ವಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಜಿಸೆಲ್‌ನ 7 ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರಗಳು, ಜಗಳವಿಲ್ಲದೆ ದೇಹದ ಗುರಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವುದು!

  • Whatsapp
ಜಿಸೆಲ್ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರ

7 ಭಾವಚಿತ್ರ ರಜೆಯ ಮೇಲೆ ಜಿಸೆಲ್‌ನ ಮಾದಕತೆಯು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಆಡಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಗಮನವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಕದ್ದಿದೆ. ಕ್ರೀಡೆಗಳ ಜೊತೆಗೆ, ವಿವಿಧ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ರಜೆಯ ಮೇಲೆ ಗಿಸೆಲ್ ಆಗಾಗ್ಗೆ ತನ್ನ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

Read More

ರಜಾದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ಸಾಹ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಗೇಡಿಂಗ್ ಮಾರ್ಟೆನ್ ಅವರ ಮಾಜಿ-ಪತ್ನಿಯ ನೋಟ ಶೈಲಿಯು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಗಮನ ಸೆಳೆಯುತ್ತದೆ. ಏಕೆಂದರೆ ಜಿಸೆಲ್ ಫ್ಯಾಶನ್ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಮಾದಕವೂ ಹೌದು.

ರಜೆಯ ಮೇಲೆ ಜಿಸೆಲ್ ಅವರ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರ ಇಲ್ಲಿದೆ, ಇದನ್ನು ಅವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ Instagram ಖಾತೆಯಿಂದ ಸೋಮವಾರ (12/9/2022) ಸಂಕ್ಷೇಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಅಲೋರ್ ದ್ವೀಪದಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯಾಸ್ತವನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ

(ಗಿಸೆಲ್‌ನ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರ, ಫೋಟೋ: @gisel_la/Instagram)

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಅಲೋರ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್, NTT ಗೆ ರಜೆಯ ಮೇಲೆ ಸೂರ್ಯಾಸ್ತವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿರುವ ಜಿಸೆಲ್ ಕ್ಷಣವಿದೆ. ಜಿಸೆಲ್ ತನ್ನ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಸೊಗಸಾದ ಮತ್ತು ಮಾದಕವಾಗಿಸುವ ಸ್ಲಿಟ್ ಉಚ್ಚಾರಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಂದು ಬಣ್ಣದ ಸ್ಕರ್ಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಟಾಪ್ ಬ್ರಾ ಅನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತಾಳೆ.

ಒಂದು ಭುಜದ ಈಜುಡುಗೆ

ಜಿಸೆಲ್ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರ

(ಗಿಸೆಲ್‌ನ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರ, ಫೋಟೋ: @gisel_la/Instagram)

ಮುಂದಿನದು ಅಲೋರ್ ದ್ವೀಪಕ್ಕೆ ಜಿಸೆಲ್ ಅವರ ರಜೆಯ ಕ್ಷಣವಾಗಿದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಜಿಸೆಲ್ ತನ್ನ ಸುಂದರ ಕಕೇಶಿಯನ್ ಸ್ನೇಹಿತನೊಂದಿಗೆ ಪೋಸ್ ನೀಡುತ್ತಿರುವ ಭಾವಚಿತ್ರವಿದೆ. ಜಿಸೆಲ್ ಗುಲಾಬಿ ಬಣ್ಣದ ಒಂದು ಭುಜದ ಈಜುಡುಗೆಯನ್ನು ಧರಿಸಿ, ಬಿಳಿ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಧರಿಸಿ ಮಾದಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾಳೆ.

ಏನೆರ್ ಗೆ ರಜೆ

ಜಿಸೆಲ್ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರ

(ಗಿಸೆಲ್‌ನ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರ, ಫೋಟೋ: @gisel_la/Instagram)

ಮುಂದೆ, ಆಯೆರ್, ಕಡೇನಾ ಗ್ಲಾಂಪಿಂಗ್ ಡೈವ್ ರೆಸಾರ್ಟ್‌ಗೆ ರಜೆಯ ಮೇಲೆ ಜಿಸೆಲ್ ಭಾವಚಿತ್ರವಿದೆ. ಧುಮುಕಲು ತಯಾರಿ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ಬೋಟ್‌ನಲ್ಲಿನ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಜಿಸೆಲ್ ಹಂಚಿಕೊಂಡರು. ಈ ಹಾಟ್ ತಾಯಿ ಕಪ್ಪು ಡೈವಿಂಗ್ ಪ್ಯಾಂಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮರೂನ್ ಬ್ರಾ ಧರಿಸಿ ಪೋಸ್ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಜೆಂಪಿಯೊಂದಿಗೆ ರೋಮಾಂಚನಗೊಂಡ ಭಂಗಿ

ಜಿಸೆಲ್ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರ

(ಗಿಸೆಲ್‌ನ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರ, ಫೋಟೋ: @gisel_la/Instagram)

ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಜಿಸೆಲ್ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ಕ್ರಾಪ್ ಟಾಪ್ ಅನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಜೆಂಪಿ ಜೊತೆಗೆ ಪೋಸ್ ನೀಡುತ್ತಿರುವ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಪ್ಯಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರು. ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ತಮ್ಮ ಭಂಗಿಗಳಿಂದ ತುಂಬಾ ಸುಂದರವಾಗಿ ಮತ್ತು ಮುದ್ದಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ಜಿಸೆಲ್ ಇನ್ನೂ ತನ್ನ ಪ್ರಮುಖ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿದೆ, ಕ್ಯಾಮರಾಗೆ ತನ್ನ ಆಕರ್ಷಕ ಸಿಹಿ ನಗುವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಜಿಸೆಲ್‌ನ ಮಡಿಲಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿರುವ ಜೆಂಪಿ ತುಂಬಾ ಮುದ್ದಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾನೆ, ಕೆನ್ನೆಗಳನ್ನು ಉಬ್ಬಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಕಣ್ಣು ಮುಚ್ಚುತ್ತಾನೆ. ಸೂಪರ್ ಮುದ್ದಾದ!

ಸಿಂಗಾಪುರಕ್ಕೆ ರಜೆ

ಜಿಸೆಲ್ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರ

(ಗಿಸೆಲ್‌ನ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರ, ಫೋಟೋ: @gisel_la/Instagram)

ಮುಂದೆ, ಜಿಸೆಲ್ ಗೆಂಪಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಿಂಗಾಪುರದ ಯೂನಿವರ್ಸಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಗೆ ವಿಹಾರಕ್ಕೆ ಹೋದಾಗ ಒಂದು ಕ್ಷಣ ಇತ್ತು. ಜಿಸೆಲ್ ತನ್ನ ಅಂಗಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಸೊಂಟಕ್ಕೆ ಪಿನ್ ಮಾಡಲು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು. ಬಿಳಿ ಟ್ಯೂಬ್ ಟಾಪ್ ಮತ್ತು ಹಾಟ್ ಪ್ಯಾಂಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ, ಜಿಸೆಲ್ ಅವರ ಶೈಲಿಯು ಅದ್ಭುತವಾದ ದೇಹದ ಗುರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ತುಂಬಾ ಮಾದಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಜಿಸೆಲ್‌ನ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಜೆಂಪಿಟಾ ಕೂಡ ತನ್ನ ತಾಯಿಯಂತೆಯೇ ಅದೇ ಉಡುಪನ್ನು ಧರಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಸಾಂದ್ರವಾಗಿದ್ದಳು. ಸರಳವಾದ ಬಿಳಿ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಟಾಪ್ ಮತ್ತು ಡೆನಿಮ್ ಶಾರ್ಟ್ಸ್ ಜೊತೆಗೆ ಒಂದು ಜೋಡಿ ಬಿಳಿ ಸ್ನೀಕರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಬಿಳಿ ಬಕೆಟ್ ಟೋಪಿಯಲ್ಲಿ ಜೆಂಪಿ ಫ್ಯಾಶನ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪೋರ್ಟಿಯಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ಹಾಲ್ಟರ್ ಟಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾದಕ

ಜಿಸೆಲ್ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರ

(ಗಿಸೆಲ್‌ನ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರ, ಫೋಟೋ: @gisel_la/Instagram)

ಇದು ಪರಿಗಿ ಮೌಟಾಂಗ್ ಕ್ಯಾಟ್ ಬೀಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಜಿಸೆಲ್ ತನ್ನ ದೇಹದ ಗುರಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಿರುವ ಭಾವಚಿತ್ರವಾಗಿದ್ದರೆ. ಅವಳು ಕಪ್ಪು ಹಾಲ್ಟರ್ ಟಾಪ್ ಮತ್ತು ಸೂಪರ್ ಟೈಟ್ ಹಾಟ್ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಧರಿಸಿ ಮಾದಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಳು. ಅವನ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚುವ ಭಂಗಿ ಅವನ ಮಾದಕತೆಯ ಸೆಳವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಸುಟ್ಟುಹಾಕಿತು.

ಇದಲ್ಲದೆ, ಅವಳ ಕೂದಲನ್ನು ಎತ್ತರದ ಪೋನಿಟೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಲಾಗಿದೆ, ಜಿಸೆಲ್‌ನ ಉದ್ದನೆಯ ಕುತ್ತಿಗೆ ಮತ್ತು ನಯವಾದ ಬೆನ್ನು ಕ್ಯಾಮೆರಾದಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ. ಹಾಟ್ ಮಾಮ್ ಎಂಬ ಅಡ್ಡಹೆಸರು ಗೇಡಿಂಗ್ ಮಾರ್ಟೆನ್ ಅವರ ವಿಧವೆಯಿಂದ ಸಾಗಿಸಲು ಅರ್ಹವಾಗಿದೆ. “ಹಾಟ್ ತಾಯಿ,” ರಿಕಾ **** ಬರೆದರು.

ಈಜುಡುಗೆಯಲ್ಲಿ ಮಾದಕ

ಜಿಸೆಲ್ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರ

(ಗಿಸೆಲ್‌ನ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರ, ಫೋಟೋ: @gisel_la/Instagram)

ಕೊನೆಯದಾಗಿ, ಬೂದು ಬಣ್ಣದ ಕ್ರಾಸ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಬ್ರಾ ಧರಿಸಿ ಮಾದಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿರುವ ಜಿಸೆಲ್ ಅವರ ಭಾವಚಿತ್ರವಿದೆ. ಅವನ ನಗು ಹಡಗಿನ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಪೋಸ್ ನೀಡುವಂತೆ ಹರ್ಷಚಿತ್ತದಿಂದ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ಈ ಕೋನದ ಫೋಟೋವನ್ನು ಬದಿಯಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಜಿಸೆಲ್‌ನ ದೇಹದ ಗುರಿಗಳು ನೈಜವಾಗಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತವೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಅವಳು ಧರಿಸಿದ್ದ ಕಪ್ಪು ವೆಟ್‌ಸೂಟ್ ಅನ್ನು ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ತೆರೆಯಲಾಯಿತು, ಜಿಸೆಲ್‌ನ ಲೈಂಗಿಕತೆಯ ಸೆಳವು ಇನ್ನಷ್ಟು ಹೊಗೆಯಾಡುತ್ತಿತ್ತು.

(ಹೆಲ್)

Okezone.com

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ