ಮೆಕಾಲೆ ಕುಲ್ಕಿನ್, ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಲೋಯ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಬಾಲ ನಟರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ತಮ್ಮ ಆಕರ್ಷಣೆಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ಒಂದು ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷಾಂತರ ವೀಕ್ಷಕರಿಂದ ಆರಾಧಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಬಾಲನಟರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಬದಲಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ಇಲ್ಲಿದೆ. ನೀವು ಅವರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಗುರುತಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಾವು ಬಾಜಿ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.

1. ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಲೋಯೆ

90 ರ ದಶಕದಲ್ಲಿ, ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಲೋಯ್ ಯೆರಾಲಾಶ್‌ನ ಮುಖ್ಯ ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹಲವರಿಗೆ ನೆನಪಿದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಖಾತ್ರಿಯಿದೆ ಹರ್ಷೆ ಕೋಲಾ ಸೋಡಾದ ಜಾಹೀರಾತು ಅವನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ. ಕಲಾವಿದನ ಆರ್ಸೆನಲ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಯಶಸ್ವಿ ಪೂರ್ಣ-ಉದ್ದದ ಚಲನಚಿತ್ರ “ಮುಂದಿನ” ಅನ್ನು ಸಹ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಅಬ್ದುಲೋವ್ ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. 2000 ರ ದಶಕದ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ, ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನವು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಕುಸಿಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು. ಒಂದೋ ಅದೃಷ್ಟ ನಟನಿಂದ ದೂರವಾಯಿತು, ಅಥವಾ ನೋಟದಲ್ಲಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ. ಆಕರ್ಷಕ ಕೆಂಪು ಕೂದಲಿನ ಹುಡುಗನಿಂದ, ಅಲೆಕ್ಸಾಡ್ರೆ ಲೋಯ್ ಹೆಚ್ಚಿನ ತೂಕದ ಸುಳಿವಿನೊಂದಿಗೆ ಬೋಳು ಮನುಷ್ಯನಾಗಿ ಬದಲಾಯಿತು.

2 ಮೆಕಾಲೆ ಕುಲ್ಕಿನ್

ಮೆಕಾಲೆ ಕುಲ್ಕಿನ್ ಕ್ರಿಸ್‌ಮಸ್ ಕಾಮಿಡಿ ಹೋಮ್ ಅಲೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ ನಂತರ ಜಗತ್ಪ್ರಸಿದ್ಧರಾದರು. ಇದರ ನಂತರ ಚಿತ್ರದ ಎರಡನೇ ಭಾಗ, ಜೊತೆಗೆ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ದಿ ಗುಡ್ ಸನ್ ಮತ್ತು ಹಾಸ್ಯ ರಿಚಿ ರಿಚ್. ಯುವ ನಟನಿಗೆ ಹಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಭವ್ಯ ಭವಿಷ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಆದರೆ ವಿಧಿ ಅವನೊಂದಿಗೆ ಕ್ರೂರ ಹಾಸ್ಯವನ್ನು ಆಡಿತು. ಮತ್ತು ನಿಜ ಹೇಳಬೇಕೆಂದರೆ, ಮೆಕಾಲೆಯ ತಂದೆ ನಿಜವಾದ ಹಂದಿಯನ್ನು ನೆಟ್ಟರು. ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಕಲಾವಿದನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕನಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಿದನು ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಮಗನ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಅತಿಯಾದ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಕೇಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದನು. ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಲು ಆಹ್ವಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಕಲ್ಕಿನ್ ಖಿನ್ನತೆ, ಆಲ್ಕೋಹಾಲ್ ಮತ್ತು ಮಾದಕ ವ್ಯಸನದಿಂದ ಬದುಕುಳಿಯುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದನು, ಅದು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅವನ ನೋಟವನ್ನು ಋಣಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಿತು.

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ