ಆನ್‌ಲೈನ್ ಮೋಟಾರ್‌ಸೈಕಲ್ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿ ಡ್ರೈವರ್‌ಗಳ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಕಥೆಯು ಅಮ್ಮನಿಗೆ ಉಡುಗೊರೆಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಇಡೀ ದಿನ ಎಳೆಯುತ್ತದೆ

  • Whatsapp

ತನ್ನ ತಾಯಿಯ ಬ್ಲೆಂಡರ್ ಒಡೆದಿರುವುದನ್ನು ನೋಡಿದ ಈ ಓಜೋಲ್ ಡ್ರೈವರ್ ತನ್ನ ತಾಯಿಗೆ ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ಹೊಸ ಬ್ಲೆಂಡರ್ ಖರೀದಿಸುವ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದನು. ಏಕೆಂದರೆ ಹಣ್ಣಿನ ರಸವನ್ನು ಮಾರಲು ತಾಯಿಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಇದು ಬೇಕು. ಇಕ್ಕಿ ಎಂಬ ಈ ವ್ಯಕ್ತಿ ಕೂಡ ಬೆಂಡುಂಗನ್ ಹಿಲಿರ್ ಪ್ರದೇಶ, ಮಧ್ಯ ಜಕಾರ್ತಾದಿಂದ ಪಶ್ಚಿಮ ಜಾವಾದ ಬೆಕಾಸಿಗೆ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಿದ್ಧರಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ತನ್ನ ತಾಯಿಗೆ ಉಡುಗೊರೆಯನ್ನು ಖರೀದಿಸುವ ಉದ್ದೇಶವು ಸರಾಗವಾಗಿ ಹೋಯಿತು ಎಂದು ಅದು ಬದಲಾಯಿತು. ಅವರು ಬ್ಲೆಂಡರ್ ಖರೀದಿಸುವುದರ ಜೊತೆಗೆ Rp 80 ಸಾವಿರ ಗ್ರಾಹಕರಿಂದ ಸುಳಿವು ಪಡೆದರು. ರಾತ್ರಿಯ ತನಕ, ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್ ವೀಡಿಯೊದ ವಿವರಣೆಯಲ್ಲಿ, ಇಕ್ಕಿ ಈಗಾಗಲೇ ಐಡಿಆರ್ 353 ಸಾವಿರ ನಿವ್ವಳ ಆದಾಯವನ್ನು ಗಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದರು. ಈ ಆದಾಯದಿಂದ, ಅವನು ತಕ್ಷಣವೇ ತನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ತಾಯಿಗೆ ಹೊಸ ಬ್ಲೆಂಡರ್ ಖರೀದಿಸಿದನು.

ಉಡುಗೊರೆಯನ್ನು ಇಕ್ಕಿ ನೇರವಾಗಿ ನೀಡಲಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವನು ಅದನ್ನು ಸರ್ಪ್ರೈಸ್ ಎಂದು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಬಂದಿದ್ದರೆ ಹೇಳಿದನು. ಆದರೆ, ತಾಯಿಗೂ ಪತ್ರ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

“ಇಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ, ನನ್ನ ತಾಯಿಯ ಬ್ಲೆಂಡರ್ ಮುರಿದುಹೋಗಿರುವುದನ್ನು ನಾನು ನೋಡಿದೆ, ನಾನು ಇಂದು ಹಿಡಿದ ಹಣವನ್ನು, ನಾನು ಇದನ್ನು ಖರೀದಿಸಿದೆ. ಒಟ್ಟಿಗೆ ಹೋರಾಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು” ಎಂದು ಅವರು brilio.net, ಸೋಮವಾರ (19/9) ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಪತ್ರವನ್ನು ಓದಿದ ತಾಯಿಗೆ ತನ್ನ ಭಾವನೆಯನ್ನು ತಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಓಜೋಲ್ ಡ್ರೈವರ್‌ನ ತಾಯಿ ನೀಡಿದ ಸ್ವಲ್ಪ ಗಮನದಿಂದ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ಓಜೋಲ್ ಚಾಲಕನ ಹೋರಾಟ, ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆ ಮತ್ತು ತನ್ನ ತಾಯಿಯ ಮೇಲಿನ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ನೋಡಿ ಅನೇಕ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಭಾವುಕರಾದರು.

“ಯಾವಾಗಲೂ ಆತ್ಮ, ಸಹೋದರ, ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ತಾಯಿಗೆ ಶುಭಾಶಯಗಳು” ಎಂದು @grabid ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

“ನಾನು ಅವಳ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತೇನೆ, ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಸಿಸ್, ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹೆತ್ತವರಿಗೆ ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನ ನೀಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ” ಎಂದು ಖಾತೆ @ekidarehanf ಹೇಳಿದೆ.

“ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿರಿ, ಬ್ರೋ.. ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸೋಣ, ಬ್ರೋ” ಎಂದು @elvirapertiwi ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

“ಅಳುವುದು, ಆರೋಗ್ಯವಂತ ಸಹೋದರ ಮತ್ತು ತಾಯಿ!” @emilutfi ಖಾತೆಯನ್ನು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

“ಉದ್ದೇಶ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು, ಜೀವನಾಂಶವು ಸುಗಮವಾಗಿದೆ. ಹುರಿದುಂಬಿಸಿ, ಮಾಸ್,” ಖಾತೆ @mznanograb ಹೇಳಿದೆ.

“ಚೈತನ್ಯವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಸಹೋದರ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹೆತ್ತವರನ್ನು ಸಂತೋಷವಾಗಿರಿಸಲು ಮರೆಯಬೇಡಿ, ನಿಮ್ಮನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ನೋಯಿಸಬೇಡಿ” ಎಂದು ಖಾತೆ @drivergojek001 ಹೇಳಿದೆ.

“ಇತರರನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸುವುದು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ, ಹೋರಾಡುವ ಮನೋಭಾವ” ಎಂದು @stephenwira ಖಾತೆ ಹೇಳಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ