4 BCL ನ ಮುದ್ದಾದ ಶೈಲಿಗಳು ಬಿಕಿನಿಯನ್ನು ಧರಿಸಿ, ಬ್ರಾಂಡಾಂಗ್‌ನ ಆತ್ಮವನ್ನು ಹಾಟ್ ಮಾಡಿ!

  • Whatsapp

ಹೂ ಸಿಟ್ರಾ ಲೆಸ್ಟಾರಿ ಅಕಾ BCL ಅನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಗಮನದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಆಕರ್ಷಕ ಉಡುಪುಗಳಲ್ಲಿ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ, ಸಮಕಾಲೀನ ಬಟ್ಟೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬೀಚ್ಗೆ ರಜೆಯ ಮೇಲೆ.

Read More

BCL ಕಪ್ಪು ಬಿಕಿನಿಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ವಕ್ರಾಕೃತಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಹಿಂಜರಿಯುವುದಿಲ್ಲ. ಸಹಜವಾಗಿ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ತಕ್ಷಣವೇ ಅವರ ದೇಹದ ಗುರಿಗಳನ್ನು ನೋಡುವಲ್ಲಿ ಗಮನಹರಿಸಲು ವಿಫಲರಾದರು. ಏನಂತೆ? Instagram @bclsinclair ನಿಂದ ಸಂಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ, ಸೋಮವಾರ (25/7/2022), ನಾವು ಭಾವಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡೋಣ!

1. ಆಕರ್ಷಕ ಸಿಹಿ ಸ್ಮೈಲ್

ಬುಂಗಾ ಸಿಟ್ರಾ ಲೆಸ್ಟಾರಿ

ಅವರು ಬಹುತೇಕ ನಾಲ್ಕು ತಲೆ ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ಬಿಸಿಎಲ್ ಇನ್ನೂ ಚಿಕ್ಕವರಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ವಯಸ್ಸಾದಂತೆ ಅದರ ಚೆಲುವು ಮರೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ಒಂದು ಭಾವಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಕಾಣಬಹುದು.

ಅವಳ ವಿಶಾಲವಾದ ಸಿಹಿ ನಗು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಆಕರ್ಷಿಸಿತು. ಇದಲ್ಲದೆ, ಸೂರ್ಯನ ಬೆಳಕು ಅವಳ ನಯವಾದ ಚರ್ಮವನ್ನು ಸಹ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಬಿಸಿಎಲ್ ಗಮನವನ್ನು ಕದಿಯಲು ಎಂದಿಗೂ ವಿಫಲವಾಗಿಲ್ಲ. “ಸ್ವರ್ಗದ ದೇವತೆಗಳನ್ನು ಇಂಡೋನೇಷ್ಯಾಕ್ಕೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಆರಿ**** ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

2. ಬಿಕಿನಿಯಲ್ಲಿ ಸೆಕ್ಸಿ

ಬುಂಗಾ ಸಿಟ್ರಾ ಲೆಸ್ಟಾರಿ

ಈ ಭಾವಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ BCL ತನ್ನ ತಂಪಾದ ಉಡುಪನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಅವಳು ಕಪ್ಪು ಡಿಯೋರ್ ಬಿಕಿನಿ ಮತ್ತು ಸೂಪರ್ ಶಾರ್ಟ್ ರಿಪ್ಡ್ ಹಾಟ್ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಧರಿಸಿ ಮಾದಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಳು, ಅವಳ ಸ್ಲಿಮ್ ಎಬಿಎಸ್ ಮತ್ತು ನಯವಾದ ತೊಡೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು. ತುಂಬಾ ಇಂದ್ರಿಯವಾಗಿರದಿರಲು, BCL ಅವಳ ದೇಹವನ್ನು ತೆರೆದ ಕಪ್ಪು ಹೊರಭಾಗದಿಂದ ಮುಚ್ಚಿತು.

ಮರೆಯಬಾರದು, ಬಿಡಿಭಾಗಗಳ ಕಿವಿಯೋಲೆಗಳು, ಚಿನ್ನದ ನೆಕ್ಲೇಸ್ಗಳು ಮತ್ತು ಗುಲಾಬಿ ಕನ್ನಡಕಗಳನ್ನು ಸಹ ಪೂರಕವಾಗಿ ಪಿನ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಈ ಭಾವಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವರು 39 ವರ್ಷದ ಒಬ್ಬರ ತಾಯಿಯಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ. ಅವಳ ಭಂಗಿ ಇನ್ನೂ ಹುಡುಗಿಯಂತೆ ತುಂಬಾ ಫಿಟ್ ಆಗಿದೆ! “ಯಾವಾಗಲೂ 1 ಮಗುವಿನ ಈ ತಾಯಿಯನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವುದು” ಎಂದು ಆರಿಬ್**** ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

3. ಐಸ್ ಕ್ರೀಮ್ ತಿನ್ನುವ ಆತಂಕದ ಭಂಗಿ

ಬುಂಗಾ ಸಿಟ್ರಾ ಲೆಸ್ಟಾರಿ

ಈ ವೇಳೆ ಐಸ್ ಕ್ರೀಮ್ ತಿನ್ನುವಾಗ ಬಿಸಿಎಲ್ ಭಾವಚಿತ್ರ. ಅವನು ಮುದ್ದಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾನೆ, ಅಲ್ಲವೇ? ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಈ ರೀತಿಯ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಮೈಲ್ ಜೊತೆ. ಸಮುದ್ರತೀರದಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯನ ಸ್ನಾನ ಮಾಡುವಾಗ ಅವಳ ಹೆಣೆಯಲ್ಪಟ್ಟ ಕೂದಲು BCL ನ ಮೋಹಕತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಬೆಳಕಿಗೆ ತೆರೆದುಕೊಂಡಾಗ ಅವಳ ಹೊಳೆಯುವ ಚರ್ಮವು ಈ ಭಾವಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ BCL ನ ಸೌಂದರ್ಯದ ಮೋಡಿಯನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಪ್ರಕಾಶಮಾನಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಗಮನವನ್ನು ಕದಿಯಲು ಕಡಿಮೆಯಿಲ್ಲ, ಗಾಳಿ ಬೀಸಿದ ಹೊರಭಾಗವು ಅವನ ಎದೆಯ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಸಹ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿತು. ಸಹಜವಾಗಿ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ತಕ್ಷಣವೇ ಗಮನಹರಿಸಲು ವಿಫಲರಾದರು. ಈ ಹಾಟ್ ತಾಯಿ ಯಾರಿಗಿಲ್ಲ. “Mba bcl ನಮ್ಮಂತೆಯೇ brondong2 ಅನ್ನು ತುಂಬಾ ಭಾವೋದ್ರಿಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, wkwkkwk,” rdn**** ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

4. ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಗಿಟಾರ್ ನಂತಹ ದೇಹ ಗುರಿಗಳು

ಬುಂಗಾ ಸಿಟ್ರಾ ಲೆಸ್ಟಾರಿ

ಕೊನೆಯ ಭಾವಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ, BCL ತನ್ನ ಬೆನ್ನು ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಹೌದು, ಒಬ್ಬರ ಈ ತಾಯಿ ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಗಿಟಾರ್‌ನಂತೆ ಮಾದಕ ದೇಹವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಕಡೆಯಿಂದ, BCL ನ ಲೈಂಗಿಕತೆಯ ಸೆಳವು ಇನ್ನಷ್ಟು ಹೊಗೆಯಾಡುತ್ತಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವಳ ನಯವಾದ ತೊಡೆಗಳು ಕ್ಯಾಮರಾದಲ್ಲಿ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತವೆ. ಈ ಗಾಯಕ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳನ್ನು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಎಂದಿಗೂ ವಿಫಲರಾಗುವುದಿಲ್ಲ! “ಅಯ್ಯೋ ಅಯ್ಯೋ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಅವ್ವಾವ್ವ್” ಎಂದು ನೂರ್**** ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

Lifestyle.okezone.com

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ