ತಾಜಿರ್ ಟ್ವಿಸ್ಟೆಡ್, ಈ 7 ಕಲಾವಿದರು ತಮ್ಮ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ತೋರಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಏಷ್ಯಾದ ಅತ್ಯಂತ ಶ್ರೀಮಂತರ ಮಕ್ಕಳಾದರೂ ಕೊನೆಯವರು!

  • Whatsapp

Read More

ಅವನು ಎತ್ತರ ಎಂದು ಸ್ವರ್ಗಕ್ಕೆ ವಿವರಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಬಹುಶಃ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕೆಲವು ಕಲಾವಿದರ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ವಿವರಿಸಲು ಗಾದೆ ಬಹಳ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಶ್ರೀಮಂತಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳ ಗದ್ದಲದ ನಡುವೆ, ಈ ಕೆಲವು ಕಲಾವಿದರು ವಿನಮ್ರರಾಗಿ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯರಂತೆ ಕಾಣಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅವರು ಮತ್ತು ಅವರ ಕುಟುಂಬಗಳು ಹೇರಳವಾದ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ಟ್ವಿಸ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗಿದ್ದರೂ ಅವರನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸದ ಕಲಾವಿದರು ಯಾರು ಎಂಬ ಕುತೂಹಲವಿದೆಯೇ? ಕೆಳಗಿನ ಕೆಲವು ವಿಮರ್ಶೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ!

ಬುಂಗಾ ಜೈನಲ್ ಇಂಡೋನೇಷಿಯಾದ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಸುಖದೇವ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಪತ್ನಿ. ಶ್ರೀಮಂತನಾಗಿದ್ದರೂ, ಬುಂಗಾ ತನ್ನ ಗಂಡನ ಸಲಹೆಯಿಂದಾಗಿ ತನ್ನ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ತೋರಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ವಿದಿ ಅಲ್ಡಿಯಾನೋ ಸುಲ್ತಾನನ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದನೆಂದು ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ಅವರ ತಂದೆ ಹ್ಯಾರಿ ಅಪ್ರಿಯಾಂಟೊ ಕಿಸ್ಸೊವೊ ಅವರು ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಟ್ರೇಡ್‌ಮಾರ್ಕ್‌ನ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ವಿದಿಯ ತಂದೆ ಜರ್ಮನಿಯಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್-ಮೆಜೆಸ್ಟಿಕ್ ಕೋಟೆಯನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ರಫಿ ಅಹ್ಮದ್ ಮತ್ತು ನಗೀತಾ ಸ್ಲಾವಿನಾ ಅವರನ್ನು ಕೀಳಾಗಿ ಭಾವಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿತು. ಅವನು ಸುಲ್ತಾನನ ಮಗನಾಗಿದ್ದರೂ, ವಿದಿ ತನ್ನ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಉಗುಳಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿದೆ.

ಶ್ರೀಮಂತಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅಪರೂಪವಾಗಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಕಲಾವಿದರಲ್ಲಿ ಬುಂಗಾ ಸಿಟ್ರಾ ಲೆಸ್ಟಾರಿ ಒಬ್ಬರು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಯಾರು ಯೋಚಿಸಿರಬಹುದು, ಒಮ್ಮೆ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಆಡಲು Bunga Rp. 1 ಬಿಲಿಯನ್ ಮತ್ತು ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹಾಡಲು Rp. 50-200 ಮಿಲಿಯನ್ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಆಗ್ನೆಜ್ ಮೊ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಗೋ ಗಾಯಕರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಆಗ್ನೆಜ್ ಹೇರಳವಾದ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರಲ್ಲಿ ಆಶ್ಚರ್ಯವಿಲ್ಲ. ಹಾಗಿದ್ದರೂ, ಅವರು ಅಪರೂಪವಾಗಿ ಸಂಪತ್ತಿನ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ನಿಕಿತಾ ವಿಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಯಶಸ್ವಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮಂತ ಸೋಪ್ ಒಪೆರಾಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅವರು ಶ್ರೀಮಂತ ಉದ್ಯಮಿ ಇಂದ್ರ ಪ್ರಿಯವನ್ ಅವರನ್ನು ವಿವಾಹವಾದರು. ಅವನ ಸಂಪತ್ತು ತಿರುಚಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದರೂ, ನಿಕಿತಾ ವಿಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ತೋರಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ!

ಹಾಸ್ಯನಟ ಮತ್ತು ನಿರೂಪಕ ತುಕುಲ್ ಅರ್ವಾನಾ ಅವರು ತಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಸರಳರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಅತ್ಯಂತ ಯಶಸ್ವಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮಂತ ಕಲಾವಿದರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಎಂದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿದ್ದರೂ ಸಹ.

ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಸಿಸ್ಕಾ ಕೋಲ್ ಇದ್ದಾರೆ. ಜೆಸ್ ನೋ ಲಿಮಿಟ್ ಅವರ ಗೆಳತಿ ಸಂಘಟಿತ ಕಂಪನಿಯ ಮಗ ಎಂಬುದು ರಹಸ್ಯವಲ್ಲ. ಸಿಸ್ಕಾ ಮಾ ಹುವಾಟೆಂಗ್ ಅವರ ಸೋದರಳಿಯ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಅವರ ಚಿಕ್ಕಪ್ಪ ದೈತ್ಯ ಕಂಪನಿ ಟೆನ್ಸೆಂಟ್ ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ನ CEO ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಚೀನಾದ ಎರಡನೇ ಶ್ರೀಮಂತ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಏಷ್ಯಾದ ಮೂರನೇ ಶ್ರೀಮಂತ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಹಾಗಿದ್ದರೂ, ಸಿಸ್ಕಾ ತುಂಬಾ ಸರಳ ಮತ್ತು ವಿನಮ್ರ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಮೂಲ : dream.co.id

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ