ಕಟ್ ತಾರಿಯ 7 ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರಗಳು, ಸಂಖ್ಯೆ 4 ಹಾಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ

  • Whatsapp

ಇದೆ ವಿಮರ್ಶಿಸಲು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿರುವ ಕಟ್ ತಾರಿಯ 7 ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರಗಳು. ನಟ ರಿಚರ್ಡ್ ಕೆವಿನ್ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಇನ್ನೂ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಆಗಾಗ್ಗೆ ಅಲ್ಲ, ಕಟ್ ತಾರಿ ತನ್ನ ಭಾವಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ವಿವಿಧ ಸಮಕಾಲೀನ ಬಟ್ಟೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

Read More

ಹೌದು, 44 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವಳು, ಇಬ್ಬರು ಮಕ್ಕಳಿದ್ದರೂ, ಕಟ್ ತಾರಿ ಇನ್ನೂ ಹುಡುಗಿಯಂತೆ ಫ್ಯಾಶನ್ ಆಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾಳೆ, ಅವಳು ಇನ್ನೂ ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಅವಳ ಮಾದಕ ಇಮೇಜ್ ಬಹುತೇಕ ಮಸುಕಾಗಿಲ್ಲ.

ವಿಮರ್ಶೆಗಾಗಿ ಕಟ್ ತಾರಿಯ 7 ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ, ವಿವಿಧ ಮೂಲಗಳಿಂದ ಒಕೆಝೋನ್ ಸಾರಾಂಶವಾಗಿದೆ:

1.ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಸೆಕ್ಸಿ

ಕಪ್ಪು ಧರಿಸಿ ಕಟ್ ಡ್ಯಾನ್ಸ್

ಹ್ಯಾಂಗ್ಔಟ್ ಮಾಡುವಾಗ, ಕಟ್ ಟ್ಯಾರಿ ಸಾಂದರ್ಭಿಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಮಾದಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಅವಳು ತೋಳಿಲ್ಲದ ಕಪ್ಪು ಕುಪ್ಪಸ ಮತ್ತು ಪಿನ್‌ಸ್ಟ್ರೈಪ್ಡ್ ಕುಲೋಟ್‌ಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದಳು. ಮಿಲೇನಿಯಲ್ ಅಮ್ಮನ ಹಾಟ್ ಸ್ಟೈಲ್ ನಿಜಕ್ಕೂ ಸರಿ

2. ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಟಾಪ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕ್ಯಾಶುಯಲ್ ಆಗಿ ನೋಡಿ

ಕಟ್ ಡ್ಯಾನ್ಸ್

ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ, ಕಟ್ ಟ್ಯಾರಿ ಇನ್ನೂ ತನ್ನ ಫ್ಯಾಷನ್ ಶೈಲಿಗೆ ಗಮನ ಕೊಡುತ್ತಾಳೆ. ಅವರು ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಟಾಪ್ನೊಂದಿಗೆ ಕ್ಯಾಶುಯಲ್ ಆಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರು.

3. ಏಕವರ್ಣದ ಸಜ್ಜು

ಏಕವರ್ಣದ ಥೀಮ್ ಸಜ್ಜು ಈ ಕಟ್ ತಾರಿ ಶೈಲಿಯಂತೆ ಸೊಗಸಾದ ಮತ್ತು ಸಮಕಾಲೀನ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಮಾದಕವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡಲು ಬಿಳಿ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಟಾಪ್ ಅನ್ನು ಸೂಪರ್ ಶಾರ್ಟ್ ಕಪ್ಪು ಹಾಟ್ ಪ್ಯಾಂಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸಿದರು. ಇದಲ್ಲದೆ, ದೂರದಿಂದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಅವಳ ತೆಳ್ಳಗಿನ ದೇಹದ ಸ್ಪಷ್ಟ ವಕ್ರಾಕೃತಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಕಟ್ ತಾರಿಯ ತಲೆಗೂದಲನ್ನು ಗಾಳಿಗೆ ತೂಗಾಡಿದಾಗ ಅವಳ ಮೈಮರೆತ ಸೆಳವು ಇನ್ನಷ್ಟು ಹೊರಹೊಮ್ಮಿತು. ಸುಂದರವಾದ ನೀಲಿ ಸಮುದ್ರದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯೊಂದಿಗೆ ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಆದರೆ, ಕಟ್ ತಾರಿ ತುಂಬಾ ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

4.ಹಾಟ್ ಪ್ಯಾಂಟ್

ಕಟ್ ಡ್ಯಾನ್ಸ್

ಬಿಳಿ ಹಾಟ್ ಪ್ಯಾಂಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನೀಲಿ ತೋಳುಗಳಿಲ್ಲದ ಕುಪ್ಪಸವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುವ ಕಟ್ ತಾರಿಯು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ, ಕಟ್ ತಾರಿ ತನ್ನ ತೊಡೆಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವ ಶಾರ್ಟ್ಸ್ ಧರಿಸಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾಳೆ. ಮಾದಕವಾಗಿರುವುದರ ಜೊತೆಗೆ, ಈ ಸಜ್ಜು ಸರಳವಾದ, ಫ್ಯಾಶನ್ ಅನಿಸಿಕೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಯವಾದ ತ್ವಚೆಯು ಸೂರ್ಯನ ಬೆಳಕನ್ನು ಸೂಸಿದಾಗ ಕಟ್ ತಾರಿಯ ಸೌಂದರ್ಯದ ಮೋಡಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಕಾಂತಿಯುತವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಜೊತೆಗೆ ಆತನ ಕೂದಲು ನೇತಾಡುತ್ತಲೇ ಇತ್ತು. ಬಿಸಿಲಿನಲ್ಲಿ ಸುಂದರವಾಗಿ ಪೋಸ್ ನೀಡುತ್ತಿರುವಾಗ, ಕಟ್ ತಾರಿ ತುಂಬಾ ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

5. ಮಿನಿ ಉಡುಗೆ

ಮಿನಿ ಉಡುಗೆ

ಕಡಲತೀರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಗಮನ ಸೆಳೆಯುವಂತೆ ಮಾಡಲು ಅವರು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ನೀಲಿ ತೋಳಿಲ್ಲದ ಮಿನಿ ಉಡುಗೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು. ಪಾದರಕ್ಷೆಗಳಿಗಾಗಿ, ಕಟ್ ತಾರಿ ಸರಳವಾದ ಆದರೆ ಕ್ಲಾಸಿ ಇಂಪ್ರೆಶನ್ ನೀಡಲು ಟೋರಿ ಬರ್ಚ್‌ನಿಂದ ಬಿಳಿ ಫ್ಲಾಟ್ ಸ್ಯಾಂಡಲ್‌ಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು.

6. ಕ್ಯಾಶುಯಲ್ ಶೈಲಿ

ಕಾಲುಗಳನ್ನು ದಾಟಿ ಪೋಸ್ ನೀಡುವಾಗ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುವ ನಯವಾದ ಚರ್ಮವು ಅವಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಮಾದಕವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮೇಲಾಗಿ, ಮಿನಿ ಡ್ರೆಸ್ ಕಟ್ ತಾರಿಯ ನಯವಾದ ತೊಡೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿತ್ತು. ಸುಂದರ ಕೂದಲಿನಿಂದ ಕಟ್ ತಾರಿಯ ಚೆಲುವು ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿದೆ.

ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಕಟ್ ತಾರಿಯು ಕಪ್ಪು ತೋಳಿಲ್ಲದ ಕುಪ್ಪಸವನ್ನು ಸೂಪರ್ ಶಾರ್ಟ್ ಹಾಟ್ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಜೀನ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸಿ ಕ್ಯಾಶುಯಲ್ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸಿತು. ಮರೆಯಬೇಡಿ, ಕಟ್ ತಾರಿ ಅವರು ಸಮುದ್ರತೀರದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ತನ್ನ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಹತೋಟಿಗೆ ತರಲು ಸನ್ಗ್ಲಾಸ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಹೌದು, ಸಹಜವಾಗಿ ತೋಳಿಲ್ಲದ ಕಪ್ಪು ಕುಪ್ಪಸ ಆಕೆಯ ದೋಷರಹಿತ ಚರ್ಮವನ್ನು ಕ್ಯಾಮರಾದಲ್ಲಿ ತೆರೆದುಕೊಂಡಿತು. ಇದಲ್ಲದೆ, ಸೂರ್ಯನು ಅವಳ ಸುಂದರವಾದ ಚರ್ಮದ ಮೇಲೆ ಮಳೆ ಸುರಿಯುತ್ತಾನೆ.

7. ಸುಂದರವಾದ ಸ್ಮೈಲ್

ಕಟ್ ತಾರಿ ತನ್ನ ಸಿಹಿ ನಗುವಿನೊಂದಿಗೆ ತುಂಬಾ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾಳೆ. ಅವಳ ಕೂದಲನ್ನು ಬದಿಗೆ ನೇತುಹಾಕಲಾಗಿದೆ, ಅವಳ ಉದ್ದನೆಯ ಕುತ್ತಿಗೆ ಮತ್ತು ಕೊರಳೆಲುಬುಗಳು ಮಾದಕವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲಿ, ಅವಳು ಕಪ್ಪು ಪ್ಯಾಂಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಬಿಳಿ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಟಾಪ್ ಅನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತಾಳೆ. ನ್ಯಾಚುರಲ್ ಮೇಕಪ್ ಲುಕ್ ಮತ್ತು ಪಿಂಕ್ ಲಿಪ್ ಸ್ಟಿಕ್ ನಿಂದ ಕಟ್ ತಾರಿಯ ಮುಖ ಫ್ರೆಶ್ ಆಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

Lifestyle.okezone.com

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ