ಸೆಕ್ಸಿ ಬುಂಗಾ ಸಿಟ್ರಾ ಲೆಸ್ಟಾರಿ ಸ್ಟೈಲ್ ಕ್ರಾಪ್ ಟಾಪ್ ಲೋ ಕ್ಲೀವೇಜ್ ಧರಿಸಿ

  • Whatsapp


Read More

ಚಿತ್ರ ಬುಂಗಾ ಸಿಟ್ರಾ ಲೆಸ್ಟಾರಿ ಎಂದಿಗೂ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಗಮನದಿಂದ ಬೇರ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಏರಿಯಲ್ NOAH ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧದ ಜೊತೆಗೆ, BCL ಎಂದು ಪರಿಚಿತವಾಗಿರುವ ಕಲಾವಿದನ ನೋಟವು ಗಮನ ಸೆಳೆಯಿತು.

ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ 2022 ರ ಕೋಚೆಲ್ಲಾ ಸಂಗೀತ ಉತ್ಸವವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುವಾಗ BCL ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಂತೆ. ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಿ ಅಲ್ಲ, BCL ಇತರ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೋಚೆಲ್ಲಾವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿತು, ಪ್ರಾಸಂಗಿಕವಾಗಿ ಏರಿಯಲ್ NOAH ರ ಮಾಜಿ ಪ್ರೇಮಿಯಾಗಿದ್ದ ಲೂನಾ ಮಾಯಾ.

BCL

ಲೂನಾ ಮಾಯಾ ಸ್ವತಃ BCL ನೊಂದಿಗೆ ಫೋಟೋ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿದಿದ್ದಾರೆ. ಲೂನಾ ಮಾಯಾ ಫ್ಯಾಶನ್ ಹೌಸ್ ಪ್ರಾಡಾದಿಂದ ಮ್ಯಾಚಿಂಗ್ ಕಲರ್ ಶಾರ್ಟ್ಸ್ ಜೊತೆಗೆ ಕಪ್ಪು ಕ್ರಾಪ್ ಟಾಪ್ ಅನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರು. ತುಂಬಾ ಸರಳವಾಗಿರದಿರಲು, ಅವರು ಒಂದು ರೀತಿಯ ದೊಡ್ಡ ಗಾತ್ರದ ಶಾಂತಿ ಜಾಕೆಟ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿದರು, ಅದನ್ನು ಬಾಹ್ಯವಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿತ್ತು.

ಅವನ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಬುಂಗಾ ಸಿಟ್ರಾ ಲೆಸ್ಟಾರಿ ನಿಂತಿದ್ದಳು, ಅವರು ಈ ವರ್ಷ ಕೋಚೆಲ್ಲಾವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಲೂನಾ ಮಾಯಾ ಅವರನ್ನು ಮೀರಿಸಬಾರದು, BCL ಇದೇ ರೀತಿಯ ಟ್ರೌಸರ್ ಮೋಟಿಫ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಮತ್ತು ಬಿಳಿ ಕ್ರಾಪ್ ಟಾಪ್ ಅನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರು.

BCL ಧರಿಸಿರುವ ಕ್ರಾಪ್ ಟಾಪ್ ಕಡಿಮೆ ಕ್ಲೀವೇಜ್ ಕಟ್ ಹೊಂದಿದೆ. ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, BCL ನ ನೋಟದಿಂದ ತಕ್ಷಣವೇ ಮಾದಕ ಅನಿಸಿಕೆ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿತು.

ಅದರ ಹೊರತಾಗಿ, ಇಬ್ಬರೂ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ, ಹೌದು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ BCL ಮತ್ತು ಲೂನಾ ಮಾಯಾ ಅವರ ಹಣೆಯ ಮೇಲೆ ಹರಳುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮೇಕ್ಅಪ್ ಆಟದೊಂದಿಗೆ.

ಸಿಂಗಾಪುರದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಬಂಗಾ ಸಿತ್ರಾ ಲೆಸ್ಟಾರಿ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಲಿಟ್ ಡ್ರೆಸ್ ಧರಿಸಿ ಮಾದಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

ಸುಂದರ ಗಾಯಕಿ ಬುಂಗಾ ಸಿಟ್ರಾ ಲೆಸ್ಟಾರಿ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಯನ್ನು ನಡೆಸಿದರು. ರೆಸಾರ್ಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಸೆಂಟೋಸಾದಲ್ಲಿ ನಿಖರವಾಗಿ ಹೇಳಬೇಕೆಂದರೆ ಅವರು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ದೇಶವಾಗಿ ಸಿಂಗಾಪುರವೂ ಆಯಿತು.

BCL ತನ್ನ ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಯನ್ನು ಸಿಂಗಾಪುರದಲ್ಲಿ BLOSSOM ಇಂಟಿಮೇಟ್ ಕನ್ಸರ್ಟ್ ಎಂಬ ಥೀಮ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನಡೆಸಿತು. ಈ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ, BCL ತನ್ನ ಹಲವಾರು ಹಿಟ್ ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿತು, ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಎಬೌಟ್ ಯು, ದಿ ಮೋಸ್ಟ್ ಹ್ಯಾಪಿ ವುಮನ್, ಮತ್ತು ಅವರ ಸ್ವಂತ ಹಾಡು, 12 ಮೋಸ್ಟ್ ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್ ಇಯರ್ಸ್. ಒಬ್ಬರೇ ಅಲ್ಲ, ಅವರು ಈವೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಜೀವಂತಗೊಳಿಸಲು X ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಇಂಡೋನೇಷ್ಯಾದ ಸಂಗೀತಗಾರರಾದ ಏರಿಯಲ್ NOAH ಮತ್ತು ಆಲ್ವಿನ್ ಜೋ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಹಕರಿಸಿದರು.

ತುಂಬಾ ಫ್ಯಾಶನ್, ಅಕಾ ಫ್ಯಾಶನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರೆಂಡಿ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಗಾಯಕನಾಗಿ, ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ BCL ಅವರ ಆಕರ್ಷಕ ನೋಟವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಗಮನವನ್ನು ಕದ್ದಿದೆ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ, 39 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ ವಿಕಿ ವು ಮತ್ತು ಯೋಗಿ ಪ್ರಥಮಾ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರು. ಸಂಪೂರ್ಣ ನೋಟವನ್ನು ಬಿಮೋ ಪೆರ್ಮಾಡಿ ಅವರು ಫ್ಯಾಷನ್ ಸ್ಟೈಲಿಸ್ಟ್ ಆಗಿ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಹಾಗಾದರೆ ಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಸಿಎಲ್‌ನ ಭಾವಚಿತ್ರ ಹೇಗಿದೆ? @tembcl ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಖಾತೆಯಿಂದ ಸಾರಾಂಶವಾಗಿ, ಸಿಂಗಾಪುರದಲ್ಲಿ ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ BCL ನ ಸುಂದರ ಮತ್ತು ಸೊಗಸಾದ ಭಾವಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ.

BCL

ಬಲ್ಲಾಡ್ ಹಾಡುವ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ, BCL ಮಿನುಗುಗಳಿಂದ ಕೂಡಿದ ಐಷಾರಾಮಿ ಉಡುಪನ್ನು ಧರಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿತು, ತೊಡೆಯ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸೀಳು ಅದನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಮಾದಕವಾಗಿಸಿತು.

ಅರೆ ಪಾರದರ್ಶಕ ಡ್ರೆಸ್ ಕೂಡ ಬಿಸಿಎಲ್ ನ ಚೆಲುವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಮೆರೆಯುವಂತೆ ಮಾಡಿತು. ಕಡಿಮೆ ಸೀಳುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಅರೆ-ಪಾರದರ್ಶಕ ಜೊತೆಗೂಡಿ ಇದು ಹೆಚ್ಚು ಮಾದಕವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

Lifestyle.okezone.com

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ