‘ಕಾಮಪ್ರಚೋದಕ’ ನೃತ್ಯ, ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ದೂರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಮೊಲೆತೊಟ್ಟುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

  • Whatsapp

Read More

ಉಡುಪುಗಳ ಅಸಮರ್ಪಕ ಕಾರ್ಯಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮಹಿಳಾ ಹಾಲಿವುಡ್ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳ ಸರಣಿಯನ್ನು ಬಾಧಿಸುತ್ತವೆ. ತುಂಬಾ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿರಲು ತುಂಬಾ ಮಾದಕವಾಗಿರುವ ಉಡುಪುಗಳು ಹಾಲಿವುಡ್ ಕಲಾವಿದರು ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲು ಕೆಲವು ಕಾರಣಗಳಾಗಿವೆ.

ಕ್ಯಾಮೊಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ದೂರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಸಂದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾಗುವಾಗ ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ತನ್ನ ಮೊಲೆತೊಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಏನಂತೆ? ಸ್ಕ್ರೋಲಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಲೇ ಇರೋಣ!

ಉಂಬರ್ ಮೊಲೆತೊಟ್ಟುಗಳು

ಡೈಲಿ ಮೇಲ್

ಫೋಟೋ: ಡೈಲಿ ಮೇಲ್

ಬಾಮ್ ಬಾಮ್ ಹಾಡು ಬಿಡುಗಡೆಯಾದಾಗ, ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಅವರು ದಿ ಒನ್ ಶೋ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ದೂರದರ್ಶನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸಂದರ್ಶನ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗೆ ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಿದರು. ಹಾಡಿನ ಯಾವ ಭಾಗವು ಅವರ ನೆಚ್ಚಿನದು ಎಂದು ಅವರು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಉತ್ಸುಕತೆಯಿಂದ, ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಭಾಗವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವುದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಕೋರಸ್ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಮೋಜಿನ ನೃತ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ನೃತ್ಯವು ಅವನ ಕೈಗಳನ್ನು ಆಡುವಾಗ ಅವನ ಸೊಂಟವನ್ನು ಬಲಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಎಡಕ್ಕೆ ಅಲುಗಾಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಬಾಮ್ ಬಾಮ್ ಹಾಡಿನ ತನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಭಾಗವನ್ನು ವಿವರಿಸುವಾಗ, ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಎದ್ದು ತನ್ನ ಉದ್ದನೆಯ ಕೂದಲನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿದಳು. ಆದರೆ ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ತನ್ನ ಗಾತ್ರದ ಶರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಎಳೆದಳು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವಳ ಸ್ತನಗಳ ಭಾಗವು ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ. ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ, ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಸ್ತನಗಳು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಬ್ರಾ ಧರಿಸಿರಲಿಲ್ಲ.

ಪ್ರೆಸೆಂಟರ್ ಅಲನ್ ಕಾರ್ ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ತನ್ನ ಸ್ತನಗಳನ್ನು ತೆರೆದಾಗ ಘಟನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ತನ್ನ ಆಘಾತವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು. ಸೈಬರ್ ಫ್ಲ್ಯಾಶಿಂಗ್‌ಗೆ ಬಲಿಯಾದರೆ ಅಲನ್ ಗೇಲಿ ಮಾಡಿದರು.

“ನಾನು ಸೈಬರ್ ಮಿನುಗುವಿಕೆಗೆ ಬಲಿಯಾಗಿದ್ದೇನೆ!” ಡೈಲಿ ಮೇಲ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದ ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಘಟನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಅಲನ್ ಹೇಳಿದರು.

ಪ್ರೆಸೆಂಟರ್ ಅಲೆಕ್ಸ್ ಜೋನ್ಸ್ ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಅವರನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸುವ ಮೂಲಕ ದಯೆಯಿಂದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದರು. ಅವರು ಯಾವುದೇ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಸಹ-ಹೋಸ್ಟ್ ಜೆನಾಸ್ ತೇವಗೊಂಡಂತೆ ಕಂಡರೂ.

“ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಾ, ಬಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಅಸಮರ್ಪಕ ಕಾರ್ಯ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ನಾನು ಏನು ನೋಡಿದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ಏನೋ ಒಂದು ಫ್ಲ್ಯಾಷ್ ಇತ್ತು” ಎಂದು ಅಲೆಕ್ಸ್ ಜೋನ್ಸ್ ಹೇಳಿದರು.

“ನಾವು ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತೇವೆ,” ಜೆರ್ಮೈನ್ ಜೆನಾಸ್ ತನ್ನನ್ನು ಶಾಂತಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಹೇಳಿದರು.

ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ವಿಷಾದ ಕೋಡ್

ಡೈಲಿ ಮೇಲ್

ಫೋಟೋ: ಡೈಲಿ ಮೇಲ್

ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ತನ್ನ ಸ್ತನಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ ನಂತರ, ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ತನ್ನ ಶರ್ಟ್ ಅನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಸರಿಹೊಂದಿಸಿದಳು. ಏನೂ ಸಂಭವಿಸಿಲ್ಲ ಎಂಬಂತೆ, ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ತನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಬಾಮ್ ಬಾಮ್ ಹಾಡಿನ ನೃತ್ಯ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದಳು.

ವೈರಲ್ ಟೆಲಿವಿಷನ್‌ನಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ತನ್ನ ಸ್ತನಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ ಘಟನೆಯ ನಂತರ, ಮಾಜಿ ಶಾನ್ ಮೆಂಡೆಸ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ತೆರೆದುಕೊಂಡರು. “ನಾನು ಟೈಮ್ ಮೆಷಿನ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಓದುವ ಬ್ಯಾಕ್ಸೌಂಡ್ ಅನ್ನು ಅವನು ಲಿಪ್ಸಿಂಕ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ.

ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಅವರು ತಮ್ಮ ಸ್ಟೈಲಿಸ್ಟ್ ನೀಡಿದಾಗ ಮೊಲೆತೊಟ್ಟುಗಳ ಕವರ್ ಧರಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದರು ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು. ಎಂದು ವಿಷಾದ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು.

“ನನ್ನ ಸ್ಟೈಲಿಸ್ಟ್ ನನಗೆ ನಿಪ್ಪಲ್ ಕವರ್ ನೀಡಿದಾಗ, ನಾನು ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ” ಎಂದು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ತನ್ನ ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. (nes)

ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಅಪ್ ಮೊದಲು ಶಾನ್ ಮೆಂಡೆಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಅವರ 8 ವೈಲ್ಡ್ ಪೋರ್ಟ್ರೇಟ್ಸ್, ನಂ. 5 ಉಗ್ರ

ಶಾನ್ ಮೆಂಡೆಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿದರು. ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಡೇಟಿಂಗ್ ನಂತರ, ಶಾನ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಇಬ್ಬರೂ ಮುರಿದುಬಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರಂತೆ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿದರು.

ಬೇರ್ಪಡುವ ಮೊದಲು, ಶಾನ್ ಮೆಂಡೆಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಪ್ರಣಯ ಯುಗಳ ಸೆನೊರಿಟಾದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ನಂತರ ಅವರಿಬ್ಬರು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಬಿಸಿ ಮುತ್ತಿನ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಉಗುಳಲು ಹಿಂಜರಿಯಲಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಶಾನ್ ಮೆಂಡೆಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಅವರು ಬೇರ್ಪಡುವ ಮೊದಲು ಹೇಗಿದ್ದರು? ಒಂದೊಂದಾಗಿ ಹೋಗೋಣ.

ಶಾನ್ ಮೆಂಡೆಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ 2014 ರಲ್ಲಿ ಭೇಟಿಯಾದರು. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಇನ್ನೂ ಇದ್ದರು ಐದನೇ ಸಾಮರಸ್ಯ. ಶಾನ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಆಸ್ಟಿನ್ ಮಹೋನ್‌ಗೆ ಆರಂಭಿಕ ಗಾಯಕರಾಗಿದ್ದರು.

Pinterest

ಫೋಟೋ: Pinterest

ನಂತರ, ಶಾನ್ ಮೆಂಡೆಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ನಿಕಟ ಸ್ನೇಹವನ್ನು ಬೆಳೆಸಿಕೊಂಡರು. ಇಬ್ಬರೂ ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ಸಾವಿನ ಚಿಂದಿ ಆಯಲು ಹಿಂಜರಿಯಲಿಲ್ಲ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಶಾನ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಎಂಬ ಯುಗಳ ಗೀತೆಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು ಕಳೆದ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಏನು ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಇದು 2015 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು.

ಹಾಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ರಿಪೋರ್ಟ್

ಫೋಟೋ: ಹಾಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ರಿಪೋರ್ಟ್

ಅಂದಿನಿಂದ, ಶಾನ್ ಮೆಂಡೆಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ಜೋಡಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇಬ್ಬರೂ ಇನ್ನೂ ತಮ್ಮ ನಡುವೆ ವಿಶೇಷ ಸಂಬಂಧವಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಿರಾಕರಿಸುತ್ತಾರೆ.

instagram/@shawnmendes

ಫೋಟೋ: instagram/@shawnmendes

ದೀರ್ಘ ಕಥೆಯ ಚಿಕ್ಕದಾದ, ಶಾನ್ ಮೆಂಡೆಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಾಮಪ್ರಚೋದಕ ಯುಗಳ ಗೀತೆಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು ಸೆನೋರಿಟಾ ಜೂನ್ 2019 ರಲ್ಲಿ. ಸೆನೊರಿಟಾ ಅವರ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ವೀಡಿಯೋ ಸ್ವತಃ ಶಾನ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಅವರ ಅತ್ಯಂತ ನಿಕಟವಾದ ನಿಕಟತೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಅಸೂಯೆ ಅಲ್ಲವೇ?

Pinterest

ಫೋಟೋ: Pinterest

ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2019 ರಲ್ಲಿ, ಶಾನ್ ಮೆಂಡೆಸ್ ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ದೃಢಪಡಿಸಿದರು. ವಿಶೇಷ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದ ನಂತರ, ಶಾನ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ತಮ್ಮ ಹಾಟ್ ಕಿಸ್ನ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು Instagram ಗೆ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಸಿ ತುಂಬಾ!

Instagram/shawnmendes

ಫೋಟೋ: Instagram/shawnmendes

ಅದರ ನಂತರ, ಶಾನ್ ಮೆಂಡೆಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಪಾಪರಾಜಿಗಳಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಬೇಡಿಕೆಯಿರುವ ಜೋಡಿಯಾದರು. ಹೇಗಿಲ್ಲ, ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಇವರಿಬ್ಬರು ಪ್ರೇಮಿಗಳಾಗಿ ತಮ್ಮ ಆತ್ಮೀಯತೆಯನ್ನು ಹೊರಹಾಕಲು ಮತ್ತು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಬಿಸಿಯಾಗಿ ಚುಂಬಿಸಲು ಹಿಂಜರಿಯುವುದಿಲ್ಲ. ಹಾಡನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವಾಗ ಸೆನೋರಿಟಾಶಾನ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಅವರ ಅನ್ಯೋನ್ಯತೆಯು ತುಂಬಾ ಪ್ರಕಾಶಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ!

Pinterest

ಫೋಟೋ: Pinterest

ಶಾನ್ ಮೆಂಡೆಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ದಂಪತಿಯಾಗಿ ತಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಹಿಂಜರಿಯುವುದಿಲ್ಲ. ಅಪ್ಪುಗೆಯ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವುದರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ, ಸಾವಿನ ಮೋಹವನ್ನು ಇಳಿಸುವುದು, ಪ್ರೇಮ ಪಕ್ಷಿಗಳು ಮತ್ತೆ ಚುಂಬಿಸುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ತೋರಿಸುವುದು.

Instagram/camilacabello

ಫೋಟೋ: Instagram/camilacabello

ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2021 ರಲ್ಲಿ, ಶಾನ್ ಮೆಂಡೆಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಕೂಡ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಸಿಟಿಜನ್ ಲೈವ್‌ನಲ್ಲಿ ಡ್ಯುಯೆಟ್ ಹಾಡಿದರು. ಇಬ್ಬರೂ ಸಿಹಿ ಮುತ್ತುಗಳನ್ನು ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು, ಇದು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಉನ್ಮಾದಗೊಳಿಸಿತು.

TMZ

ಫೋಟೋ: TMZ

ಅದು ಶಾನ್ ಮೆಂಡೆಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಅವರ ನಿಕಟ ಫೋಟೋಗಳ ಸರಣಿಯಾಗಿದೆ. ಇನ್ನೂ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುವಾಗ, ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ಆತ್ಮೀಯತೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಹಾಟ್ ಕಿಸ್ಸಿಂಗ್ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ತುಂಬಾ ಧೈರ್ಯಶಾಲಿಯಾಗಿದ್ದರು. 2 ವರ್ಷಗಳ ಡೇಟಿಂಗ್ ನಂತರ ಅವರು ಬೇರ್ಪಟ್ಟಿದ್ದರೂ, ಶಾನ್ ಮೆಂಡೆಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರಾಗಿ ಉಳಿಯಲು ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. (nes)

Intipseleb.com

Intipseleb.com

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ