ಬಹಿರಂಗ! ರಫಿ-ಗಿಗಿಯಿಂದ ಎಂಬಾಕ್ ಲಾಲಾ ಅವರ ಮೊದಲ ಸಂಬಳ, ಈಗ ಅದು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ

  • Whatsapp

ರಫತಾರ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿರುವಾಗ, ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಆಡ್ಸೆನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಅನುಮೋದನೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು ಎಂದು ರಫಿ ಅಹ್ಮದ್ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು. ತನ್ನ ಮಗ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದಾನೆಂದು ತಿಳಿದ ರಾಫಿ, ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಎಂಬಾಕ್ ಲಾಲಾ ಎಷ್ಟು ಸಂಬಳ ಪಡೆದರು ಎಂಬ ಕುತೂಹಲವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮಾತುಕತೆಗಳನ್ನು ನಗೀತಾ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರು.

Read More

“ಹಿಂದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಮೊದಲು, ನಾನು ಮಗುವನ್ನು ಹಿಡಿದಿರಲಿಲ್ಲ, ನಾನು ಸಿದ್ಧತೆಗಳಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ. 2015 ರಲ್ಲಿ, ಒಂದು ಮಿಲಿಯನ್, ”ಎಂಬಕ್ ಲಾಲಾ ಹೇಳಿದರು.

ಅದನ್ನು ಕೇಳಿದ ರಫಿ ಅಹ್ಮದ್ ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತರಾದರು ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಸಂಬಳದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈಗ ಎಂಬಾಕ್ ಲಾಲಾ ಪಡೆದ ಆದಾಯವು ಮೊದಲಿಗಿಂತ ದೂರದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಮುಂದುವರಿಸಿದರು.

“ಆದರೆ ಹಿಂದೆ ಇದ್ದ ಲಾಲಾ ಈಗ ಇಲ್ಲ. ಇದು ಒಂದು ಮಿಲಿಯನ್ ಆಗಿತ್ತು, ಈಗ ನೀವು ಹತ್ತು ಮಿಲಿಯನ್ ರೂಪಾಯಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಅದು ಸರಿ ಅಲ್ಲವೇ? ಅನುಮೋದನೆಗಳಿಂದ? ಸಂಬಳ ಮತ್ತು ಅನುಮೋದನೆ ಹತ್ತು ಮಿಲಿಯನ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆಯೇ? ಸರಿ?” ಎಂದು ರಫಿ ಅಹ್ಮದ್ ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದರು.

“ಹೌದು, ಸರ್..” ಎಂದು ಮೊದಲು ನಾಚಿಕೆಯಿಂದ ಉತ್ತರಿಸಿದ ಎಂಬಾಕ್ ಲಾಲಾ.

Mbak Lala ಒಂದು ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಪಡೆಯುವ ನಾಮಮಾತ್ರದ ಶ್ರೇಣಿಯ ಬಗ್ಗೆ ರಾಫಿ ಹೆಚ್ಚು ಕುತೂಹಲವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅನುಮೋದನೆಗಳ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ, ಎಂಬಾಕ್ ಲಾಲಾ ಅವರ ಅನುಯಾಯಿಗಳು ಈಗ 1.2 ಮಿಲಿಯನ್ ಅನುಯಾಯಿಗಳನ್ನು ತಲುಪಿದ್ದಾರೆ.

“ಅಭಿಪ್ರಾಯದಿಂದ, ಇದು ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿದ್ದರೆ 30 ಮಿಲಿಯನ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಆರಾಮವಾಗಿದ್ದರೆ, 10 ಮಿಲಿಯನ್,” ಎಂಬಾಕ್ ಲಾಲಾ ಹೇಳಿದರು.

ನಿಮ್ಮ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, Mbak Lala ಅವರ ಸಂಬಳವು ಕೇವಲ ಒಂದು ಮಿಲಿಯನ್ ಆಗಿತ್ತು, ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ Mbak ಲಾಲಾ ಅವರ ಕೆಲಸವು ತುಂಬಾ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಅದೇನೆಂದರೆ, ನಗೀತಾ ರಫತಾರ್‌ನ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ವಂತ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಎಂಬಾಕ್ ಲಾಲಾ ಅವರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ.

“ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಲಾಲಾ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಳು, ಸರ್. ರಾಫತಾರ್ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸಿ. ಅವಳು ಸ್ನಾನ ಮಾಡುವಾಗ ಅವಳಿಗೆ ತಯಾರು ಮಾಡಿ, ಲಾಲಾ ಅವಳ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಅವಳು ಸಹ ಹೋಗಬೇಕೆಂದು ಬಯಸಿದರೆ. ಎಂದಿಗೂ ಒಯ್ಯಲಿಲ್ಲ. ರಫತಾರ್‌ಗೆ ಸುಮಾರು ಒಂದು ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಾಗುವವರೆಗೆ ನೀವು ಅದನ್ನು ಮುಟ್ಟಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ”ಎಂಬಕ್ ಲಾಲಾ ಹೇಳಿದರು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ