ರಾಷ್ಟ್ರವನ್ನು ಏಕೀಕರಿಸುವ ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಎರ್ನಿಯ 7 ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರಗಳು, ಪಾರದರ್ಶಕ ಬಟ್ಟೆಗಳ ಹೈಲೈಟ್

  • Whatsapp

ಎರ್ನಿ ಜುಡೋಜೊನೊ ಅಥವಾ ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಎರ್ನಿ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವವರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ‘ರಾಷ್ಟ್ರವನ್ನು ಏಕೀಕರಿಸುವ’ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಅವಳ ವಕ್ರಾಕೃತಿಗಳ ಸೌಂದರ್ಯ ಮತ್ತು ಅನುಗ್ರಹದಿಂದಾಗಿ, ಇದು ಆಗಾಗ್ಗೆ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳ ಗಮನವನ್ನು ಕದಿಯುತ್ತದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಆಡಮ್.

Read More

ಅವರು ಈಗಾಗಲೇ 4 ನೇ ತಲೆಯಲ್ಲಿದ್ದರೂ, ಅವರು ಇನ್ನೂ ವಿವಿಧ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಮಾದಕ ಫೋಟೋಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಎರ್ನಿಯ ಮಾದಕ ನೋಟ ಹೇಗಿದೆ ಎಂದು ಕುತೂಹಲವಿದೆಯೇ? ಕೆಳಗಿನ ಲೇಖನದ ಕೊನೆಯವರೆಗೂ ಓದಿ.

Instagram.com/himynameisernie

ಫೋಟೋ: Instagram.com/himynameisernie

ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ, ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಎರ್ನಿ ಆಗಾಗ್ಗೆ ತನ್ನ ಸ್ಪೋರ್ಟಿ ಭಂಗಿಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ. ಜಿಮ್ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿ, ಅವಳು ಇನ್ನೂ ತುಂಬಾ ಮಾದಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾಳೆ, ಅದು ಅವಳು ಈಗಾಗಲೇ 4 ರ ಹರೆಯದಲ್ಲಿದ್ದಾಳೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಮಗೆ ಮರೆತುಬಿಡಬಹುದು.

Instagram.com/himynameisernie

ಫೋಟೋ: Instagram.com/himynameisernie

ಸ್ಪೋರ್ಟಿ ಬಟ್ಟೆಗಳ ಜೊತೆಗೆ, ಅವರು ಪೂಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಕಿನಿ ಧರಿಸಿರುವ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಬಿಕಿನಿಯು ತನ್ನ ಸೀಳನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ, ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ಈಜುಕೊಳದಲ್ಲಿ ಆಕೆಯ ಮಾದಕ ಭಂಗಿಯು ಪುರುಷರನ್ನು ಗಮನಹರಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

Instagram.com/himynameisernie

ಫೋಟೋ: Instagram.com/himynameisernie

ಈಜುಕೊಳದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ, ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಎರ್ನಿ ಬೀಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಕಿನಿಯಲ್ಲಿ ಮಾದಕ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ಪಾರದರ್ಶಕ ಮಾಡೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಸುತ್ತಿ ಬಂದಿದ್ದರೂ ಆರೆಂಜ್ ಬಣ್ಣದ ಬಿಕಿನಿಯನ್ನು ತೊರಿಸಿ ಹಾಟ್ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ.

Instagram.com/himynameisernie

ಫೋಟೋ: Instagram.com/himynameisernie

ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಎರ್ನಿಯ ಮಾದಕ ಲುಕ್ ಅನ್ನು ಅವರ ಸ್ಪೋರ್ಟಿ ಮತ್ತು ಬಿಕಿನಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳಿಂದ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಮೇಲಿನ ಫೋಟೋದಲ್ಲಿ ಅವರು ಧರಿಸಿರುವ ಮಿನಿ ಡ್ರೆಸ್‌ನಿಂದಲೂ ನಾವು ನೋಡಬಹುದು. ಹಿನ್ನೆಲೆಯಾಗಿ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಆಕಾಶಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ, ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಎರ್ನಿ ಇನ್ನೂ ಮುಖ್ಯ ಗಮನವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಬಹುದು.

Instagram.com/himynameisernie

ಫೋಟೋ: Instagram.com/himynameisernie

ಮರೆಯುವಂತಿಲ್ಲ, ಕನ್ನಡಿಯ ಮುಂದೆ ಭಂಗಿಯು ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಎರ್ನಿಯ ಮುಖ್ಯ ಆಧಾರವಾಗಿದೆ. ಡಾರ್ಕ್ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿರುವ, ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಎರ್ನಿಯ ಫೋಟೋ ಇನ್ನೂ ಮಾದಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಸ್ವಲ್ಪ ಸೀಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವಳ ವಕ್ರಾಕೃತಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಭಂಗಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

Instagram.com/himynameisernie

ಫೋಟೋ: Instagram.com/himynameisernie

ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಎರ್ನಿ ಕೂಡ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಮಾದಕ ಭಂಗಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಫೋಟೋಶೂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ತೊಡೆಗಳು ಮತ್ತು ಎದೆಯನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ತೋರಿಸುವ ಉಡುಪಿನ ಮೇಲಿನ ಚಿತ್ರದಿಂದ ನೋಡಿದಾಗ, ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಇನ್ನೂ ಅವಳ ಲೈಂಗಿಕತೆಯನ್ನು ಹೊಗಳುತ್ತಾರೆ.

Instagram.com/himynameisernie

ಫೋಟೋ: Instagram.com/himynameisernie

ಪೂಲ್‌ನ ಮಿನಿ ಡ್ರೆಸ್‌ನಲ್ಲಿ, ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಎರ್ನಿ ಮಾದಕ ಮತ್ತು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿ ಕಾಣುವುದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ತನ್ನ ವಯಸ್ಸಿಗಿಂತ ಚಿಕ್ಕವಳು. (ಬಿಬಿಐ)

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ