2 ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಇವು ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾ ಅವರ ಪತ್ನಿ ರಾದಿತ್ಯ ಡಿಕಾ ಅವರ 7 ಭಾವಚಿತ್ರಗಳಾಗಿವೆ, ಅವರು ಬಿಸಿಯಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

Read More

ಇಂಡೋನೇಷಿಯಾದ ಮನರಂಜನಾ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ವಿದೇಶಿ ಹೆಸರಲ್ಲ. ಆಕೆಯ ಮುಖವು 2012 ರಿಂದ ಸಣ್ಣ ಪರದೆಯನ್ನು ಅಲಂಕರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ಆಕೆಯ ಸುಂದರ ಮುಖವು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಮೊದಲಿನಿಂದಲೂ ಗಮನ ಸೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ.

ಈಗ, ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು. ಹಾಗಿದ್ದರೂ, ಹಾಸ್ಯನಟ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ರಾದಿತ್ಯ ಡಿಕಾ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಆಕೆಗೆ ಈಗಾಗಲೇ 2 ಮಕ್ಕಳಿದ್ದರೂ, ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾಳ ಭಂಗಿಯು ಹುಡುಗಿಯಂತೆ ಸ್ಲಿಮ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ ಶ್ರದ್ಧೆಯುಳ್ಳ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಇದು ಸಹಜ. 2 ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಪಡೆದ ನಂತರ ಬಿಸಿಯಾಗುತ್ತಿರುವ ರಾದಿತ್ಯ ಡಿಕಾ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾ ಅವರ ಭಾವಚಿತ್ರ ಯಾವುದು? ಬನ್ನಿ, ಕೆಳಗಿನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡಿ.

1. ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾ ಅವರ ಭಾವಚಿತ್ರ

ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾ ಅವರು ನಟಿ ಮತ್ತು ರೂಪದರ್ಶಿಯಾಗಿದ್ದು, ಅವರು 2012 ರಿಂದ ಇಂಡೋನೇಷ್ಯಾದಲ್ಲಿ ಮನರಂಜನಾ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನೈಟ್ ಮಿಂಗ್ಗು ಮಿಕೋ ಎಂಬ ಹಾಸ್ಯ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಮರಿನಿಯಾಗಿ ನಟಿಸಿದ ನಂತರ ಅವರ ಹೆಸರು ಪ್ರಸಿದ್ಧವಾಯಿತು. ಅದರ ನಂತರ, ಅವರು ವಿವಿಧ ಸೋಪ್ ಒಪೆರಾಗಳು ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸುವ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ ರೆಕ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹರಡಿದರು.

2. ರಾದಿತ್ಯ ಡಿಕಾ ಅವರ ಪತ್ನಿ

1994 ರಲ್ಲಿ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಮಹಿಳೆ ಕಾಮಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ರಾದಿತ್ಯ ಡಿಕಾ ಅವರ ಪತ್ನಿ. ಅವರು 2018 ರಲ್ಲಿ ಜಕಾರ್ತಾದಲ್ಲಿ ವಿವಾಹವಾದರು. ಅವರ ಮನೆಯ ಜೀವನವು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಓರೆಯಾದ ಸುದ್ದಿಗಳಿಂದ ದೂರವಿದೆ.

3. ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಅಪರೂಪವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

ಹಿಂದೆ, ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾ ಅವರ ಮುಖವು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಸಣ್ಣ ಪರದೆಯನ್ನು ಅಲಂಕರಿಸುತ್ತಿತ್ತು. ಆದರೆ, ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಅವರನ್ನು ನೋಡುವುದು ಕಡಿಮೆ. ಹಾಗಿದ್ದರೂ, 28 ವರ್ಷದ ಈ ಮಹಿಳೆ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ದೈನಂದಿನ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ.

4. ಸುಂದರವಾದ ಮುಖವನ್ನು ಹೊಂದಿರಿ

ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಪ್ರಾರಂಭದಿಂದಲೂ, ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾ ಅವರ ಸುಂದರವಾದ ಮುಖವು ಗಮನವನ್ನು ಕದ್ದಿದೆ. ದಿನದಿಂದ ದಿನಕ್ಕೆ ಅವಳ ಸೌಂದರ್ಯದ ಸೆಳವು ಇನ್ನಷ್ಟು ಮಿನುಗುತ್ತಿದೆ. ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಆಗಿರುವ ವಿವಿಧ ಬಟ್ಟೆಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಈ ಫೋಟೋಗಳಲ್ಲಿ ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾ ಕೂಡ ಪ್ರಶಂಸೆಯ ಮಹಾಪೂರವೇ ಹರಿದು ಬಂದಿದ್ದಾಳೆ.

5. ಅವನ ನೋಟವು ಬಿಸಿಯಾಗುತ್ತಿದೆ

ಸುಂದರವಾದ ಮುಖದ ಜೊತೆಗೆ, ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾ ಸ್ಲಿಮ್ ಮತ್ತು ಆದರ್ಶ ದೇಹದ ಭಂಗಿಯನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ವಿವಿಧ ಫ್ಯಾಷನ್ ಮಾದರಿಗಳಲ್ಲಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ದೇಹದ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಕಾಣುವುದರಲ್ಲಿ ಆಶ್ಚರ್ಯವಿಲ್ಲ. ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾ ಯಾವಾಗಲೂ ಬಟ್ಟೆಗಳ ಸರಳ ಮಿಶ್ರಣದಿಂದ ಸೊಗಸಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾಳೆ. ಈ ಕಡಲತೀರದಲ್ಲಿ ಅವರು ಕಂದು ಬಣ್ಣದ ಸೂಟ್ ಧರಿಸಿದಾಗ ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು. ಸಡಿಲವಾದ ಕೂದಲಿನೊಂದಿಗೆ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಶೈಲಿಯು ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾವನ್ನು ತುಂಬಾ ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಸರಿ!

6. ಈಗಾಗಲೇ 2 ಮಕ್ಕಳಿದ್ದಾರೆ

ರಾದಿತ್ಯ ಡಿಕಾ ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾದ ನಂತರ, ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾ ಗರ್ಭಿಣಿಯಾದರು ಮತ್ತು ಎರಡು ಬಾರಿ ಜನ್ಮ ನೀಡಿದರು. ಮೊದಲ ಮಗು ಹೆಣ್ಣು ಮತ್ತು ಅಲಿನಿಯಾ ಅವಾ ನಸುಶನ್ ಎಂದು ಹೆಸರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎರಡನೇ ಮಗು ಅಕ್ಷರ ಅಸ ನಸುಶನ್ ಎಂಬ ಹುಡುಗ.

7. ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ ಶ್ರದ್ಧೆ

ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಮೂಲಕ, ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾ ಅವರು ಕ್ರೀಡಾ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಚಟುವಟಿಕೆಯ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಒಂಟಿಯಾಗಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ತನ್ನ ಪತಿಯೊಂದಿಗೆ ಓಡುತ್ತಿರುವ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ.

“ಪತಿಯೊಂದಿಗೆ ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಅಂಕಣದಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಸರಿ, ಅದು 2 ಮಕ್ಕಳ ನಂತರ ಬಿಸಿಯಾಗುತ್ತಿರುವ ರಾದಿತ್ಯ ಡಿಕಾ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಅನಿಸಾ ಅಜೀಜಾ ಅವರ ಭಾವಚಿತ್ರ.

ಮೂಲ : Kapanlagi.com

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ