈಗ ಅವರು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ಶರ್ಟ್ ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ.”

ಇತರರು “MAGA” ಟೋಪಿ ಧರಿಸಿ ಶ್ವೇತಭವನಕ್ಕೆ ಅವರ ಕುಖ್ಯಾತ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡರು. ವೆಸ್ಟ್ ಈ ಹಿಂದೆ 2013 ರಲ್ಲಿ ಕಾನ್ಫೆಡರೇಟ್ ಧ್ವಜವಿರುವ ಜಾಕೆಟ್ ಧರಿಸಿ ವಿವಾದಕ್ಕೆ ಕಾರಣರಾಗಿದ್ದರು.

ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಯೀಜಿ ಸೀಸನ್ 9 ಫ್ಯಾಶನ್ ಶೋ
ವೆಸ್ಟ್ ಅವರು ಫ್ಯಾಷನ್ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಹೋರಾಟಗಳನ್ನು ಖಂಡಿಸುವ ಭಾಷಣದೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು.
ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್

“ಕೇವಲ ಜನರು ಇದ್ದಾರೆ. ಅದೇ ಗ್ರಹದಿಂದ. ಮತ್ತು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ, ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ, ನಾವು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭಾಸವಾಗುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನಾವು ಯಾರೆಂಬುದನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲು ನಾವು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಲು ಅವಕಾಶವಿದೆ, ”ವೆಸ್ಟ್ ವೋಗ್‌ಗೆ ರನ್‌ವೇ ಮುಂದೆ ತನ್ನ ದೃಷ್ಟಿಯನ್ನು ತಿಳಿಸಿದರು. ತೋರಿಸು.

“ನಾನು ಈ ಭವಿಷ್ಯದ ಜಗತ್ತನ್ನು ಹೇಗೆ ನೋಡುತ್ತೇನೆ … ಈ ಪರ್ಯಾಯ ಜಗತ್ತನ್ನು ಹೇಗೆ ನೋಡುತ್ತೇನೆ ಎಂಬುದರ ಆಕಾರಕ್ಕೆ ಇದು ವಾಲುತ್ತಿದೆ. ಆದರೆ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ. ಇದು ಪಠ್ಯಕ್ರಮದ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತವಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ನನ್ನ ಪೋಷಕರು ಇಬ್ಬರೂ ಶಿಕ್ಷಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಬಿಳಿ-ಜೀವನದ ವಿಷಯ_66

ವೆಸ್ಟ್ ಕಳೆದ ವಾರದಿಂದ ಲಂಡನ್ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾರಿಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಫ್ಯಾಷನ್ ಶೋಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಭಾನುವಾರದಂದು ಬಾಲೆನ್ಸಿಯಾಗ ಫ್ಯಾಶನ್ ಶೋವನ್ನು ತೆರೆಯುವ ಮೂಲಕ ಮಾಡೆಲ್ ಆಗಿ ರನ್‌ವೇ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು. ಕ್ಲೋಯೆ ಕಾರ್ಡಶಿಯಾನ್, ಕೈಲೀ ಜೆನ್ನರ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಮಗಳು ನಾರ್ತ್ ವೆಸ್ಟ್ ಅವರು ಮಣ್ಣಿನ ರನ್‌ವೇ ಮೂಲಕ ನಕ್ಷತ್ರದ ನಡಿಗೆಗಾಗಿ ಮುಂದಿನ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಕುಳಿತರು.

ಮುಖ್ಯ ಚಿತ್ರ:

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ