ಕಹಿಯಾಂಗ್ ತನ್ನ ಮಗಳು ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದಾಗ ಸಿಹಿ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ

  • Whatsapp

ಸೆಡಾ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ರೇಸರ್ ಆಗಿ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಅವಳು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಕಿತ್ತಳೆ ಉಡುಪನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದಳು ಮತ್ತು ಅವಳ ಕೂದಲನ್ನು ಎರಡು ಜಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಧರಿಸಿದ್ದಳು. ತುಂಬಾ ಆರಾಧ್ಯ!

Read More

ವೀಕ್ಷಕರಾಗಿ

ಕಹಿಯಾಂಗ್, ಬಾಬಿ ಮತ್ತು ನಹ್ಯಾ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಲ್ಲಿ ಕುಳಿತರು. ಕಹಿಯಾಂಗ್ ತನ್ನ ಸೆಲ್‌ಫೋನ್‌ನಿಂದ ರಾಜಕುಮಾರಿಯ ನೋಟವನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವಲ್ಲಿ ನಿರತನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ. ಅಷ್ಟರಲ್ಲಿ ಆರಾಧ್ಯಳಾಗಿದ್ದ ನಹ್ಯಾನ್ ತನ್ನ ಅಣ್ಣನ ಕಡೆ ಗಮನ ಹರಿಸಿದಂತಿತ್ತು.

ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಬನ್ನಿ

ಕಹಿಯಾನ್ ಮತ್ತು ಬಾಬಿ ಇತರ ಪೋಷಕರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡುವಾಗ ಸೆಡಾ ಜೊತೆಗಿದ್ದರು. ಇದು ತುಂಬಾ ಸಾಂದ್ರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಸ್ಪಿರಿಟ್ ನೀಡಿ

ದಂಪತಿಗಳು ತಮ್ಮ ಏಕೈಕ ಮಗಳಿಗೆ ಚಪ್ಪಾಳೆ ತಟ್ಟಿ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಿದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಮುಗಿದ ನಂತರ ಶಾಲೆಯ ಮುಂದೆ ಪೋಸ್ ಕೊಡಲು ಮರೆಯದಿರಿ.

ಕಹಿಯಾಂಗ್ ಮತ್ತು ಬಾಬಿ ತಮ್ಮ ಮೂರನೇ ಮಗುವಿಗೆ ಮಂಗುಪಾ ಉಪಾ ಸಮಾರಂಭವನ್ನು ನಡೆಸಿದರು

ಕಹಿಯಾಂಗ್ ಆಯು ತನ್ನ ಮೂರನೇ ಮಗುವಿಗೆ ಆಗಸ್ಟ್ 25, 2022 ರಂದು ಪನೆಂಬಹಾನ್ ಅಲ್ ಸೌದ್ ನಸುಶನ್‌ಗೆ ಜನ್ಮ ನೀಡಿದಳು. ಅವರು ಮತ್ತು ಅವರ ಪತಿ, ಮೆಡಾನ್, ಉತ್ತರ ಸುಮಾತ್ರಾ, ಬಾಬಿ ನಸುಶನ್ ಮೇಯರ್, ಬಟಕ್ ಬುಡಕಟ್ಟಿನ ಮೆಂಗುಪಾ ಉಪಾಗಾಗಿ ವಿಶೇಷ ಸಮಾರಂಭವನ್ನು ನಡೆಸಿದರು.

ಬಾಬಿಯ ಹಿರಿಯ ಸಹೋದರ ಪಾಪಿ ಡೆವಿಂಟಾ ಅವರ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ನಿಂದ ಇದು ತಿಳಿದಿದೆ. Instagram @poppydewinta ಗೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಫೋಟೋದಲ್ಲಿ, ಕಹಿಯಾಂಗ್ ಇನ್ನೂ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿರುವ ತನ್ನ ಮಗುವನ್ನು ಹಿಡಿದಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ.

ಅವರ ಮುಂದೆ ಬಿಳಿ ಅಕ್ಕಿ, ಸಂಪೂರ್ಣ ಮುಕ್ತ-ಶ್ರೇಣಿಯ ಕೋಳಿ, ಗೋಲ್ಡ್ ಫಿಷ್, ಸೀಗಡಿ ಮತ್ತು ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಬಲಾಡೊ ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಭಕ್ಷ್ಯಗಳ ಟ್ರೇ ಇತ್ತು. ಸುಂದರವಾದ ಮಾದರಿಯ ಉಲೋಸ್ ಬಟ್ಟೆಯೂ ಇದೆ.

ಬಾಬಿಯ ತಾಯಿ ಅದೆ ಸೀರೆಗಾರ್ ಅವರ ಬಳಿ ಇದ್ದಾರಂತೆ. ಹಾಗೆಯೇ ಬಾಬಿಯ ಸಹೋದರರು ಮತ್ತು ಸೋದರಳಿಯರು ಮಾಡಿದರು. ಇನ್ನೂ ಸಂಪ್ರದಾಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಬಟಕ್ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗದವರಾಗಿ, ಬಾಬಿ ನಸುಶನ್ ಅವರ ಕುಟುಂಬವು ಮಂಗುಪಾ ಉಪಾ ಸಮಾರಂಭವನ್ನು ಸಹ ನಡೆಸಿತು.

ಪನೆಂಬಹಾನ್ ಅಲ್ ಸೌದ್ ನಸುಶನ್ ಅವರ ಜನ್ಮವನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಲು ನಡೆದ ಈ ಸಮಾರಂಭದ ಉದ್ದೇಶದ ಬಗ್ಗೆ ಕುತೂಹಲವಿದೆಯೇ? Indonesia.go.id ನಿಂದ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ, ಬಟಕ್ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯಲ್ಲಿ ಮಂಗುಪಾ ಉಪಾವನ್ನು ಪೋಷಕರು ಅಥವಾ ಹಿರಿಯರ ಸಲಹೆಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರ್ಥನೆಯ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂದು ಅರ್ಥೈಸಬಹುದು.

ಮಂಗುಪಾ ಉಪಾ ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಒಂದು ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಿರುತ್ತದೆ, ಅಂದರೆ ಪ್ರಾರ್ಥನೆಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಅಲ್ಲಾ SWT ಗೆ ಕೃತಜ್ಞತೆಯ ಒಂದು ರೂಪ. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿರುವ ಪೋಷಕರು ಮತ್ತು ಹಿರಿಯರು ಪ್ರಾರ್ಥನೆಗಳನ್ನು ಓದುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಬಹಳಷ್ಟು ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ.

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಜನ್ಮದಿನಗಳು, ಮಗುವಿನ ಜನನ, ಮದುವೆ, ಮಗುವಿನ ಜನನ, ಸಾಧನೆ ಅಥವಾ ಮನೆಯಿಂದ ಪ್ರಯಾಣಿಸುವಾಗ ನಡೆಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪೋಷಕರು ಮತ್ತು ಪೂರ್ವಜರಿಂದ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮತ್ತು ಸಲಹೆಯ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಯಾವುದೇ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಮಂಗುಪಾ ಉಪಾವನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳಬಹುದು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ