7 ಕಲಾವಿದರು ಪಾರದರ್ಶಕ ಶರ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ, ಸಂಖ್ಯೆ 5 ಬ್ರಾ ಬಣ್ಣಗಳು ಸಲ್ಫೋಕ್ ಮಾಡಿ

  • Whatsapp

Read More

ಸೋಫಿಯಾ ಲಟ್ಜುಬಾ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪಾರದರ್ಶಕ ಡ್ರೆಸ್ ಧರಿಸಿ ಸಲ್ಫೋಕ್‌ನಂತೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಅರ್ಧ ಶತಮಾನದಷ್ಟು ಹಳೆಯದಾದ ಸೋಫಿಯಾ ಲಟ್ಜುಬಾ ಅವರ ಸೌಂದರ್ಯ ಮತ್ತು ಸ್ವಪ್ನಮಯ ಉಡುಗೆಯಲ್ಲಿ ಮೈಮರೆತಿದ್ದಾರೆ.

ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ, ಪಾರದರ್ಶಕ ಬಟ್ಟೆಗಳೊಂದಿಗೆ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಮಾಡಿದವರು ಸೋಫಿಯಾ ಲಟ್ಜುಬಾ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ. ಹಲವಾರು ಸುಂದರ ಇಂಡೋನೇಷಿಯನ್ ಕಲಾವಿದರು ಸಹ ಅದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಪಾರದರ್ಶಕ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿರುವ ಅತ್ಯಂತ ಸುಂದರ ಕಲಾವಿದರು ಯಾರು? ಒಂದೊಂದಾಗಿ ಹೋಗೋಣ!

1. ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಇಸ್ಕಂದರ್

ಬಾಲಿಯಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಗಿನಿಂದ, ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಇಸ್ಕಂದರ್ ವಿಲಕ್ಷಣ ಕಡಲತೀರಗಳಿಗೆ ಈಜುಕೊಳಗಳಲ್ಲಿ ಈಜುವಾಗ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ತನ್ನ ಭಾವಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಒಂದು ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ವಿನ್ಸೆಂಟ್ ವೆರ್ಹಾಗ್ ಅವರ ಪತ್ನಿ ನೆಲದ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಉದ್ದವಾದ ಪಾರದರ್ಶಕ ಕಪ್ಪು ಶರ್ಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೂ ಜೇಡರ್ ತನ್ನ ಕನಸಿನ ಶರ್ಟ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಕಿನಿ ತೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

2. ಮಿಲೆನ್ ಸೈರಸ್

ಮಿಲೆನ್ ಸೈರಸ್ ತನ್ನ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಪಾರದರ್ಶಕ ಬಟ್ಟೆಗಳಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲು ನಾಚಿಕೆಪಡುವುದಿಲ್ಲ. ತಮಾಷೆಯಾಗಿಲ್ಲ, ಮಿಲ್ಲೆನ್ ಅವರು ಧರಿಸಿದ್ದ ಬ್ರಾವನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಬಿಗಿಯಾದ ಪಾರದರ್ಶಕ ಶರ್ಟ್ ಧರಿಸಿದ್ದರು. ಮಿಲೆನ್ ಅವರ ನೋಟವು ಮೇಕ್ಅಪ್ನಿಂದ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದೆ ದಪ್ಪ ಅವನ ಮುಖದ ಮೇಲೆ.

3. ವುಲಾನ್ ಗುರಿಟ್ನೊ

ವುಲಾನ್ ಗುರಿಟ್ನೋ ಬೋಲ್ಡ್ ಫೋಟೋ ಶೂಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಅವಳನ್ನು ಅಚ್ಚರಿಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು. ಅವಳು ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದ ಪಾರದರ್ಶಕ ಶರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದಳು, ಅದು ಅವಳು ಧರಿಸಿದ್ದ ಅದೇ ಬಣ್ಣದ ಬ್ರಾ ತೋರಿಸಿದೆ.

4. ಲವ್ ಲಾರಾ

ವಿವಿಧ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ಸಿಂಟಾ ಲಾರಾ ಪಾರದರ್ಶಕ ಉಡುಗೆಯಲ್ಲಿ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ವೃತ್ತಿಪರ ರೂಪದರ್ಶಿಯಂತೆ ಭಂಗಿಯೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಉದ್ದನೆಯ ಕಾಲುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿದನು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಸಿಂಟಾವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಮಿಸ್ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಇಂಡೋನೇಷ್ಯಾ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಆ ಸ್ವಪ್ನಮಯ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಅವರ ಅದ್ಭುತ ನೋಟದಿಂದಾಗಿ.

5. ಫ್ಯಾನಿ ಘಸ್ಸಾನಿ

ಕಲಾವಿದ ಮತ್ತು ನಿರೂಪಕ ಫ್ಯಾನಿ ಘಸ್ಸಾನಿ ಅವರು ಅಮೇರಿಕಾ ಸಂಯುಕ್ತ ಸಂಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ರಜೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಸ್ವಪ್ನಮಯ ಶರ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಧರಿಸುವುದರಿಂದ ಆಡಮ್ ಸಾಲ್ಫೋಕ್ ಅನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಅವನ ಜಾಕೆಟ್ ಅನ್ನು ತೆರೆದು, ಫ್ಯಾನಿ ಅವನಿಗೆ ನೇರಳೆ ಬಣ್ಣದ ಪಾರದರ್ಶಕ ಅಂಗಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದನು. ಫ್ಯಾನಿ ಬಳಸಿದ ಬ್ರಾ ಬಣ್ಣವು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುವಂತೆ ಮತ್ತು ನಾಟಿ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡುವಂತೆ ಮಾಡುವುದರಲ್ಲಿ ಸಂದೇಹವಿಲ್ಲ.

6. ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಎರ್ನಿ

ಕಡಲತೀರದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಾಗ, ಅತ್ತ ಎರ್ನಿ ಕಪ್ಪು ಪಾರದರ್ಶಕ ಬಿಗಿಯಾದ ಉಡುಗೆ ತೊಟ್ಟು ಪುರುಷರನ್ನು ನಡುಗುವಂತೆ ಮಾಡಿದರು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಎರ್ನಿ ಧರಿಸಿರುವ ಕಿತ್ತಳೆ ಬಿಕಿನಿಯು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ. ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ, ವೆಸ್ಟ್ ನುಸಾ ಟೆಂಗಾರಾದ ಸೈರ್ ಬೀಚ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಹಾರಕ್ಕೆ ಹೋಗುವಾಗ ಫೋಟೋ ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಎರ್ನಿಯ ಹಳೆಯ ಭಾವಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ.

7. ಸೋಫಿಯಾ ಲಟ್ಜುಬಾ

ಸೋಫಿಯಾ ಲತ್ಜುಬಾ ಅವರು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಲು ಸಲಹೆ ನೀಡಿದರು ಏಕೆಂದರೆ ಧನಾತ್ಮಕ COVID-19 ಸಂಖ್ಯೆಯು ಪ್ರಸ್ತುತ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿದೆ. ಆದರೆ ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿ, ಇದನ್ನು ತಿಳಿಸುವಾಗ ಸೋಫಿಯಾ ಪಾರದರ್ಶಕ ಉಡುಗೆ ಧರಿಸಿರುವ ಫೋಟೋವನ್ನು ತೋರಿಸಿದರು. ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ, ಸೋಫಿಯಾ ಅವರು ಅರ್ಧ ಶತಮಾನದ ವಯಸ್ಸಿನವರಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ ಸ್ವಪ್ನಮಯ ಉಡುಗೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಹಲವಾರು ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಮತ್ತು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳಿಂದ ತಕ್ಷಣವೇ ಪ್ರಶಂಸೆ ಪಡೆದರು. (nes)

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ