ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ 2 ‘ವಕಾಂಡ ಫಾರೆವರ್’: ಟ್ರೈಲರ್ ಹೊಸ ಸ್ತ್ರೀ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ ಅನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದೆ

  • Whatsapp

ಈ ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ನೈಜೀರಿಯಾದ ಹಾಡುಗಾರ್ತಿ ಟೆಮ್ಸ್‌ನ ಬಾಬ್ ಮಾರ್ಲಿಯ ಸುಂದರ ಕವರ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಸ್ನೀಕ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಲಾಯಿತು. ನೋ ವುಮನ್ ನೋ ಕ್ರೈಸೆರೆನಾಡಿಂಗ್ ಆಕ್ಷನ್-ಪ್ಯಾಕ್ಡ್ ಕಾಮಿಕ್ ಅಳವಡಿಕೆ.

Read More

ಈ ವಾರದ ಟ್ರೇಲರ್ ರಾಣಿ ರಮೋಂಡಾ (ಯುಎಸ್ ಪೌರಾಣಿಕ ಪ್ರತಿಭೆ ಏಂಜೆಲಾ ಬ್ಯಾಸೆಟ್) ಮತ್ತು ಅವಳ ಮಗಳು ಪ್ರಿನ್ಸೆಸ್ ಶೂರಿ (ಬ್ರಿಟಿಷ್ ನಟಿ ಲೆಟಿಟಿಯಾ ರೈಟ್) ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್‌ನ ಅಂಗೀಕಾರದ ಶೋಕದೊಂದಿಗೆ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. ನಾಲ್ಕನೇ ಗೋಡೆಯನ್ನು ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಮುರಿಯುವಲ್ಲಿ, ಟಿ’ಚಲ್ಲಾ ಅವರ ಅಂತ್ಯಕ್ರಿಯೆಯ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಪ್ರಾತಿನಿಧ್ಯವು ಕ್ಯಾನ್ಸರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಖಾಸಗಿ ಯುದ್ಧದ ನಂತರ 2020 ರಲ್ಲಿ ಹಾದುಹೋದ ಪ್ರೀತಿಯ ಚಾಡ್ವಿಕ್ ಬೋಸ್‌ಮನ್‌ಗೆ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ನ ವಿದಾಯವಾಗಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುತ್ತದೆ.

ಗಂಭೀರ ಮನಸ್ಥಿತಿಯು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಅಶುಭವಾಗಿ ಆತಂಕದ ಭಾವನೆಗಳಾಗಿ ರೂಪಾಂತರಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಕುಕುಲ್ಕನ್, ಫೆದರ್ ಸರ್ಪ ದೇವರನ್ನು ಜಬರಿ ಬುಡಕಟ್ಟಿನ ನಾಯಕ ಲಾರ್ಡ್ ಎಂ’ಬಾಕು (ಅಮೇರಿಕನ್ ನಟ ವಿನ್ಸ್ಟನ್ ಡ್ಯೂಕ್) ಮೂಲಕ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಪರಿಚಯಿಸಲಾಯಿತು. “ಅವನನ್ನು ಕೊಲ್ಲುವುದು ಶಾಶ್ವತ ಯುದ್ಧಕ್ಕೆ ಅಪಾಯವನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ” ಎಂದು M’Baku ಘೋಷಿಸಿದಂತೆ, ನೀರೊಳಗಿನ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯದ ಭವ್ಯವಾದ ಆದರೆ ಕೆಟ್ಟ ನಾಯಕನು ವಕಾಂಡಾದ ಜನರು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸಿದ ಪ್ರಬಲ ವಿರೋಧವಾಗಿದೆ.

ತಮ್ಮ ಬಂದೂಕುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಅಮೆರಿಕನ್ನರು ಟ್ರೇಲರ್‌ನಾದ್ಯಂತ ಪೂರ್ಣ ಬಲದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೂ ಅವರು ಯಾರ ಪರವಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ನಮಗೆ ಇನ್ನೂ ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ. ಬ್ರೇಕ್ಔಟ್ ಬ್ರಿಟಿಷ್ ನಟಿ ಮೈಕೆಲಾ ಕೋಯೆಲ್ ತನ್ನ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ