ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಡಯಾನಾ ಡೀ ಕುಗ್ಗುವ ನೆಗ್ಲಿಗೀ ಧರಿಸಿದ್ದಾಳೆ, ಅವಳ ತೆಳ್ಳನೆಯ ಕೂದಲು ತೊಂದರೆಗೀಡಾಗಿದೆ

  • Whatsapp

ಡಯಾನಾ ಡೀ ಸ್ಟಾರ್ಲೈಟ್ / Instagram @diannadeestarlight

Read More

ವರ್ಚುವಲ್ ಪ್ರಪಂಚದ ನಾಗರಿಕರು ಅವಳನ್ನು ರಾಷ್ಟ್ರದ ಒಗ್ಗೂಡಿಸುವ ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಎಂದು ಕರೆದರೆ ಅದು ತಪ್ಪಲ್ಲ. ಇಂದ್ರಿಯ ಸುಂದರ ಮುಖ, ಅದ್ಭುತ ದೇಹದ ಆಕಾರ, ಜನನಾಂಗದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವ ಧೈರ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಂಡು ಅನೇಕ ಮನಡೋ-ರಕ್ತದ ಕಲಾವಿದರನ್ನು ಪುರುಷರಿಂದ ಹುಚ್ಚರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಡಯಾನಾ ಡೀ ಎಂದು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಡಯಾನಾ ಡೀ ಸ್ಟಾರ್‌ಲೈಟ್, ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. Instagram ನಲ್ಲಿ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದು ಯಾವಾಗಲೂ ಕುತೂಹಲದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ. ಕೆಲವು ಅವನಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ.

ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ Instagram @diannadeestarlight ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಭಾವಚಿತ್ರದಂತೆ, ಸೋಪ್ ಒಪೆರಾ ನಟ ಮತ್ತು ಗಾಯಕ ನೆಗ್ಲೀಜಿ ಧರಿಸಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಈ ಸರಳ ಮನೆ-ಶೈಲಿಯ ಹೂವಿನ ಮಾದರಿಯ ಉಡುಗೆ ತೋಳಿಲ್ಲದ ಪಟ್ಟಿಯ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅವಳ ಭುಜದ ಸುತ್ತಲಿನ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಕೆಳಗೆ ಎಳೆಯಲಾಯಿತು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವಳ ನಯವಾದ ಭುಜಗಳು ಮತ್ತು ಸೀಳುಗಳು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತವೆ.

ಡಯಾನಾ ಡೀ ಸ್ಟಾರ್ಲೈಟ್ / Instagram @diannadeestarlight

ಫೋಟೋ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಪ್ರಮಾಣವು ಲಕ್ಷಾಂತರ ಅನುಯಾಯಿಗಳಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿಲ್ಲ. ಡಯಾನಾ ತುಂಟತನದ ಕೀಟಲೆ ವಾಕ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.

“ಗುಡ್ ನೈಟ್ ಡಿಯರ್. ಅದನ್ನು ಅಲ್ಲಾಡಿಸಲು ಮರೆಯಬೇಡಿ,” ಡಯಾನಾ ಶನಿವಾರ (9/24/2022) ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ Instagram ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಡಯಾನಾ ಅವರ ಫೋಟೋವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳ ಸಂತೋಷದ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಆಹ್ವಾನಿಸುತ್ತದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಮಾದಕ ಮಹಿಳೆಯರ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಆರಾಧಿಸುವ ಪುರುಷರು. 44,000 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಫೋಟೋವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

“ತುಂಬಾ ಸುಂದರ,” @ರಾಮ*** ಎಂದು ಹೊಗಳಿದರು.

“ಅದು ತುಂಬಾ ಹೆಚ್ಚು,” @ ಜೋ *** ಗೊಣಗಿದರು.

“ವಾಹ್, ಅವನಿಗೆ ತೆಳ್ಳಗಿನ ಮೀಸೆ ಇದೆ” ಎಂದು @ಡ್ಯಾನಿ *** ಹೇಳಿದರು. (ಡ್ರಾ/ಡಾನ್)

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ