ಹಠಾತ್ ವಿಚ್ಛೇದನ ಪಡೆದ 7 ಇಂಡೋನೇಷಿಯನ್ ಕಲಾವಿದ ದಂಪತಿಗಳು, ಇನ್ನೂ ರೋಲ್ ಮಾಡೆಲ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ! – ಲೈಮ್‌ಲೈಟ್ ಮಾಧ್ಯಮ

  • Whatsapp

ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಜೋಡಿಗಳು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳ ಸ್ಪಾಟ್‌ಲೈಟ್‌ನಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಕಷ್ಟ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅನೇಕ ಕಲಾವಿದ ದಂಪತಿಗಳು ತಮ್ಮ ಸಾಮರಸ್ಯವನ್ನು YouTube ಮತ್ತು Instagram ನಂತಹ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಸ್ವಯಂಸೇವಕರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಅವರು ರೋಲ್ ಮಾಡೆಲ್ ಆಗಿದ್ದರೂ ಮತ್ತು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ವಿಚ್ಛೇದನ ಪಡೆಯುವ ಕಲಾವಿದ ದಂಪತಿಗಳು ಇದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅದು ತಿರುಗುತ್ತದೆ ಜೋಡಿ-ಗೋಲು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳಿಂದ. ಈ ಕಲಾವಿದ ದಂಪತಿಗಳು ಯಾರು? ಬನ್ನಿ, ಪಾಯಿಂಟ್ ಕೆಳಗಿನ ಮೊದಲ ಪಟ್ಟಿ.

Read More

1. ಮಾರ್ಕ್ ಸುಂಗ್ಕರ್ ಡಿಒಂದು ಫ್ಯಾನಿ ಬೌಟಿ

ಮೊದಲ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸುಂದರ ಕಲಾವಿದೆ ಜಸ್ಕಿಯಾ ಮತ್ತು ಶಿರೀನ್ ಸುಂಗ್ಕರ್ ಅವರ ಪೋಷಕರು ಇದ್ದಾರೆ, ಅಂದರೆ ಮಾರ್ಕ್ ಸುಂಗ್ಕರ್ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾನಿ ಬೌಟಿ ಅವರು ದೀರ್ಘಕಾಲ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಅಂದರೆ 1988 ರಲ್ಲಿ, ಈ ಕಲಾವಿದ ದಂಪತಿಗಳ ವಿಚ್ಛೇದನದ ಸುದ್ದಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. 2006 ರಿಂದ, ಫ್ಯಾನಿ ಮೊದಲು ವಿಚ್ಛೇದನಕ್ಕಾಗಿ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು. ಸಹಜವಾಗಿ, ಈ ಸುದ್ದಿ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳನ್ನು ಬೆಚ್ಚಿಬೀಳಿಸಿತು, ಏಕೆಂದರೆ ಸುಂಗ್ಕರ್ ಕುಟುಂಬವು ಸಾಮರಸ್ಯದಿಂದ ಮತ್ತು ಸಾಮರಸ್ಯದಿಂದ ಇರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ.

2006 ರಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಕ್ ಸುಂಗ್ಕರ್ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾನಿ ಬೌಟಿಯ ವಿಚ್ಛೇದನದ ವಿಚಾರಣೆ ವಿಫಲವಾಯಿತು, ಏಕೆಂದರೆ ಫ್ಯಾನಿ ತನ್ನ ಮೊಕದ್ದಮೆಯನ್ನು ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಂಡಳು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರ ಮದುವೆಯು ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಉಳಿಯಲಿಲ್ಲ. ಕಾರಣ, ಫ್ಯಾನಿ 2010 ರಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ವಿಚ್ಛೇದನಕ್ಕೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅವರು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ವಿಚ್ಛೇದನ ಪಡೆದರು. ತಾತ್ವಿಕ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳೇ ವಿಚ್ಛೇದನಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಎಂದು ಫ್ಯಾನಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

2. ಗೇಡಿಂಗ್ ಮಾರ್ಟೆನ್ ಡಿಜಿಸೆಲ್ಲಾ ಅನಸ್ತಾಸಿಯಾ

ಗೇಡಿಂಗ್ ಮಾರ್ಟೆನ್ ಮತ್ತು ಜಿಸೆಲ್ಲಾ ಅನಸ್ತಾಸಿಯಾ ದಂಪತಿಗಳು ಇನ್ನೂ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಾಗಿನಿಂದ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳ ನೆಚ್ಚಿನ ಜೋಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಹೇಗೆ ಅಲ್ಲ, ಜಿಸೆಲ್‌ಗೆ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುವ ಗೇಡಿಂಗ್ ಮಾರ್ಟೆನ್ ಅವರ ವಿಧಾನವು ತುಂಬಾ ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಆಗಿದೆ. ಅಂದಿನಿಂದ, ಅವರು ಅಂತಿಮವಾಗಿ 2013 ರಲ್ಲಿ ಮದುವೆಯಾಗುವವರೆಗೂ ಬಹಳ ಹತ್ತಿರವಾಗಿದ್ದರು. ಅವರ ವಿವಾಹ ಸಮಾರಂಭವು ಬಾಲಿಯ ಉಲುವಾಟುದಲ್ಲಿ ಆರತಕ್ಷತೆ ಸ್ಥಳದೊಂದಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ನಿಕಟ ಮತ್ತು ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಆಗಿತ್ತು.

ಅವರ ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ, ದಂಪತಿಗಳು ಗೇಡಿಂಗ್ ಮಾರ್ಟೆನ್ ಮತ್ತು ಜಿಸೆಲ್ಲಾ ಅನಸ್ತಾಸಿಯಾ ತುಂಬಾ ಅನ್ಯೋನ್ಯವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರು. ಅದರಲ್ಲೂ 2015ರಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಗೆಂಪಿಟಾ ನೋರಾ ಮಾರ್ಟೆನ್ ಎಂಬ ಸುಂದರ ಮಗು ಅವರ ಮಧ್ಯೆ ಇದ್ದಾಗ, ಅವರು ಕೆಟ್ಟ ಸುದ್ದಿಯಿಂದ ದೂರವಿರುವ ಸಾಮರಸ್ಯದ ಕುಟುಂಬದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ.

ಆದರೆ 2018 ರಲ್ಲಿ ಗೇಡಿಂಗ್-ಗಿಸೆಲ್ ದಂಪತಿಗಳು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ವಿಚ್ಛೇದನ ಪಡೆದಾಗ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ತುಂಬಾ ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತರಾದರು. ಎರಡೂ ಪಕ್ಷಗಳು ವಿಚ್ಛೇದನದ ಕಾರಣದ ಬಗ್ಗೆ ಮುಕ್ತವಾಗಿ ಹೇಳಲು ಬಯಸಲಿಲ್ಲ. ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ಅನೇಕ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಜಿಸೆಲ್-ಗ್ಯಾಡಿಂಗ್ ದಂಪತಿಗಳು ಜೆಂಪಿ ಸಲುವಾಗಿ ಮರುಮದುವೆಯಾಗಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.

3. ನಿಕೋ ಅಲ್ ಹಕೀಮ್ ಡಿರಾಚೆಲ್ ವೆನ್ಯಾ

ನಿಕೋ ಅಲ್ ಹಕೀಮ್ ಮತ್ತು ರಾಚೆಲ್ ವೆನ್ಯಾ ಅವರ ವಿಚ್ಛೇದನದ ಸುದ್ದಿ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಬೆಚ್ಚಿಬೀಳಿಸಿದೆ. ಏಕೆಂದರೆ ರಾಚೆಲ್ ವೆನ್ಯಾ ಎಂಬ ಹೆಸರು ಬಂದಿತು ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ವಿಷಯ Twitter ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ. ಹೇಗೆ ಅಲ್ಲ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಆತ್ಮೀಯವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅಡ್ಡಹೆಸರು ಇಡುತ್ತಾರೆ ಜೋಡಿ-ಗೋಲು. ಇದಲ್ಲದೆ, ಈ ಸುಂದರ ಮತ್ತು ಸುಂದರ ದಂಪತಿಗಳು 2017 ರಿಂದ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕ್ಸಾಬಿರು ಮತ್ತು ಚಾವಾ ಎಂಬ ಇಬ್ಬರು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಿಕೋ-ರಾಚೆಲ್ ದಂಪತಿಗಳು ಮನೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಕಾರಣ, 2021 ರ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ನಿಕೋದಿಂದ ವಿಚ್ಛೇದನಕ್ಕಾಗಿ ರಾಚೆಲ್ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅವರು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಫೆಬ್ರವರಿ 2021 ರಲ್ಲಿ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ವಿಚ್ಛೇದನ ಪಡೆದರು. ವಿಚ್ಛೇದನಕ್ಕೆ ಅವರಿಬ್ಬರ ತಪ್ಪೇ ಕಾರಣ ಎಂದು ರಾಚೆಲ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದರು. ಜೊತೆಗೆ, ಅವರು ವಿಚ್ಛೇದನ ಪಡೆದರೆ, ಸಂಘರ್ಷ ಮತ್ತೆ ಸಂಭವಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಚಿಂತನೆಯು ಹೊರಹೊಮ್ಮುವವರೆಗೂ ಯಾವಾಗಲೂ ಪುನರಾವರ್ತಿತವಾದ ಸಂಘರ್ಷವೂ ಇತ್ತು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ