ಜೆಫ್ರಿ ನಿಕೋಲ್, ಬ್ರಿಯಾನ್ ಡೊಮಾನಿ ಮತ್ತು ಅಬಿಡ್ಜರ್ ಸಾಲ್ಟಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಜೆಜೆ ಸ್ಲೆಬ್ಯೂ ಅವರ 7 ಭಾವಚಿತ್ರಗಳು – ಅವರ ನಿಜವಾದ ಸ್ವಭಾವದಿಂದ ಮೋಡಿಮಾಡಲಾಗಿದೆ

  • Whatsapp

ಜಾಸ್ಮಿನ್ ಲಾಟಿಸಿಯಾ ಅಥವಾ ಜೆಜೆ ಸ್ಲೆಬ್ಯೂ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಇವರು ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್ ಮತ್ತು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಯಾಗಿದ್ದು, ಅವರು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಗಮನವನ್ನು ಕದಿಯುತ್ತಾರೆ. ಸಿಟಾಯಂ ಫ್ಯಾಶನ್ ವೀಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿರುವ ಜೆಜೆ ಮನರಂಜನಾ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ರೆಕ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹರಡಲು ಬಯಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಯುಟ್ಯೂಬ್ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳಿಗೆ ದೂರದರ್ಶನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಿಗೆ ಅವರನ್ನು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಆಹ್ವಾನಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

Read More

2. ಜೆಜೆ ಸ್ಲೆಬ್ಯೂ ಉಪ್ಪನ್ನು ತಯಾರಿಸುತ್ತಾನೆ

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಜೆಜೆ ಅವರನ್ನು ಬ್ಯಾಕೋಟ್ ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಯುಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್‌ನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವೊಂದಕ್ಕೆ ಬರಲು ಆಹ್ವಾನಿಸಲಾಯಿತು. ಸ್ವಯಂ-ಪರಿಚಯದಿಂದ, ಜೆಜೆ ಅತಿಥೇಯರಿಗೆ ಅನಾನುಕೂಲವನ್ನುಂಟುಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಪ್ರೋಗ್ರಾಂನಲ್ಲಿ, ಪ್ರತಿ ಹೋಸ್ಟ್ ಇನ್ನೂ ಸಣ್ಣ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು ಅಥವಾ ಜೆಜೆಯೊಂದಿಗೆ 5 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಚಾಟ್ ಮಾಡಬೇಕು.

3. ಜೆಫ್ರಿ ನಿಕೋಲ್, ಬ್ರಿಯಾನ್ ಡೊಮಾನಿ ಮತ್ತು ಅಬಿದ್ಜಾರ್ ರವರೆಗೆ ಚಾರ್ಮ್ಡ್

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಆತಿಥೇಯರು ಸುಂದರ ಹುಡುಗರು ಮತ್ತು ಯುವ ನಟರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ, ಅಂದರೆ ಜೆಫ್ರಿ ನಿಕೋಲ್, ಬ್ರಿಯಾನ್ ಡೊಮಾನಿ, ಅಬಿದ್ಜಾರ್ ಮತ್ತು ಕೀನು ಅತಿಥಿ ತಾರೆಗಳಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರೆಲ್ಲರೂ ಜೆಜೆಯ ನೋಟ ಮತ್ತು ನಡವಳಿಕೆಯಿಂದ ಆಕರ್ಷಿತರಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ಅವರಿಗೆ, ಸುಂಡಾನೀಸ್-ಡಚ್ ರಕ್ತದ ಹುಡುಗಿ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿರುವ ಜೆಜೆ ಆಕೃತಿಯಿಂದ ವಿಭಿನ್ನ ಭಾಗವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಾಳೆ.

4. ಸೊಗಸಾದ ಮತ್ತು ಸಭ್ಯ ವರ್ತನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಿ

ಹೇಗೆ ಆಕರ್ಷಿತರಾಗಬಾರದು, ಬಿಳಿ ಟಾಪ್ ಮತ್ತು ಉದ್ದವಾದ ಕಪ್ಪು ಪ್ಯಾಂಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸರಳವಾದ ಉಡುಪನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದ ಜೆಜೆ ತುಂಬಾ ಸೊಗಸಾಗಿ ಮತ್ತು ಸಭ್ಯವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರು. ಅವರು 4 ವಿಭಿನ್ನ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳನ್ನು ಸರಾಗವಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಬಹುದು. ಬದಲಾಗಿ, ಜೆಫ್ರಿ ನಿಕೋಲ್, ಬ್ರಿಯಾನ್ ಡೊಮಾನಿ, ಅಬಿದ್ಜಾರ್ ಮತ್ತು ಕೀನು ಅವರು ಜೆಜೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾದಾಗ ಅವರು ಭಯಭೀತರಾಗಿದ್ದರು ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು.

5. ಜೆಜೆ ಸ್ಲೆಬ್ಯೂನ ಮೂಲ ಸ್ವರೂಪವು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ

ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರಂತೆ, ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಜೆಫ್ರಿ ನಿಕೋಲ್, ಬ್ರಿಯಾನ್ ಡೊಮಾನಿ, ಅಬಿದ್ಜಾರ್ ಮತ್ತು ಕೀನು ಜೆಜೆಯನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿನ ವಿಷಯದ ಮೂಲಕ ಮಾತ್ರ ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಮುಖಾಮುಖಿಯಾಗಿ ಭೇಟಿಯಾದ ನಂತರ ಮತ್ತು ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ಮಾತನಾಡಿದ ನಂತರ, ಅವರು 16 ವರ್ಷದ ಹುಡುಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಬುದ್ಧ ಮತ್ತು ಕ್ಲಾಸಿ ಎಂದು ತೀರ್ಮಾನಿಸಿದರು.

“ಜೆಜೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕ್ಲಾಸಿ, ಅವನು ಅಪ್ಪಟ. ಅವನೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದೆ. ನನ್ನ ತವರು ಕೂಡ” ಎಂದು ಕೀನು ಹೇಳಿದರು, ಇದನ್ನು ಅತಿಥೇಯರು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು.

6. ಜೆಜೆ ಇಂಗ್ಲಿಷ್‌ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ

ಮತ್ತೊಂದು ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ ವಿಷಯವೆಂದರೆ ಜೆಜೆ ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಕೌಶಲ್ಯ. ಬ್ರಿಯಾನ್ ಡೊಮಾನಿ ಪ್ರಕಾರ, ಜೆಜೆ ಉತ್ತಮ ಉಚ್ಚಾರಣೆಯನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ. ಜೆಫ್ರಿ ನಿಕೋಲ್ ಕೂಡ ಜೆಜೆಯನ್ನು ಹೊಗಳಿದರು, ಅವರು ಇಂಗ್ಲಿಷ್‌ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿದ್ದಾರೆ.

“ಅವರು ಇಂಗ್ಲಿಷ್ನಲ್ಲಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಒಳ್ಳೆಯವರು, ಅವರ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಭಾಷಣವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ” ಎಂದು ಜೆಫ್ರಿ ನಿಕೋಲ್ ಹೇಳಿದರು.

7. ತಂಪಾದ ನಟರನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ