ಮಾಜಿ-ಜೆಕೆಟಿ 48 ಫಾರಿನ್‌ನ 6 ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾವಚಿತ್ರಗಳು, ಮ್ಯಾಗಜೀನ್ ಮಾಡೆಲ್ ಆದ ನಂತರ ಹೆಚ್ಚು ಮಾದಕ

  • Whatsapp


ಫಾರ್ JKT48 ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವವರು ಫಾರಿನ್ ಆಕೃತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪರಿಚಿತರಾಗಿರಬೇಕು. ಪುತ್ರಿ ಫಾರಿನ್ ಕಾರ್ತಿಕಾ ಎಂಬ ಪೂರ್ಣ ಹೆಸರಿನ ಮಾಲೀಕರು ಮೂರನೇ ತಲೆಮಾರಿನ ಜೆಕೆಟಿ 48 ವಿಗ್ರಹ ಗುಂಪಿನ ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಮಾರ್ಚ್ 15, 2014 ರಿಂದ JKT48 ಗುಂಪಿಗೆ ಸೇರಿದರು.

26 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ 2016 ರಲ್ಲಿ JKT48 ನಿಂದ ಪದವಿ ಪಡೆಯಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು. ಅವರು ಸಣ್ಣ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಅಪರೂಪವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರು ಇನ್ನೂ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಫಾರಿನ್ ಸ್ವತಃ ವಯಸ್ಕ ಮ್ಯಾಗಜೀನ್ ಮಾದರಿಗಳ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಹಾಗಾದರೆ ಫಾರಿನ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾವಚಿತ್ರ ಹೇಗಿದೆ? Instagram @putrifarin.k ನಿಂದ Okezone.com ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದಂತೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಮರ್ಶೆಯಾಗಿದೆ.

ಹೆಣಿಗೆ ಬ್ರಾ

ಫಾರಿನ್ JKT48

Instagram ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ, ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಫಾರಿನ್ ಆಗಾಗ್ಗೆ ತನ್ನ ಮಾದಕ ಭಾವಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಈ ಫೋಟೋದಲ್ಲಿರುವಂತೆ, ಅವರು ಹೆಣೆದ ಹಾಲ್ಟರ್ ಬ್ರಾವನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಚಿರತೆ ಮುದ್ರಣದ ಉಡುಪನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಕ ಮತ್ತು ಹರಿಯುವ ಕೂದಲನ್ನು ಬಳಸಿ ಸಮುದ್ರತೀರದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ ನೀಡುವುದು. ಶೈಲಿ ತುಂಬಾ ಮಾದಕವಾಗಿದೆ.

ಪಿಂಕ್ ಲೆಗ್ಗಿಂಗ್ಸ್

ಫಾರಿನ್ JKT48

ಫಾರಿನ್ ಸ್ವತಃ ವಿವಿಧ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ಫೋಟೋದಲ್ಲಿರುವಂತೆ ಅವರು ಸ್ಪೋರ್ಟಿ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಬಂಡೆಯ ಮೇಲೆ ಪೋಸ್ ನೀಡುತ್ತಾ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಬ್ರಾ ಮತ್ತು ಗುಲಾಬಿ ಬಣ್ಣದ ಲೆಗ್ಗಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿ. ಅವನ ಕಣ್ಣುಗಳಲ್ಲಿನ ನೋಟವು ಕರಗುತ್ತದೆ.

ಟೆನಿಸ್ ಅಂಕಣದಲ್ಲಿ ಸ್ಟೈಲಿಶ್

ಫಾರಿನ್ JKT48

ಟೆನಿಸ್ ಕೋರ್ಟ್‌ನ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ ನೀಡುತ್ತಿರುವ ಫಾರಿನ್ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಬ್ರಾದಲ್ಲಿ ಸ್ಪೋರ್ಟಿಯಾಗಿದ್ದು, ಕಪ್ಪು ಜಾಕೆಟ್ ಮತ್ತು ಶಾರ್ಟ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ನೋಟವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ಸ್ನೀಕರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಸೇರಿಸಿದರು.

ಗ್ಲಾಮರ್ ಬ್ಲೂ ಉಡುಗೆ

JKT48 ಫಾರಿನ್

ಈವೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವಾಗ ಮನಮೋಹಕ, ಫಾರಿನ್ ಎದೆಯ ಮೇಲೆ ತುಪ್ಪಳದ ಉಚ್ಚಾರಣೆಯೊಂದಿಗೆ ನೀಲಿ ಉಡುಪನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರು. ನಂತರ ಅವಳು ಗರಿಗಳ ಉಚ್ಚಾರಣೆಯೊಂದಿಗೆ ನೀಲಿ ಮತ್ತು ಬಿಳಿ ಹೆಡ್ಬ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿದಳು. ದೊಡ್ಡ ಕಿವಿಯೋಲೆಯ ಪರಿಕರವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಮರೆಯಬೇಡಿ.

ಬಿಳಿ ಬ್ಲೇಜರ್ x ಬ್ಯಾಂಡೋ ಬ್ರಾ

ಫಾರಿನ್ JKT48

ಈ ಫೋಟೋದಲ್ಲಿ ಫಾರಿನ್ ಸೌಂದರ್ಯ ಮಿಂಚಿದೆ. ಅವಳು ಬಿಳಿ ಬ್ಲೇಜರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬ್ಯಾಂಡೊ ಬ್ರಾ ಧರಿಸಿದ್ದಾಳೆ. ಬಬಲ್ ಎಫೆಕ್ಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಫೋಟೋ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ಶೈಲಿಯು ಆರಾಧ್ಯವಾಗಿದೆ.

ಕೋಟ್ ಉಡುಗೆ ವಿ ನೆಕ್

ಫಾರಿನ್ JKT48

ಅರೆ-ಔಪಚಾರಿಕವಾಗಿ ಪೋಸ್ ನೀಡುತ್ತಿರುವಾಗ ತನ್ನ ಲೈಂಗಿಕತೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಅವಳು ತನ್ನ ಸೀಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು ವಿ ನೆಕ್ ಮಾದರಿಯೊಂದಿಗೆ ಕೋಟ್ ಡ್ರೆಸ್ ಧರಿಸಿದ್ದಳು. ನಂತರ ಅವಳು ನೆಕ್ಲೇಸ್ ಪರಿಕರ ಮತ್ತು ಫ್ಲಾಟ್ ಕ್ಯಾಪ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿದಳು. ದೋಷರಹಿತ ಮೇಕ್ಅಪ್ನೊಂದಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ಶೈಲಿಯು ತುಂಬಾ ಪ್ರಬುದ್ಧವಾಗಿದೆ

Lifestyle.okezone.com

.

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ