ಅತ್ಯಂತ ಸೆಡಕ್ಟಿವ್ ಇಂಡೋನೇಷಿಯನ್ ಮಿಯಾಬಿ ಒಳಉಡುಪುಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಬೆಬಿಯ ಸಮಕಾಲೀನ ಫೋಟೋಗಳ 3 ಶೈಲಿಗಳು

  • Whatsapp


Cibeby ನ ಸಮಕಾಲೀನ ಫೋಟೋ ಶೈಲಿಯು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸಂಮೋಹನಗೊಳಿಸಿದೆ. ಮಿಯಾಬಿ ಎಂಬ ಅಡ್ಡಹೆಸರಿನ ಮಹಿಳೆಯ ಇಂಡೋನೇಷಿಯನ್ ಆವೃತ್ತಿಯು ಹೇಗೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ?

ಹೌದು, ಸಿಬೆಬಿಗೆ ಮಾರಿಯಾ ಒಜಾವಾ (ಮಿಯಾಬಿ) ಇಂಡೋನೇಷ್ಯಾ ಎಂದು ಅಡ್ಡಹೆಸರು ಇದೆ. ಪೋರ್ನ್ ಸ್ಟಾರ್ ಎಂಬ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಅಲ್ಲ, ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಿಬೆಬಿಯ ಭಾವಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಿಯಾಬಿಯಂತೆಯೇ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಸಿಬೆಬಿ ಸ್ವತಃ ಸುಂದರವಾದ ಮುಖ ಮತ್ತು ದೇಹದ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಯಾವುದೇ ಶೈಲಿಯೊಂದಿಗೆ, Cibeby ಯಾವಾಗಲೂ ಹೃದಯಗಳನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಕುತೂಹಲ? ಬನ್ನಿ, Instagram @cicibeby19, ಸೋಮವಾರ (7/2/2022) ನಿಂದ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾದ ಕೆಳಗಿನ ಸರಣಿಯ ಭಾವಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಇಣುಕಿ ನೋಡಿ.

1. ಕಪ್ಪು ಒಳ ಉಡುಪು

ಸಿಬಿಬಿಯ ಸಮಕಾಲೀನ ಫೋಟೋ ಶೈಲಿ

ಸಿಬಿಬಿಯ ಸಮಕಾಲೀನ ಫೋಟೋ ಶೈಲಿ. (ಫೋಟೋ: Instagram)

ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಪೋಸ್ ನೀಡುತ್ತಿರುವಾಗ ಸಿಬೆಬಿ ಕಪ್ಪು ಒಳಉಡುಪುಗಳಲ್ಲಿ ಮಾದಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾಳೆ. ಬಿಗಿಯಾದ ಬಾಲ್ಕನೆಟ್ ಸ್ತನಬಂಧದ ಮಾದರಿಯು ಅವಳ ನೋಟವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಮಾದಕವಾಗಿಸುತ್ತದೆ. ಆಭರಣ ಮತ್ತು ಸನ್ಗ್ಲಾಸ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಬಿಡಿಭಾಗಗಳಾಗಿ ಧರಿಸುವುದನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಅವಳ ಕೂದಲನ್ನು ಇನ್ನೂ ಟವೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಸುತ್ತಿ, ಸಿಬೆಬಿ ತುಂಬಾ ಸೆಡಕ್ಟಿವ್ ಆಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಳು. ನೆಟ್ಟಿಗರು ಕೂಡ ಅದನ್ನು ನೋಡುವತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಲು ವಿಫಲರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

“ಆಡುತ್ತಿಲ್ಲ,” ಜೋ_***** ಹೇಳಿದರು.

“ತುಂಬಾ ಸುಂದರ, cibeee,” ಅದರ***** ಬರೆದರು.

“ಸೆಕ್ಸಿ ಟೈಮ್ಸ್ ಬೈ,” ***** ಎಂದು ಉತ್ತರಿಸಿದರು.

“ಬೆಳಕು,” ಟಾಮ್ ***** ಹೇಳಿದರು.

“ಜೆಮೊಯ್ ತಿನ್ನಿರಿ,” ರೆವ್***** ಹೇಳಿದರು.

2.ಕಪ್ಪು ಟ್ಯಾಂಕ್ ಟಾಪ್

ಸಿಬಿಬಿಯ ಸಮಕಾಲೀನ ಫೋಟೋ ಶೈಲಿ

Cibeby ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಇಳಿಬೀಳುತ್ತಿರುವ ಕಿತ್ತಳೆ ಕಾರ್ಡಿಜನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸುತ್ತುವ ಕಪ್ಪು ಟ್ಯಾಂಕ್ ಟಾಪ್ ಅನ್ನು ಧರಿಸಿ ಫ್ಯಾಶನ್ ಆಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರು. ಈ ಭಾವಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮಾದಕ ಅನಿಸಿಕೆ ತಕ್ಷಣವೇ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿತು. ಅವಳು ತನ್ನ ಉಡುಪನ್ನು ಕಂದು ಬಣ್ಣದ ಸ್ಟ್ರಾಪಿ ಬೂಟುಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸಿ ಸ್ಪೋರ್ಟಿ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಿದಳು. ಅರ್ಧ ಪೋನಿಟೇಲ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಅವಳ ಕೂದಲು ಅವಳ ಮೋಡಿಯನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಬಾತುಕೋಳಿ ಮುಖವನ್ನು ಪೋಸ್ ಮಾಡುವಾಗ ಸುಂದರವಾಗಿ ಪೋಸ್ ನೀಡುತ್ತಿರುವ ಸಿಬೆಬಿ ತುಂಬಾ ಮುದ್ದಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾನೆ. ತುಂಬಾ ಮುದ್ದಾಗಿದೆ!

3.ಕ್ರಾಪ್ ಟಾಪ್

ಸಿಬಿಬಿಯ ಸಮಕಾಲೀನ ಫೋಟೋ ಶೈಲಿ

ಸಿಬಿಬಿ ಈ ಬಾರಿ ಸಮಕಾಲೀನ ಉಡುಪನ್ನು ಧರಿಸಿ ಮಾದಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವಳು ತಿಳಿ ನೀಲಿ ಬಾಯ್‌ಫ್ರೆಂಡ್ ಜೀನ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬಿಗಿಯಾದ ಬಿಳಿ ಕ್ರಾಪ್ ಟಾಪ್ ಅನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಿದಳು. ಸಿಬೆಬಿಯ ತೆಳ್ಳಗಿನ ಹೊಟ್ಟೆಯು ತಕ್ಷಣವೇ ಕ್ಯಾಮರಾಕ್ಕೆ ತೆರೆದುಕೊಂಡಿತು. ಅವಳ ಕೂದಲನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಸುಂದರವಾಗಿಸಲು ಸುರುಳಿಯಾಕಾರದ ಸ್ಟೈಲಿಂಗ್ ಸ್ಪರ್ಶದಿಂದ ಸಡಿಲವಾಗಿ ಬಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಾವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಕೋವಿಡ್ -19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಯುಗದಲ್ಲಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಮುಖವಾಡಗಳನ್ನು ಸಹ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಮರೆಯಬಾರದು. ತನ್ನ ಕೈಗಳನ್ನು ಜೇಬಿಗಿಳಿಸುವಾಗ ಉಗ್ರವಾಗಿ ಪೋಸ್ ನೀಡುತ್ತಾ, ಸಿಬೆಬಿ ತುಂಬಾ ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಳು.

celebrity.okezone.com

.

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ